Thông báo (dự kiến) Điều chỉnh point dư

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 3/11/22.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nhiều người sẽ cắm acc bỏ chạy khi có topic chính thức, vì người ta đang trên đỉnh lại bị kéo xuống bùn thì ai mà chịu :D

AnhChienPro thích bài này.
  2. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

HN2 được ưu tiên đồ đạc với LVTT, giờ ntn anh em HN1 sau 20 năm còn cái nịt

3. Fan ngày càng tự hủy, giờ bắt thụt lùi cho ít point đi, chặng đường cày point dư 20 năm trở nên vô nghĩa, MUHN ko còn sự khác biệt như mấy sever MU khác
    Chưa nói giá trị acc và đồ đạc ở HN2 rất rẻ ko tương xứng với HN1

LONGplusTóc Bạc Đầu đã thích.
  4. Đang đi uống rượu tự nhiên thấy thông báo

5. fan bóp zen quá, ae k có zen PK nhau ấy chứ, gộp sv cũng chỉ là hình thức chôn Ae còn gắn bó vào vs nhau chung 1 cái mộ thôi

tungkute thích bài này.
  6. 90 acc top cho tiếng nói đi kìa

7. Mới quoay lại game dc tháng mà biến căng vl :))

YeuVoNgo thích bài này.
  8. Mẻ lưới cuối cùng

tranbadao, NoDayRoitungkute đã thích.
  9. Vote đồng ý, sever vắng quá rồi, cần 1 sự đổi mới cho rôm rả, sát nhâp sever càng đông vui. Vấn đề Fan tính bù trừ đồ đạc các sever sao cho hợp lý thôi!

=DapVoMom=Tancn đã thích.
  10. 3 acc top k thấy khả quan lắm vì thấy chả đc gì lợi mà thiệt thì rất nhiều. đồ thì max hết rồi. giờ k biết đổi gì đây

NguyenBachHD, Uy Vũ*Lặng Lẽ* đã thích.
  11. Mình thì không đồng ý cái dự kiến này chút nào, vì trên cơ bản cái P dư của 1 nhân vật nói lên cái chặng đường người chơi nhân vật ý + với bao nhiêu cái thăng trầm.
    Mình cũng nghĩ game mấy lần, rồi cũng quay lại chơi, cũng acc đấy, nhân vật đấy. Giờ @fantasymc làm như vậy thì game có sự hụt hẩn.
    Mỗi server có cái hay riêng của nó như trong cuộc sống của chúng ta(không ai nghèo như ai và cũng không ai giàu như ai).
    Mỗi một mô hình nó có giá thành khác nhau.

12. Đồ thì max hết và cũng đủ phôi lên hạng hết rồi. Giá đồ đang cao tự nhiên phát hành thêm 1 đống. Chưa nói acc tụt giá trị.
    Các bác ít point thì hào hứng sắp bắt kịp top chứ mn đã thấy top có tý lợi nào chưa.
    Chưa nói sát nhập thì hn2 hành như con. Các bác cứ hào hưng chứ thử nhìn lại acc mình xem sát nhập r có đú đc vs mấy acc tầm trung của họ k? Hay sau vài bữa lại khóc trời khóc đất lên là acc cùi k săn đc boss, k có chỗ cày, k pk đc lại nghỉ game

13. __KeLangDu__

Point dư của HN1 là biểu tượng của sự trường tồn của MUHN theo năm tháng. Acc 100k dư nghĩa là nó đã theo game đc ít nhất 8-10 năm. Point dư tiền ko mua đc nhưng item tiền có thể mua được. Mất giá trị của acc

14. Nhatt

Nhatt Chiến Binh

Ông nghĩ cứ thế này thì ae chơi đông vui hả 90 ác top thì có đến 30 cái đang trong tình trạng fan dữ hỏi top còn mấy ai

Nguyễn Tuấn Phong thích bài này.
  15. Nhatt

Nhatt Chiến Binh

Nói chung là ae bán hết lại cho fan đi cuối cùng thì game cũng nát thôi :v

tungkute thích bài này.
  16. Dự kiến 3 4 năm nữa mới gộp sẽ có nhiều điều chỉnh chưa gì mấy bác đã lo ko cân bằng

Nguyễn Tuấn Phong thích bài này.
  17. Bác max hết làm thêm 1 2 tộc nữa cho max nuaqx đi hoặc đổi đồ bán cho ae chưa max như bác. Nhiều cách mà. Thu hồi vốn cũng đỡ. Fan cho phần 2 đổi đồ góp ý cho hợp lý. Chứ như này là ok rồi. Để cáo quá point cũng k làm gì mà. Mục đích của fan là tốt cho m.n giá trị acc cao quá cũng ngán đúng k

YeuVoNgo thích bài này.
  18. Fan hút máu ít thôi là đông vui ngay mà, mấy ae ít point thì chơi ở p6 đi, game mà ko có TOP thì chơi làm gì nữa?

19. Phản đối quá thể.mất bao nhiêu năm mới lên 100k dư.h tụt về acc dạng trung bình.phá game à

giangtam thích bài này.
  20. __KeLangDu__

Các bác để ý đọc kỹ cái khoản 1, khoản 3. Nghĩa là chỉ những nhân vật có từ 60000 + 51500 point dư mới đc quy đổi ra Gold hay như thế nào bác @fantasymc

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi