Vợ sắp cưới của e.các bác chém nhẹ tay dùm.

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi CuongPham, 7/1/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chém sao có lý chút.. ai dè nhìn cái mặt kêu giống HKT rồi cười 1 cái @@!

TB_Quê Tôi thích bài này.
  2. Nghe HKT mình đã muốn ném gạch đá rồi.ví vợ mình với HKT . đểu vãi lờ

bigbang thích bài này.
  3. TopGamer

TopGamer <font color=blue><b>٩(•̮̮̃•̃)۶๖ۣۜGamer๖ۣۜOnline™</

Đã nói là từa tựa mà lại chứ có phải chính cống đâu và cứ vơ vao mình thế nhỉ onion17

4. Anh em vào xem thì nhiều mà phat biểu liều thì rất đông.đã vào thi thank hoặc cho lời nói anh em vui vẻ nào.lời nói không mất tiền mua,lựa lời chúc phúc cho mọi người vui :))

Tựa cũng không được.cái tựa rất vô lý
    1 là HTK là boy .vợ tôi là girl
    2 là tôi không thích nghe HTK
    3 là vao khen cho anh em vui.sao ném đá nặng thế

5. ấy chết.chú thì...............=))

6. vipboy85

vipboy85 <font color=#cc33ff><b>๑۞๑Chí♣Công♥Vô♣Tư๑۞๑</b></f

Lại sắp có người muốn đeo gông vào cổ nữa kìa hehehe ! dù sao cũng chúc mừng đôi bạn trẻ và nhớ là phải khỏe nhé ...........

7.  
  8. Bác này vui tính vãi.sân bóng em và thằng cường thắng 2 bà vợ ngay.trên sân hàng chiếu cánh đàn ông chịu thiệt :))

9. hem phải đâu.là e đặt hàng trước.chwf ngày em ý ôn định mới đeo.:))

Vãi lờ a vợ.=))............

10. Cho nó làm luôn ở bệnh viện huyện ý chú thế nào.hay cho về đông hưng.:))theo anh cho thuyền theo lái gái theo chồng.đỡ mệt :))

Anh không có đâu mà vãi ngoài vợ anh với vợ chú.mà cũng chỉ có 1 mà thôi ko nhiều đâu mà vãi như lúa :)

11. Làm ở đâu cứ từ từ tính a ơi.còn xem e ở đâu đã.^^!

12. Nói thế thôi bố mẹ chỉ lo dc cai viện huyện thái thụy thôi.nên cao hơn chắc chịu.:))

13. bố mẹ a ko xin được ,e bảo ông già e.hehe

14. Vợ cậu vợ tớ éo đâu mà quan tâm.con cái hà cũng phải no cho ở thái thụy thôi

15. 2345678910JQKA

2345678910JQKA Cư Dân

Em nói thật với Bác nha! Mấy ông SS6 là bạn bác nên cứ khen cho bác đỡ buồn thôi... Chứ con hàng của bác để em nhận xét thật 1 câu là ko ra 1 cài giống gì cả, em thấy nó giống con Phốc hơn. kô đc điểm gì cả: mắt trố, háng rộng, mặt thì dài như cái bơm, ngực (em nói là cái VÚ đây) các bác nhìn xem có bằng 2 quả cau ko?????????????????????????????????????? Bác cứ thử nhìn lại đi xem em nói có đúng ko!!! Em đi nó rồi nên e biết mà, con này chán lắm!!!! Còn chuyện nó ở đâu thì e ko biết, e thấy ở quán đấy toàn gái nơi khác đến làm hàng mà....
    THÁI BÌNH LÀ ĐÂT ĂN CHƠI.........................................
    HAI TAY 2 SỌT KHẮP NƠI TUNG HOÀNH.
    có đời thủa nhà ai lại mang cái """"""""""""Lỗ ấy"""""""""""" của vợ sắp cưới mình ra cho AE chiêm ngưỡng như
    bác này kô nhỉ??? E ở bên Bá Vương sang thăm!!!!

Last edited: 7/1/12
  16. Con giun séo lắm cũng quằn . người khôn nói lắm cũng là thằng ngu.mày gặp em tao ở đâu.xin lỗi anh em nói bậy cái ( Đjt mẹ loại mày sủa ngu như Dog(tiếng việt là Chó)mày phát ngôn cẩn thận hiểu không.TB tao thế nào kệ mẹ TB tao.con những hàng như mày cho nextop nhanh

17. smjlodon

smjlodon Guest

Cài miệng hơi rộng chak thổi sao hay.thôi cũng chúc mừng hạnh phúc

18. Người lớn hay như thằng kia mà nói năng có vẻ khó chịu thế.,nói sao mọi người nghe thấy hay đừng bình luận ng ta thế.soi gương nhìn lại bản thân mình cái bác ở korea nhé

19. PQ_Trung

PQ_Trung Hiệp Sĩ

Bác nói thế là éo đc...... Éo phải chuyện của e nhưng em thấy ông BV này nói đúng đấy chứ. Ông ấy mà k tham gia thì e cũng tham gia với bác ấy rồi. Mà ông ......QKA này cũng ko đc. TB quê nhà bác ầy thì kệ mẹ bác ấy chứ có liên quan gì đến HY nhà ông đâu.... Bác TB phải rút Kinh Nguyệt đi nha... Lần sau AE tham gia, Góp ý thì phải tiếp thu chứ đừng như vậy....

Chuẩn!!! Bác nói chí phải... Ở quê e người ta gọi là THỔI KÈN đầy. Mồm rộng răng đầy bựa... :P

AE người ta tham gia thì phải tiếp thu.... em thấy bác ko tiếp thu hay là ........ấy vậy????

20. Đúng cái gì.giá như không ai biết không sao.nhưng ta là 1 game thủ cũng là anh trai ruột nó.đánh chó phải ngó mặt chủ.nói đé0 nể lang nhau ak,hay chỉ biết nói nhặng lên

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi