Hà Nội Tài liệu định hướng game từ 2006-2007

Thảo luận trong 'Hình ảnh MU' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 13/11/22.

1. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Hồi đó tôi còn chưa có máy tính cá nhân, muốn góp ý cho fantasymc phải viết nháp trên giấy, chờ ra quán nét mới gửi được. Thấm thoắt đã gần 20 năm rồi :D

Tancn, DucLinh, nghiahy4 người khác đã thích.
  2. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

3. Ae ai dịch rồi đánh máy hộ mình với. Ko dịch dc luôn.... cho hỏi bác HI Béo co chọn nhầm nghề ko ?

0979655161Thiên Thanh Hi đã thích.
  4. Còn hơn chữ của bác sĩ

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  5. đổi mới là cái tốt, mà đổi đi giá trị, công sức cày cuốc của bao ae quá bèo

6. Hồi xưa chơi dông mỹ bị mấy thằng lừa đảo mất 1 củ bằng thẻ dt mới tập chơi
    Về sầu nạp thẻ lấy bạc cho lành

7. Thiên Thanh Hi thích bài này.
  8. bác bị dụ ác vậy , hồi e 2005 chơi mu toàn bị bọn lớn nó lừa tiền nét + tiền thẻ .thẻ hồi đó toàn 500 đ và 1000 đ.

9. Nói như bác thì bác ra cái rs xong relife poi dư làm mẹ gì trung bình 1 lần relife một lần hết 7 triệu
    Như ac top 1 giờ 170k-20k còn 150k/6
    Bằng 25*7 =175 triệu chưa tính lvtt master pen ring thủ ssk theo ac bác là người đề ra luật nhưng bác lại đạp lên luật :)) rồi bao nhiêu năm giờ còn lại gì vài đồ theo ac nói chung chơi thì phải chấp nhận thôi game của nhà bác làm gì chả được toàn ra những luật rồi chính sách chả ra làm sao mở sv mới xong giờ sat nhập từ ss12 đến giờ nghỉ đến già nửa vì mu chả đơn giản là mu nữa giờ ac đến nửa tỷ một tỷ
    Nhưng nói thật game các bác làm chưa hay bằng vinagame lên bỏ ra tầm tiền đấy để giải trí ae chạy mất dép :))
    Em chỉ là một người qua đường đã từng hi vọng đã từng góp ý đã từng rất tin vào mu nhưng nói thật từ ngày đồ theo ac mu đã mất niềm tin của cộng đồng :))

Bợm., Thiên Thanh Hithanhthang đã thích.
  10. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Kế hoạch chi tiết
    Phiên bản mới, sẻrver mới và...
    Lời tựa: Tổng quát những thách thức mới
    Phát triển nghĩa là phải đổi mới
    Sự đổi mới trong 1 game, trước nhất là những gì memb nhìn thấy, được chơi và cảm nhận, đây là vấn đề của lập trình, của phiên bản. Tiếp theo là sự hài hòa - hợp lý giữa những tương tác trong game, sự giao lưu của các memb qua những sự kiện, trao đổi hàng hóa trong game; chi phí phải trả cho dịch vụ - đây là vấn đề và chính sách.

Con người ai cũng quan tâm tới quyền lợi của bản thân, vì vậy trên thực tế - vấn đề chính sách mang tính quyết định.
    Với những game đơn giản - chỉ cần chính sách đơn giản. Có thể lấy ví dụ 1 vài game của VTC. Ngược lại, với game có chiều sâu như MU thì cần những chính sách khác và phức tạp hơn. Điều gì làm người chơi phải lựa chọn MU A, B, C...?

Cho nên, tạm bỏ qua 1 vài vấn đề về bản thân game như những (không dịch được), sự khám phá.. chúng ta đi sau về phương hướng phát triển và chính sách áp dụng.

4. Những thách thức mới!
    Qua thời gian mọi thứ trở nên "cũ", muốn thay đổi tạo cái mới, nghĩa là tìm ngược lại phác động và thời gian.
    Những chính sách hiệu quả chưa cao, vẫn 1 là mới, chúng ta phân tích xem các memb "cần" gì, để có sự "đáp ứng" tốt nhất, giải quyết max point.

Hajzzzzzz, quá trình sub quả là nan giải... :)):)):))

11. Chữ bác xấu, nhưng thời đấy bác rất tâm huyết với game ^^

12. Thiên Thanh Hi

Nghiahy đã trả lời rồi bạn này, đây là chữ khoa đẩu :))

Trình độ sub quá đỉnh, phải chăng chữ em cũng tương tự? :))

13. Thiên Thanh Hi

Ngày xưa tôi định làm bác sĩ pháp y bạn ạ, nhưng sợ ma nên chuyển sang làm game. Vì vậy mới có sự kết hợp giữa nội dung thì viết về game, nhưng chữ lại là chữ bác sĩ.

Tóc Bạc Đầu0979655161 đã thích.
  14. tương chữ bác sỹ cơ

15. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Hồi đó chữ em xấu, em tự luyện lại. Đến cuối cấp 2 được giáo viên môn Văn là chữ đẹp nhất trong nhóm con trai trong lớp. Còn giờ thì sau bao lâu toàn gõ bàn phím, chữ em lại xấu như cũ rồi anh ạ :)):)):)) .

16. Nhatt

Nhatt Chiến Binh

Chơi game là để giải trí bỏ tièn ra để mua niềm vui ông tính toán thế thì đi chơi game đổi thưởng