Thắc mắc Mon và Gt cho hỏi ? về cách cài đặt nhặt đồkhi sử dụng auto chút.

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi phq239, 14/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. theo tiêu đề thì tôi đã cài đặt mà vẫn không nhặt đồ theo ý ( rất mong hướng dẫn cụ thể )khi tích vào lựa chọ nhặt đồ. có 6 D . ngọc. zen. thêm các đồ khác. set ,đồ hh. ( Event Items ) để thêm các món đã chọn ta tích vào dòng trong ngoặc kia mà vẫn không nhặt theo . VD... H Q T......... B A S.... vv ko đc . (Ở ss8 dòng ( Event Items ) là tiếng việt tích vào là dùng được... mong đươc giúp

2. đây là hình ảnh thực đã kích hoạt nhưng không nhặt ????

Các file đính kèm:

3. bạn tích vào ô thêm các món đồ

4. tích vào ''Thêm các món đồ''

5. (bạn tích vào ô thêm các món đồ) ( tích vào ''Thêm các món đồ'') tks hai bạn

6. tích vào ''Thêm các món đồ'' lại nhặt như gj luôn .... ko chùa cái gì ... ko có thùng để đựng cậu ak

7. Tích vào thêm món đồ toàn nhặt đồ ex không dòng nhé :))

8. SieuNhan79

SieuNhan79 Hiệp Sĩ

Đấy là bạn tích vào nhặt tất cả rồi

9. (Tích vào thêm món đồ toàn nhặt đồ ex không dòng nhé :))) . câu nói đúng . tớ tích vào các mon đồ no nhặt tất cả. làm sao bây giờ??

10. Viết lại là Hộp Quà Tết nhé...Viết giống trong game đi thì nhặt được.Chứ HQT là ko đc đâu... Những cái khác cũng thế

phq239 thích bài này.
  11. vẫn nhặt được bạn ak . nhưng mình thấy khó hiểu h1 không chọn vào 2 ô thì ko nhặt những gì mình thêm.. H2 chọn thêm các món đồ.... sang H3 nó nhặt cả Cung hoa và các itiem khác +2.3 có tính năng là nhặt tuốt.... sang H4 thi khỏi nhặt những gì ở khung thêm luôn.. ai biết xin chỉ giáo

Các file đính kèm:

12. Cung hoa --> nghi vấn có chữ "Hoa" ở dòng cậu xóa ( mục đích ném HQT nhặt hoa anh đào tự động ) , chả hiểu xóa làm cái gì, cuộc sống là học hỏi + chia sẻ mà xóa xóa dấu dấu, vãi cả chủ thớt, dự là 1 người khá ích kỷ.

Những key tôi hay thấy mọi người đặt là :

Rena
    Tiểu Q
    Hộp K
    H H H T
    L V
    Hoa A

Nhặt Quest tự động (F) là

Tiên
    Vương
    Nhẫn V Q

Nhặt rác K2, K3 là

C M Quỷ
    T Chỉ

Mềnh chơi là chia sẻ hết, trong diễn đàn thích bạn @mrDH cũng sẵn sàng chia sẻ mọi kiến thức.

Last edited: 23/9/15
  13. cái auto cũng phải xoá ko cho ng ta xem. đúng là :))

14. Ae autu nhặt hộp quà tết thì chỉ cần viết "Tết" là nhặt dk thôi nhé các t.y :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi