Thông báo (dự kiến) Điều chỉnh point dư

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 3/11/22.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

Hiện tại còn mỗi cái Point dư là thể hiện sự lâu dài của sever, là cái mà duy nhất ở thời điểm hiện tại có tiền cũng không mua được ngay (không tính việc mua acc), nếu Fan làm thế này thì thật là hụt hẫng, 20 năm hoài niệm cũng chẳng còn ý nghĩa gì, nên mình không đồng ý với chủ trương này (mặc dù mình acc mình chỉ có 30k dư thôi) và đề xuất có tiến tới về một nhà thì nên cải cách hướng tới cái cao hơn chứ đừng kiểu bắt anh THANH NIÊN 20 TUỔI trở lại một đứa bé THIẾU NIÊN, NHI ĐỒNG.

*Lặng Lẽ*TinhDoiDoiGian đã thích.
  2. đồng ý!

3. Sao ông gay gắt vãi vậy. Cá mè 1 lứa rồi pại cày thôi. Acc bgio nó cả 200 300. Fix bớt để ae lấy gold đổi đồ. Với giá acc hạ bớt. Ai k dùng bán đồ cho ae dùng. Còn thương hiệu xưa h. Rồi cày lên 200 250k point có + dc k. Và tôi nghĩ top trên bgio họ cũng muốn đổi để lấy đồ bán bớt giá trị acc đi. Còn tất cả 60k dư thì ai đồ ngon ngdo ăn. Mà giảm đều cho fai 1 số đâu mà lo. Sau 10 năm nữa lại lên 100 150k dư. Đó cũng là cách adm duy trì game

YeuVoNgo thích bài này.
  4. Chuẩn luôn bác, kể cả các đại gia đổ tiền tấn vào game thì cũng là chơi game vì đam mê và kỷ niệm, như hiện tại nhìn vào bảng top dư, mặc dù acc đã đổi chủ, đổi tên, nhưng mọi ng vẫn còn tìm hiểu nv đó trước đó đã từng có những tên gì, tộc gì, chủ cũ là ai...chứ giờ theo chủ trương này thì dần dần k còn ai nhớ đến cái hoài niệm của Mu nữa

yadhannaStungkute đã thích.
  5. Top dư họ đâu có thiếu khả năng để lên đồ đâu bác, e nghĩ cái point dư nó nói lên giá trị của nhân vật và thương hiệu của MUHN cái mà a e ta hay lấy ra để nói các sever MU khác k tồn tại được lâu. Như thời 1.0 thì nhắc đến rs 1-2k lần là nghĩ ngay đến MUHN,top nhân vật rs như DK Tống Lê, ss6 có poin dư thì nghĩ ngay đến DK NguyenBao, Emperor, ili\/iloon, DL VuaSuTu, ss12 thì những DanChoiNB....đấy là những cái làm nên thương hiệu khiến a e ta chỉ chơi MUHN, chứ theo chủ trương mới e nghĩ dần dần mọi thứ đi vào quên lãng thôi. Biết làm AD k bao giờ có thể vừa ý đc mọi ng, nhưng ý kiến cá nhân e là thế

6. Thâm thuý

Uy Vũtungkute đã thích.
  7. Đa số nội dung đổi kia dùng tiền là mua được.
    Nhưng point dư thì không mua được bằng tiền.
    :) kèo đổi này chắc 100 người ko đồng ý.
    Nhân tiện hỏi thêm gold có bán dc ko nhỉ.

8. Mang giá trị 1 cái gần 20 năm để hoà mình với mấy thằng Hn2 là tôi thấy n cứ ngứa nõ thế nào ấy
    - Acc dư cao thể hiện giá trị bền vững qa các đời
    - Về bằng HN2 thì cá mè 1 lứa à
    - Sao Fan ko cho bọn Hn2 dùng tiền mua Gold xong lên như HN1 xem họ có ối đôi ôi ko

tungkute thích bài này.
  9. Suy nghĩ của bạn còn non trẻ. Có p6 dành cho người ít point như bạn rùi mà :))

10. đấy phải làm mới mẻ và ưu tiên ae tân thủ đỏ nữa
    góp ý những người chơi tân thủ đỏ acc mới lập cho nhận ưu đãi thật tốt

11. thằng 100 tuổi quay về = thằng 10 tuổi

tungkute thích bài này.
  12. Ad muốn cho hn2 đuổi kịp hn1 thì cho hn2 nâng giới hạn rs lên đang 180 giờ cho rs 300/1 tháng xem nào bắt người chơi phế poi nói thật ko ai đồng ý đâu mặc dù tôi chả có acc khủng

yadhannaStungkute đã thích.
  13. Giảm poin giờ mới thể hiện dc trình độ cộng poin để pk, chứ max max hết các cột như nhau lại thấy nhàm

luuducanh2310 thích bài này.
  14. không đồng ý chút nào Fan ak @fantasymc

15. 1m/1k poin dư thì thôi cũng nhắm mắt đồng ý vậy :)

NoDayRoi thích bài này.
  16. Nhatt

Nhatt Chiến Binh

Lão ta úp ủ tư tưởng gộp sv mà

17. Theo chủ chương ở #1 thì khả năng ko bán đc, vì đây là đặc quyền của ae bên HN,chỉ có HN mới đủ dư để đổi Gold, từ gold đổi đc nhiều thứ khác mà ae HN2 sẽ fai dùng tiền để mua lại (giá thì sẽ do chính ae HN định đoạt) :(
    Nếu HN2 mua đc Gold thì khi gộp cũng sẽ như nhau, và lúc này ae HN có mua Gold ko hay chỉ để ae HN2 mua,mấu chốt ở đây là ae chơi lâu bỏ tiền và công sức dài hạn để được như ngày hnay, trong khi ae bên kia chỉ cần bỏ tiền,sức ko bỏ hoặc bỏ ít là đã lệch nhau,nghĩ ko công bằng rồi (giống BV và VQ trc khi gộp, ae cũng kêu bên ít point, bên nhiều TT, bên nhiều SSK, bên nhiều đồ exc sk ngon...cuối cùng bên nào kết nạp đc nhiều ae cùng những món đồ hịn quy tụ về 1 mối thì làm chủ cuộc chơi)
    Dùng từ Phế thì nghe hơi "nặng", bởi cái phế này nó kèm đặc quyền mà ae HN2 muốn cũng ko đc, từ cái PHẾ này mà ae HN đổi đc cái mà ae HN2 đang có hoặc cả cái mà ae HN2 ko có đi nữa thì...PHẾ đó giá bn ae HN nhớ để lại làm giá cho ae HN2 sau gộp mua nhé :)

==>CÁ NHÂN TỚ THÌ CŨNG TIẾC CHO AE HN, NHƯNG VỚI VIỆC BÁM CÀNG ĐU DÂY MU CÙNG FAN NHIỀU NĂM THÌ NGOÀI VIỆC AE ĐÔI CO NÍU KÉO QUYỀN LỢI RA, VẪN NÊN CHUẨN BỊ HƯỚNG BẤT LỢI CHO MÌNH (khả năng cao là 7 80%) NHƯ GOM ACC,GOM NHÂN SỰ, TÍNH TOÁN NGUYÊN LIỆU THIẾU VÀ DƯ...ĐỂ SAU KHI GỘP ĐỠ BỠ NGỠ ,BỎ NGỎ NHIỀU CƠ HỘI...(bên HN2 có ae thủ giâm đồ đạc cũng như nguyên liệu trước khi gộp để kiếm trác sau gộp mà lời hẳn nguyên con Fadil+1 acc 3ssk 1 thủ kèm thuộc tính cao 7x luôn )
    RIÊNG AI CHỨ FAN CHỈ SỢ HẮN KO NGHĨ TỚI, CHỨ 1 KHI NGHĨ RA RỒI THÌ " chơi đc thì chơi, ko chơi đc thì nghỉ " :(

18. Chơi acc 20k dư như bạn thì bao giờ max hết các cột?

thieulam thích bài này.
  19. Mấy cái kiểu đổi cái nọ đổi cái kia kèm theo tính phí bồi dưỡng Admin ý hả
    Không nuốt được của Fan cái gì đâu bác :D

PacolisaManhDK thích bài này.
  20. 1Fatvelang - Tequila- Versace không tán thành lắm về vấn đề này.

Tóc Bạc Đầutungkute đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi