8 về game DL sv này dame quá bé

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi bomvotinh123, 8/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mình chơi DL đã thử cộng điểm các kiểu con đà điểu mà ko thay đổi được đame. Trong khi dk dame 5k, mg 7k, thì DL có 3k3. Đồ đạc các nhân vật đều là đồ sop. Chứng tỏ dl sv này phế vật

killah1994 thích bài này.
  2. m k chơi DL nên cũng k biết e nó ra sao nữa :))
    hóng :)) 8->

3. DL và EF quá yếu :s

4. TL DL với elf ngon bao nhiêu thì VQ phế bây nhiêu.
    Kiểu này DK siêu nhân từ đầu tới cuối game, lúc đầu ko đè dc nó, sau thì mặc sức hử khói nó :))

5. nói vậy k đúng bác ơi. mấy nữa có ngựa vào nó khác. mà ngựa ssX này lên Lv70 thủ trâu hơn. DL sẽ vừa cưỡi ngựa vừa đeo đc pet theo bác thì có ngon ko

chuSongbac thích bài này.
  6. tăng thủ chứ dmg có chút tí đánh ai =))

7. ủa đc cái này nó phải mất cái kia chứ. DK sau Này Đi săn chạy nhanh = DL ko ??
    với cả ELf rs cao cao chút ms khủng. uk thì dame ELf bé. nhưng cộng max AGI nó bắn xuyên giáp rất thấm. dame bé nhưng mà dame nó đều và bắn nhanh + xuyên giáp ác bác nghĩ sao?? DK dame to nhưng mà tay ngắn . mỗi class có 1 cái hay riêng. chơi bjo kêu DK khỏe mấy nữa ELF vs DL lên ngôi lại ngồi than thở

Dương Huy thích bài này.
  8. ELF DL lên ngôi, haha, bạn ko biết DK là chơi về late game hả......về sao nó point nhiều chấp 3 con elf 1 lượt :))

9. uk lúc đó tầm trên 500 lần. mỗi con có 1 thời mà. DK late nói làm gì . giữa game là giai đoạn làm ăn nhất thì ELF lên ngôi săn bắn đc nhìu cũng ok rồi chứ sao ^^. về Sau đi CC nữa

10. chơi game là để đánh lộn, săn bắn 1 mình ko chán ah, mà ở cái sv của gamethuvn này bạn khỏi đi săn mất công boss rớt đồ cùi ko ah, đồ box 4 5 cứ ép lên + 15 là chơi ngon rồi.

11. mỗi ng 1 ý thích mà c. t thích săn bắn up đồ cho con RF phang nhau là ok rồi. cậu tính lúc DK mạnh thì vài năm nữa

12. hok biết vài năm nửa hay nó đang rất mạnh. :))
    elf dl đc cái lúc đầu mà giờ lại phế lun haha

13. mới rs có 8 lần mà thánh phán kinh. DL yếu là fai vì mấy nữa nó có con ngựa nữa mà. chứ khỏe bjo rồi thêm ngựa thì ng ng nhà nhà chơi DL ak

14. DK chỉ pk! tuổi j săn bos

15. Sv nay eo biết dk combo kiểu gì. Thử combo mà eo dc

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi