8 về game Vấn Đề Phù Thuỷ Đỏ . Công = ở chỗ này này

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi HayTheNhi, 23/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hiện tại thì 80% là do 1 team KuTeo ăn PTD . các bạn ấy gần 10 mạng ỷ đông hiếp ít . Xong bị GM fix tỉ lệ ăn ít quay ra kêu ca . vậy mong GM cho non pk ở máp săn như vậy ai cũng có thể ăn được ai hên tìm thấy trước
    như vậy không dưới 100 người đi săn . số B của sv sẽ tăng lên vì người vào máp nhiều .Chứ đừng bán cre ơ shóp. VQ sẽ dài lâu .........
    các bạn cho ý

2. Nếu thế người ta bỏ tiền ra sắm đồ để vượt trội hơn các người khác cuối cùng ko đc gì => lại kêu :))
    Ko ổn ko ổn :D

3. So bì thì nhiều cái để so lắm bạn ơi ^_^

4. Bắc HayTheNhi noi chuẩn đấy, máp đó ko Pk thi công bằng hơn, mà số lượng nguoi vào săn sẽ đông hơn nhiều

5. Cho săn thoải mái nhưng ko ra cái gì được 2 hôm là tái xanh mặt ấy mà =)). Mới 1 hôm thôi đã có hiện tượng suy hô hấp rồi =))

6. Đáng nhẽ team kia không năng giá cre lên 15K thì chẳng ai bao sao . các bác có tài thì các bác ăn . nhưng ep người quá đáng thì kết cục nó thay đổi ngay ấy mà . để cho công = về việc cre thì cho non pk là tốt nhất .
    bản thân em ngày hôm qua vào cũng ăn được 6 con phù thuỷ đỏ thì được 2 cre nhưng mà mệt với mấy bác đó lắm . nó ăn thì không sao . mình ăn con đầu tiên thì kêu mình để cre giá 15k nhé :D . con thứ 2 mình ăn . mấy cậu ức chế . bảo bố mày ăn cơm thôi không thì mày tuổi gì . con thứ 3 mình ăn thì quay ra chủi *** . con thứ 4 5 6 mình ăn hết lý lẽ quay ra im lặng :D

7. Like cho bác Face sờ book bác ăn của người ta thế ko sợ người ta thù bác ah=)). Map đó nonpk thì may ai người đó được. Các bác đó ăn mãi chẳng sao người ta an cái chửi luôn. Vl thật=))

8. Cho e hỏi săn ptd ở đâu vậy. Mới chơi lại nhiều cái mới quá

9. Em mới được 1 cre ở trong đó nè :D . Hen vãi . tele thế *** nào đứng giữ con phù thuỷ đỏ .làm mấy bác đó toàn đá phải PTD ^_^ .

10. team haohp + facebook đây mà :3

11. tớ chẳng có team . cũng chẳng wen biết thân tín với ai ở cái MU này . có mỗi 2 cậu cháu thôi . cháu nó đi học không bảo kê được toàn đi 1 mình là chủ yếu :D

TheQueen thích bài này.
  12. Hno cũng lò dò bước vào thử đánh ptd bị 2 team bủa vây bem cho k ngóc mặt lên đc :))))

13. cố lên bác , :)) cho cre xuống giá nhà nhà dùng kakak

14. Một mình bác mà bác cũng ăn được:)) nể bác thật

15. chảng cần phải no pk chỉ cần fic ko cho toạ đọ thôi ai hên nguòi ấy ăn
    cung có pk cũng có phần hên sui
    nv vui hơn mà ko độc quền về cre
    nhà nhà kiếm đuọc nguòi nguòi kiếm đuọc xong
    yếu tố pk vẫn quan trong ^^

16. pk thúc đẩy sevrer đi lên nên ko thể bỏ pk đuọc ^^

17. Dị Nhân

Dị Nhân Tân Thủ

cre đã rớt tại ica nhé ae. đêm qua ta nhặt dc một viên

18. Pk thể hiện tính công bằng.
    Mạnh được yếu thua.
    Muốn mạnh phải đầu tư nhiều tiền bạc.
    Giống như kinh doanh thôi:D

19. Biết là thế nhưng mấy bác đấy ép người quá đáng . độc quyền cre muốn làm gì thì nàm chắc , nên nhớ đằng sau có GM ^_^

NgayVeMU thích bài này.
  20. tớ là vậy . bao giờ cũng bán rẻ hơn người khác ^_^ . thế cho nhanh keke

rallkypro thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi