Thông báo (dự kiến) Điều chỉnh từ 1/1/2023

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 24/12/22.

1. duccanh228

duccanh228 Chiến Binh

giữ nguyên bạc khoá đi bác fan

2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Cái này cũng tuỳ. Nhưng với những nv hay rs là ngta chạy rs để chuẩn bị relife. Nếu mà điều chỉnh như vậy thì số bạc adm thu ngay về sẽ bị giảm. Vì chả dại j cày nvp xong gửi rs lên xong dồn cho nvc bị giảm 50% thành rs thường.

TinhDoiDoiGian thích bài này.
  3. cho xin cái hình ảnh cave tụt quần trong MU

4. vote 1 phiếu bạc khoá

5. Đúng ra mà nói gửi lên NH thì nó phải sinh lãi. Gửi tài sản của mình vào NH thì k mất phí nó mới đúng thực tế. Cơ mà thôi. Mất phí cũng chấp nhận đc vì thương mại mà. Tuy nhiên khoản KH rút về bị trừ đi 50% thì k chấp nhận đc. Đây gọi là hút của KH hút nhiệt tình chứ có phải là giúp KH gì đâu.

thanhthang thích bài này.
  6. sử dụng dịch vụ mắt phí còn chấp nhận đc , đây còn trừ đi tài sản của khạc hàng , ăn cướp trắng trợn

tungkute0nlineworlds100 đã thích.
  7. Chuẩn luôn ae à. Tuy nhiên game là của nhà người ta. Mình góp ý là ý kiến chung của đại đa số ae đấy nhưng chắc gì người ta đã nghe đâu. Chắc lại cái kiểu: "Chơi được thì chơi, không chơi thì bán acc, không tiễn". Cái lý cùn như vậy thì mình chịu luôn, nói làm sao được. Hehe

OppaHqthanhthang đã thích.
  8. Giới hạn piont 120K - 130K thôi sếp ơi

9. fan mu thì đúng là tinh thần ko chơi đc thì biến rồi. Làm gì có khách hàng nào ở đây, chơi phải chịu nhịn thôi

10. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

=)). Thế thôi nhể.

11. Vậy hả. :v

12. Mình có ý góp ý mục 3 nên giữ ở bạc khoá như hiện tại vì bạc khoá chỉ sử dụng cho acc tham ra để anh em thực sự tham ra vui vẻ. Còn để bạc thường thì bác cho giao dịch mua bán luôn vật phẩm sự kiên và xác định chia bạc cho bảng top 0 để anh em khỏi vât vả.

Last edited: 29/12/22
  13. Ra vip bán sàn dc. Vậy rs thường có bán sàn dc ko nhỉ. Hay chỉ chuyển lại vào nhân vật thôi

14. Bán đc, nhưng thuế cao =))

15. Bán được bạn gửi lên mất 50 bạc bán được 3x bạc

tocbacvjp thích bài này.
  16. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Tuỳ mức mua ae, mua nhiểu thì giá cao thôi. Ban đầu chuyển sang giá hơn 70 bạc mà.

17. 3. Phần thưởng tìm bảo vật đổi thành 200k bạc thường (từ 1 triệu bạc khoá thành 200k bạc thường)
    Mục này nếu thành bạc thường thì nên để non pk a ạ

18. HungPhung

HungPhung Tân Thủ

train bạc khóa đã nhục lắm rồi,giờ thêm cái bạc thường thì chịu

19. Giờ event toàn dành cho top ăn hết, ae tầm trung và cùi thì có cái nịt, bảo sao k có ng chơi mới

HungPhung thích bài này.