GM đã quá Tin vào Nhưng loi không Đung Sự thât

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi RieuPhieuxx, 23/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cái gì nó quá đáng thì người ta nói ( đúng cũng có người Gato )
    nhưng thôi , tôi nghĩ lâu nay team 2 Pt của ông ăn cũng khắm khá lắm rồi ,
    đã láy lại đc vốn đầu tư với sinh lãi rồi , chia người ta với :D
    giamr Drop thì team # # # vào thì cũng bị như thế thôi , mà chưa chắc ks lại team ông
    dek có lúc nãn dek muốn lên nhé :D

2. bạn nói thế thi hết lời để nói rồi

3. game càng khó đồ càng đắt chứ sao bạn :)

4. Khó quá thì nghỉ thôi bạn ơi. :D
    Để dành cho người khác săn với, có nhiều người muốn săn lắm đấy. :D

5. mình rất vui khi cac ae vao san Sợ k san đc thôi :))

6. Bán cả crea là khoái rồi,nge nói fix ptd lại ra nhiều hơn nhưng cho rớt thêm zen và tăng tỉ lệ chaos để cho những người khác có cơ hội vào ks . Nhưng các a k vào game xem vẫn chỉ 1 2 người ăn truớc h họ vẫn ăn, còn những người lên kêu ca ( thằng coixuong ăn hôi ) có dám mò vào ko hay đợi adm fix cho train ra crea,các a can thiệp vào game quá nhìu rồi,ae săn ptd tính ra gần 20 người cạnh tranh nhau khóc liệt để dc viên crea h các anh bán = jw phucduyen nên chẳng ai mua crea h đói cả lũ ^^

7. san 10 con k dc 1vien cre tra hieu van the la van thế như nào

8. Vấn đề bạn chia chác là vấn đề của team bạn. Cơ cấu drop nó thay đổi thì ăn chia nó cũng chay đổi. Bạn chia sẻ về nỗi khổ của team 10 người cho mọi người đọc . ok . xong rồi sao nữa. Các bạn có bỏ mt hay rs thì là do các bạn chọn bỏ mt để săn. Người nào fam MT thì người ta lại nói là người ta bỏ cả PTD để fam MT thì có được hay ko. Vấn đề mình ko phải là người đi chọc gậy bánh xe , chuyện các bạn âm thầm kiếm ăn thì các bạn cứ việc, có điều ngày xưa kín đáo thế nào thì bây h cũng như thế đi. Ngày xưa biết thế *** được team bạn ăn chia thế nào, hồi đó sao ko kể, h lại kể ra làm j . Chúc team bạn ăn chia cho sòng phẳng . 1 bãi zen thì mỗi người 1/10. Thế là vui rồi [-(

coixuongkkledem0488 đã thích.
  9. Vấn đề là h *** ai vào ks mới chán chường,vẫn cuteo 1caiten platon ptdcuatao ăn gần như sạch ptd ,nếu co team vào ks chacs sẽ kích thích . Sao ai cũng bảo chỉ có 1 team cuteo ăn nhở, trong đó lúc nào cũng 2 team fag nhau lia lịa, còn team nào lm nào mún đã định đang vào ks inbox tôi chỉ cho cách săn tất tần tật ^^ có cả bảng toạ độ và những mẹo vặt,ăn thua có đủ trình ko hay thôi

10. mình ko bênh ai cả. nhưng tỉ lệ drop tất cả nó phải đều nhau.
    có lúc ra cre có lúc b có lúc zen.
    mình thấy thế là hợp lý rồi

11. BQT Fix là đúng rùi...Các bác ăn cũng đủ rùi..E thì cứ hóng CRE xuống giá...mà CRE thì cứ về 1 CHỖ song CÙNG NHAU ÔM HỐT GIÁ CRE...Giờ ADM FIX thì các bác lại kêu...Ai cũng KÊU KHỔ thì K BÍT AI SƯỚNG NỮA =))

12. Ai là người sướng Đay :))

13. như thế này giá cre lai tăng lên thôi

14. Chuyện đương nhiên là 10000 thằng đang bức xúc thì GM quan tâm làm đ' gì đến 10 thằng xem chúng nó ăn chia ra sao, thức đêm có mệt không, ngồi lâu ko bị trĩ chứ...
    Kể cả là các ông có lên đồ 15 tuyển thêm 10 đội chuyên đi Pk bất cứ thằng nào vào săn kết hợp đẩy giá cre lên max mẹ luôn thì 10.000 thằng còn lại nó gào 1 tiếng thôi thì Cre lại drop khắp Map ngay.
    Chân lý luôn thuộc về số đông trừ khi ông là GM. :))

15. Được nhiều chia nhiều được ít chia ít. Các bác ăn mãi rồi GT fix cái đã ý kiến luôn rồi. Nếu team khác vào săn thì người ta cũng sẽ ăn ít như bây giờ các bác đang ăn thôi mà trước đó thì =)).

16. Bạn ơi admin @fantasymc đã nói chơi game là để giải trí chứ không phải kinh doanh, cho nên bạn đừng nói chuyện chia chác ở đây, đừng bon chen quá:D

17. ai cũng vì lợi ích của mình thôi. nếu cảm thấy 1 2b ít thì nghỉ đi cũng không mất gì mà

18. Cách gì :D

19. MỞ CÁI MÕM CHÓ RA ĐÃ BIẾT LÀ NGU RỒI ! ĐỀ NGHỊ GT FIX GIẾT 1 CON PHÙ THỦY ĐỎ RỚT 10 CRE ĐỂ TEAM NÓ CHIA NHAU MỖI ĐỨA 1 VIÊN :">

coixuongkk thích bài này.
  20. KHÔNG CÓ SỨC THÌ NGHỈ :-" LÊN ĐÂY KHÓC LÓC CÓ AI CHO MÀY NGÌN NÀO ĐÂU =D>

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi