Thông báo Dự kiến điều chỉnh point dư (tiếp)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 11/11/22.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sau 20 năm những thứ còn lại chỉ là đồ khoá theo ac và kỷ niệm thật là buồn :))

2. Acc đang cắm ko tiêu thụ đc :D

3. Sau 20 năm cũng đến hồi kết là vừa, point ai cũng như ai rồi thì chẳng có gì khác biệt, bắt buộc phải đổ tiền vào nhiều hơn nữa để chạy đua đồ đạc, thăng hạng này nọ, và Fan hốt mẻ lưới cuối cùng :)

NoDayRoi thích bài này.
  4. Trước sau gì cũng phải gộp thôi vì ng chơi càng ngày càng ít gộp vào 1 sv cho dễ quản lí tổ chức even các kiểu con đà điểu

5. 450k thì đơn giản mà anh . cơ bản là em thấy Fan ra cái trương trình này nó không hợp lý thôi . anh em HN1 làm sao đú được với HN về đồ và LVTT

6. Nghỉ cũng lâu rồi nhưng thấy đúng là game đi xuống như xác top 1 poi dư kia trước xác không đã tầm 250-300m vấn đề cũng chả phải tiền mà nó là độc là max 4 cột nhiều tiền cũng chả mua được dư vì nó gắn liền với thời gian giờ phế poi đc cái cánh theo ac xác 60k dư chắc còn đc 100m :)) cánh cho 70m là 170tr
    Nhưng thời thế mà sau 20 năm cày kéo về 60k dư chắc sau sẽ k đổi poi dư nữa thành mu nonrs chứ đổi xong cày lại chắc nhiều top sẽ nghỉ :))

7. Nát. Nát quá rồi ae à. Cắm rồi nghỉ thôi

8. Game suy tàn vì mấy cái fix tào lao, chưa có game nào trong lịch sử mà nhà phát hành game lại phế cấp bậc của acc Top
    Giờ có đồ đạc bán cũng chẳng ai dám mua :))

bin2k thích bài này.
  9. Sau này lại lấy lí do sát nhập Thần Long và lại phế point dư tiếp :))

10. Ai không phục thì cắm acc nghỉ game đi :))

11. Cắm rồi thì bỏ thôi, nhổ ra là sai lầm đó

bin2k thích bài này.
  12. Anh fan lên để point dư 70k .tại hn2 lvtt cao

13. Để xem qua đợt bão này thế nào. Em đang tính nhổ ra để đổi đồ

14. Máu me quá bạn ơi, nằm im coi nào

YeuVoNgo thích bài này.
  15. Đã duy trì 20 năm, thời điểm này còn kêu khóc j nhiều. Nếu có hướng đi mới mình vẫn ủng hộ Fan, tuy nhiên, phải cân đong đo đếm sao ko để thiệt thòi cho ae top (trên 100k dư) có những đặc quyền hơn so với phần còn lại. Cá nhân chỉ mong điều chìnhd wing cc khoá hợp lý, 1m5 gold đạt chỉ tiêu wcc trong khi acc trên 100k dư kém 5-10k dư lại ko đủ tiêu chí. Mong Fan linh hoạt hơn đối với nhũng acc từ 100k dư trở lên dc hưởng những đặc quyền ưu đãi nhất.

melodyzeganLeQuyet987 đã thích.
  16. Về 60k dư thế này fan phải đền bù cho anh em ruud để lên lv thuốc tính để sau này còn sánh vai với HN 2 vì HN2 lvtt quá cao
    @fantasymc

17. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

đây là sự kiến thôi mà bác đang sem ý kiến a e thôi

18. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

TL chỉ là kỉ niệm a e chơi s12 thôi bác
    đấy là SV a e góp ý Fan mở để chơi vs cảm giác khi nên s15 ko thấy thoải mái

19. Hn1 éo dám bỏ tiền mua crytal nâng lvtt rùi than khóc cc , hn2 nó phải mua cry từ trong game đên wed để nâng lvtt , mang ttiêng ser lâu năm đồ , toàn bọn ko làm đòi có ăn , hn2 said thế chứ mình ko biết gì

20. Hn1 éo dám bỏ tiền mua crytal nâng lvtt rùi than khóc cc , hn2 nó phải mua cry từ trong game đên wed để nâng lvtt , mang ttiêng ser lâu năm đồ , toàn bọn ko làm đòi có ăn , hn2 said thế chứ mình ko biết gì

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi