Thông báo Dự kiến điều chỉnh point dư (chốt lần 1)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 18/11/22.

1. Uy quyền khóa thành giao dịch đc đủ hiểu rồi bác 2 người quyền lực nhất mu hà nội

2. Đề nghị cho đổi cánh chinh phục full. Cánh 3 dòng, 2 dòng 1dòng theo các mức gold khác nhau. Gần 90k dư mà ko có đc cái cánh cũng thấy buồn

ramsesII thích bài này.
  3. Như thế này chốt đi anh ơi .

4. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Vì cộng đồng =)). Bạn éo có thì bạn lấy c l g mà vì cộng đồng ?. Ko có thì nói ai nghe. Còn Fan đã quyết rồi thì chỉ mong sao ng có acc ko bị quá thiệt thôi. Không có tiền thì lấy gì ra chơi ? Ai nạp thẻ, ai rs ? SV ko có những acc top đó duy trì đến h liệu có ngày hum nay ko ?

Uy Vũ thích bài này.
  5. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Thực ra chốt xong anh em cắm acc hết nửa rồi, nên ko quan tâm đổi được gì nữa.

6. Sao ko có nút ko thích nhỉ? Mà tự đưa ra dự kiến, tự chốt. game của mày, mày thích làm gì thì làm làm đi. Lấy ý kiến bỏ phiếu các top trên kìa đi. Tao nghỉ

7. __KeLangDu__

Dân chủ nửa mùa

Tô Huy Hoàng thích bài này.
  8. Mục đích của Wing UQ là đánh dấu top, là ghi nhận.
    Mục đích này ko còn khi đã mở cho thăng từ CP lên UQ, vậy thì thêm luôn option 70k gold được chọn lấy UQ khoá hoặc CP gd cho thoải mái.
    Và thay vào đó thì bonus 5k dư cho top trên 130k sau khi cắt, vẫn đánh dấu được top, vẫn ghi dấu được vài thằng top đầu và 5k dư thì gần như là ko ảnh hưởng gì đến mục đích cân bằng @fantasymc

vidautaxanhauHoàng Việt đã thích.
  9. Dân chủ ở đâu? Giải thích hộ tao phát, cái này gọi là tự chủ

10. __KeLangDu__

Thì nếu là game của Fan tốt nhất căn cứ vào thực tiễn xong triển, hỏi thăm hỏi dò để 2 3 thằng top nó điều khiển rồi phục vụ lợi ích của nhóm nhỏ. trong 90 accc top riêng tôi 2 acc cắm lấy bạc cmnr

11. Những ng có chinh phục cũ có ai k phải là top k nhỉ ? Có ai k phải vip k nhỉ ? Wing ấy trc đổi từ acc 150k dư trở lên chứ k phải ac tòm tem vậy nên đừng so sánh khập khiễng.

Thinhdl33 thích bài này.
  12. thôi chốt như thế này thôi anh fan ạ, cứ thế mà làm mặc dù hơi thiệt thòi tí mà e vẫn dơ 2 tay đồng ý :v

YeuVoNgo thích bài này.
  13. Thế tự chủ hay dân chủ! Fan già nghĩ mọi cách để moi máu từ game thủ thôi

14. So sánh làm gì :)). Trước hải 1 fat đổi cái lg ssk mất con acc 100k dư mà tính giờ chỉ có ... :))
    ss12 kiếm tt k5 20 21m giờ còn 8m =))
    tiện thể bán 46k gold or 4 viên sk k10 ai mua pm ;))

15. Ở đây đang nói về 6 acc đầu thôi và từ đầu đến cuối cmt ko có bất cứ từ nào mang tính chất so sánh, cũng ko đòi hỏi gì quá đáng.

Last edited: 20/11/22
    Hoàng Việt thích bài này.
  16. __KeLangDu__

Thôi dẹp mịa đi, đổi đc gì thì đổi xong thì chuồn

17. Ấy từ từ. Bán cho 10k gold lên con cáo hiếm 3op với. Ahihi 3226DEC7-2517-47A6-B0B9-7665AF397CB0.jpeg

18. Con này nấu giả cầy chắc cũng đi đôi lít

YeuVoNgo thích bài này.
  19. Đổi đồ gd đc chuồn cho nó dễ chứ ae :)))

20. lên 15 mới đẹp :))

YeuVoNgo thích bài này.