8 về game cập nhật hàng khủng VQ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi smallheartt, 16/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Và của chung cánh đàn ông nữa :D:D:D:D

_Hope999_ thích bài này.
  2. Mấy bà vợ sợ mất chồng hay có chiêu vắt cạn kiệt rồi mới thả cho đi, ko biết cậu dính chưa còn Hope dính hoài :)

3. mà cái vụ ring pen +6 sao ít ae quan tâm thế hay là ai cũng thủ được 1 ít rồi, còn nhiếu khả năng TM+6,7 cũng đã có rồi cũng nên

4. Nếu bạn đã lập tên hope thì vào tài khoản đã lập tạo một nhân vật đúng tên thì sẽ được mà.
    Xoá trong game nhưng hình như ngoài quản lý vẫn còn:D

5. Vậy bác chắc ăn nhiều trứng gà nhỉ :D. Vợ chồng em thoải mái lắm, nhưng công việc nhiều, với con cái nữa nên vợ em không dám làm kiệt sức. Với lại 2 đứa con nó mến bố hơn mẹ, nên em toàn phải ru tụi nó ngủ, rồi mình giả ngủ để tụi nó không giỡn, quay qua quay lại thế nào trời sáng mẹ nó lại chở thằng cu đi học lúc 6:20, có hành nhau được mấy :D

_Hope999_ thích bài này.
  6. vâng lại là anh ấy :))) niềm đam mê chinh phục những mòn đồ xa xi k bh hết trong con người anh.=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

7. KinLove

KinLove Hiệp Sĩ

mình cũng chỉ là mem mới vào , hi vọng được bàn luận với anh em cho rôm rả thôi :D .

à các bác cho mình hỏi , làm cách nào để có xác nhận Active member bên dưới vậy , của mình là New member , và không có chức năng gửi tin nhắn riêng .

8. mình xoá sạch hoàn toàn trong quản lí rùi bác . :D .Có bác nào lập rùi ấy

NgayVeMU thích bài này.
  9. bạn gửi nhiều bài sẽ được lên cấp member rồi lên tiếp nữa là active member

KinLove thích bài này.
  10. Tự mình thì ai chẳng nhận mình đẹp trai ^^ ! chú hỏi vk a xem a có đẹp trai không ! nhìn ảnh là biết ^^

11. vợ chồng bác đẹp đôi đấy .cơ mà vợ bác xinh thế phải cẩn thận ko nhiều thằng nó soi lắm . Em cũng muốn soi nữa là :D

12. Người đầu tiên khen vk a xinh !

13. bán hàng đeeeeeeeeeeeeeee

14. toàn mấy thằng khách đang bàn BI A ! Chứ trời mưa bán bia chán lắm e ak !

coixuongkk thích bài này.
  15. nhìn vợ bác có nét gì đó giống em Nikky của Thai Lan quá .em thích kiểu này lắm

NgayVeMU thích bài này.
  16. BẠn chịu khó cmt 100 bài thì sẽ được lên active mà không phải gõ câu trả lời:D

KinLove thích bài này.
  17. m lại chơi VQ à :))

18. K biết già nhất ở sv vq là bao nhiêu tuổi nhỉ

19. 48

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi