Góp ý Giải tán liên minh LG AVG - Chế độ độc tài của MU

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi toiyeumu1133, 30/9/22.

?

Bạn có cảm thấy LG AVG quá độc tài?

1. 73.7%
  2. Không

26.3%
  1. Có tiền giải quyết được hết,trong tay không tiền nói đời ai nghee

2. Trước mình cũng phàn nàn việc bị PK như bạn, cơ mà sau nhiều tháng ở P9 mình nhận ra 1 điều. Họ đầu tư con Merc C300 để làm VIP thì mình phải nạp con S450 thì họ mới sợ =)) Nên thôi, cứ hoan hỉ, cắm non-pk reset online cho khỏe.

3. Không phục có thể bán acc nghỉ game, không tiễn.
    Fan đã từng said.
    Ae hãy học theo tôi, bán và nghỉ. chúng nó mua cả sv Hn rồi. chứ có phải do fan nữa đâu

4. Cứ đỗ oan cho FAN.
    Mà cũng đúng, FAN chắc cũng được mớ ngon vì chạy đua vũ trang.
    Thôi, đừng phàn nàn cũng không có ích gì. Cứ thẳng tay pem, không cần sợ guild nào cả.

5. A hỏi thật trinh tộc, từ lúc biết chơi mu ngoài đi lừa đảo, ăn bám trộm cắp của anh em ra đã biết nạp đồng nào vào Mu chưa mà hót thánh thót thế
    Bản thân đang ăn bám, chăm chăm cày tiền ở game đi dạy đời người khác à. làm gì thì làm trộm cắp đồ của ae giờ cno thuê xã hội đen xẻo luôn chứ ko vả cho ù tai bắt quỳ lê như thời đi học ở Vinh nữa đâu nha
    Mà clone @changduongdai ko vào nữa à, sao lắm clone diễn đàn thế vẫn thói lừa đảo ko cai được à trinh tộc.;))

6. Nhanh trí xin vào G LG hoặc AVG để nhận ưu đãi :D
    Chứ game mu này thắng làm vua thua cày phòng NonPk mà từ trc đến nay đều vậy.

7. tỉa clone là cách trả thù tốt nhất vừa đc tốp pk vừa đc zen lại vừa xả đc giận
    ae nghe tôi 18h hằng ngày lãnh địa thẳng tiến 19h45 và 21h45 hằng ngày vào tỉa bọn yếu cày arena cắn bol chúng nó cày zen bọn yếu

kingstorm thích bài này.
  8. Loại quý thì a ko chấp, cả đời ngoài còn elf phò đi cày rác đã nạp đc cái xứ mốc nào vào game chưa ? Giờ thì cưới bên đức chắc ông chủ sai đi chặt củi sưởi rồi nhỉ ? Đời thằng cuối mõm bảo giờ mới khá lên đc, làm thật ăn thật còn *** ăn ai nữa là loại sủa đổng, từ trước đến giờ a vẫn bảo: riêng quý thì a ko chấp, vì chó sủa là chó ko bao giờ cắn

NoDayRoiUy Vũ đã thích.
  9. Chó sủa là chó ko cắn :)) tiếp đi

10. LouisKaiTong

LouisKaiTong Hiệp Sĩ

11. gớm trinh dân tộc thiểu số ko lo làm ăn chỉ nghĩ chộm cắp của chủ 5 đời nhà trinh tooc ko thoát khỏi dân tộc thiểu số đầu óc ngu si tứ tri phát triển mãi ko khôn ra được trinh toc lấy vợ dân tộc ji đấy

Kalima7 thích bài này.
  12. Thấy nhà người ta giàu mạnh đâm lòng đố kỵ ghen ghét đây mà

13. Cá nhân mình thấy chỉ cần chia sever thành 3 cấp bậc: Thấp Trung và Cao như mấy cái bùa master vậy.
    Chia sever thành 3 khu vực:
    1- dưới 100k point
    2- từ 100k đến 200k
    3- trên 200k
    và tất cả các sự kiện cũng như vậy, ae khoẻ tự chơi 1 mình :))

14. mời cả nhà nghe nhạc thương về miên trung hãy dành 5 phút nghe bài

15. Ừ cu li hơn cái thằng ăn tiền của ae mua a bờ lết, đi học trộm cắp bị a Tú chủ quán net đánh cho quỳ xin vẫn ko chừa.
    Bao năm vẫn trực ở game hóng kiếm ăn trộm cắp, tạo mấy chục clone diễn đàn đi lừa đảo, nói đạo ný à.
    Trinh tộc thế nào ae xung quanh nó biết nó đề phòng cả đấy cứ cẩn thận có ngày mất chân ko quỳ như xưa mà xin được đâu lè.;))

16. Ok hơn rồi, quý sờ tộc lúc nào chả nhất :)) đợt này ko gắn a Hoàn trên bờ môi nữa à ? Có tiền đầu tư vào rồi sủa clg cũng đc, chứ có con elf phò đi cầy thuê vòng quanh, giờ đi làm culi ngậm c.ứ.t phun cây cảnh nơi xứ người, từ ngày quý sờ tộc chơi mu này đc nộp đc đến 50k vào game chưa ? Học đại học có cav3 nuôi ăn ở, ra trường thất nghiệp bú cu mấy ae game để sang đức làm culi, mày ngẩng mặt lên sủa hộ tao cái cho thanh thản đi quý sờ tộc :))

17. Dân tộc thiểu số cũng hơn cả nhà mày, loại chó sủa thì có bgio cắn đâu mà cần quan tâm, chó sủa cả đàn hoặc cả nhà 1 con chó sủa thì vẫn ko phải tiêm phòng dại vì chó ko cắn :))

18. Trinh dân tooc thiểu số ơi mày hơn đc cái ji mà bảo hơn loại trộm cắp vặt còn sĩ mày chỉ hơn người đầu óc ngu si tứ tri phát triển mày đc 1 tấn chưa con trai

Kalima7 thích bài này.
  19. bố cũng ạ con trai Trinh tooc hết đá bi HaoHuu r chuyêbr sang home giờ thì bú LG để đc cày thuê ac top đi ks nhện lấy đồ sk bán lấy zen mà đi đạo lý nạp này nạp kia toc ơi là tọc

Kalima7 thích bài này.
  20. Ngày xưa chịu bị đánh đập quỳ van xin để mua a bờ lết, giờ chắc lì đòn nên kiếm ăn hơn mua ô tô lâu lắm rồi nhở.
    còn con xe máy đó ko bán cho a chạy grap phát trinh tộc.