Vợ sắp cưới của e.các bác chém nhẹ tay dùm.

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi CuongPham, 7/1/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ^^! ko sao mà cưng:P
    cứ vui vẻ nói chuyện đừng làm nhau mất vui là sẽ có ý kiến cho e:P

Classvjp thích bài này.
  2. người lớn không chấp trẻ con nữa.anh em vui vẻ đê.cường vào nc vui vẻ nào thằng em rể

3. ukm thì a chào chú:P

thế thằng cường nó đâu ko thấy nóa cảm ơn a cái nào cả từ trưa tới giờ=))

Classvjp thích bài này.
  4. mà hôm nào bác về việt nam thế nhỉ.

em chịu.,nó có thank em cái nào đâu.

5. a 18 này về VN:P
    thế thì chú hộ thằng e rể của chú đi:P

Classvjp thích bài này.
  6. hộ nhiều thật nhiều rồi mà.nó đang đọc bài viết

7. Thấy người yêu của cuongpham xinh quá sao mà anh em chém gió lên đến tận 27 trang rồi cơ à :x

8. không những có người yêu cường mà còn cả vợ tôi tức chị dâu vợ cường nữa mà :))

9. hihi... Thế e chơi Char nào và ở sever nào?

thế là tốt duyên đó cậu à:P

Classvjp thích bài này.
  10. đây rùi.nãy giờ e đọc mấy coment của mấy thằng vô học vô văn hóa.bây giờ e chốt lại thê này.
    e hoạt động cùng a e ở cái diễn đàn này cũng đã được mấy năm rôi.có thể nói là với nhưng a e dàng hòang đứng đắn e chưa bao giờ xúc phạm tới ai cả.mà e thấy dù là ss6 hay Bá Vưong ai cũng là những người lich sự.tuy hoạt động lâu như vậy,cũng đã từng thấy rất nhìu kẻ lưa đảo,nhưng họ vẫn là những người có văn hóa chứ ko đên nỗi như mấy thành phần vao spam trong topic của e.e xin nói thẳng tuột là 2 kon xúc vât (23456789JQKA và PQ TRUNG).mình là người có học,biết tôn trong nhau,nói những ngôn từ của kon người thì minh còn nói lại được chứ nói kiểu xuc vật thi e và các bac thật sự chiu chung nó rồi.vậy nên e đề nghị với các bác là.a e mềnh cứ vui vẻ với nhau coi như có 2 con cho trông nhà,thỉnh thoảng ngứa môm nó oẳng lên 1 tiếng.

11. nghỉ rồi anh ơi.không có Char nào cả.giờ đang đợi Thu Hà max lv là em nhờ bố mẹ send bạc em rs ngay khi qua têt :D

12. vipboy85

vipboy85 <font color=#cc33ff><b>๑۞๑Chí♣Công♥Vô♣Tư๑۞๑</b></f

Đã thành tops chém gió ! :)

13. thôi coi như chuyện đã qua anh em lại tiếp tuc hâm nóng cuộc vui nào

không chém gió anh ah.anh cũng đã từng post ảnh gia đình.nếu có đứa chém gió nói xấu anh bực không.trong khi nó nói xấu em gái em.

14. thì e đưa hình lên cũng chỉ để a e vủi vẻ với nhau thôi mà.có j` đau.^^!

chết.e thanks bác từ sáng rùi.bác tham thế.:))

15. chẳng biết đùa hay thật nhưng cũng chúc mừng nha,vì 2 người sẽ là anh em coc trèo rồi :-j

16. anh em chơivoiwe nhau thì có gì nói thế.đưa ảnh để anh em hiểu nhau và chia sẻ niềm vui và chúc phúc họ.chứ đâu để nói xấu nhau

17. Hope happiness will always smile at 2 you

18. ukm, thôi đừng nóng mất vui cưng=))

mày chui đâu ra thế e:P

Classvjp thích bài này.
  19. cọc trèo ở tớ là 2 người đàn ông khác lấy 2 chị em cùng 1 nhà gọi là cọc trèo.còn đây là cường tán em gái tớ.lấy nó là người 1 nhà.cường cũng như em gái tơ;còn vợ tớ chả liên quan đến ai.chỉ là bạn cùng lớp em gái tơ. va cũng gần nhà tớ

20. Chặc chặc ..... hot như adm có even gì khuyến mãi ấy nhỉ?
    Chúc 2 bạn Hp

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi