Thắc mắc MT4 MG phép

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi lethienthang, 26/8/22.

1. Có sét như thế này cho MG phép không nhỉ

2. MG mà 100KPoint la dame vl rồi ấy ae. Dame chính chứ phụ giúp đồng đội cái gì. Còn về KS thì đúng là MG KS ko lại sum nhưng so với các class khác thì mình nghĩ KS vẫn ổn. Bên cạnh đó trong team mà có Sum nữa thì :D

3. MG cắm với team ở phòng Pk ấy, ai KS thì múc luôn : )))

4. tính chứ

dungthuy28 thích bài này.
  5. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

Không hiểu chỗ bôi đỏ lắm :)
    AOE đã đc hiểu là diện rộng rồi còn cực rộng :(
    A em lên viết dame AOE cực to chứ :v

6. Dame to đứng bãi quái khoẻ đứng tâm trận hoặc khoá cửa cho anh em dame nhỏ hút quái vào để đánh. Như vậy tôi coi như hỗ trợ dame.

7. Tính như nào vậy ae?

8. khanglee

khanglee Chiến Binh

arena ko có khái niệm ks đâu mà qan tâm ks lại hay ko, trên đó chỉ có pk giành nhau chứ ai mà đi ks

9. khanglee

khanglee Chiến Binh

:)[​IMG]

10. khanglee

khanglee Chiến Binh

đồng ý sao băng đen dame to hơn nhưng dame hiện tại 1m dư sức clear quái liên tục, và chính vì kc 8 mới là điểm yếu của sb đen khi train bởi nó làm nv đứng yên ko di chuyển, quái hs bên ngoài spot, ko chạy diệt quái để gom lại => mất quái. Trong khi bão sấm sét kc 6 nv di chuyển liên tục đi tới đâu qái chết tới đó ko sợ mất quái :D

11. Dame đâu ra mà 1m. Với đa số a e bình dân. Mg bên hn2. Poi dư 46k. Đồ gậy thánh thần ex 15. Wing 4 các kiểu nếu ko có siêu socket dame quái được có hơn 100k lấy đâu ra hơn 1m. Mg 3 ssk dame dc có hơn 200k đây.

12. mg dame 1m đâu khó đâu ae , acc mình x2 nó cũng gần 1m

13. Khi acc ngon khoẻ hơn quái thì dùng bão sấm sét train ngon. Còn acc yếu thì kill quái chậm bị quái cắn chết.
    Anh em tuỳ sức khoẻ mà chơi thôi

14. Qua cắm trên nix yếu quá quái cắn chết. Mà để auto chạy bãi. Bị trừ 10 tỉ exp :(
    Fan chơi ác quá

15. Ko tính đeo rồng chiến 6. Cứ tính đeo thần mã 6. Cầm gậy bình dân là gậy thánh thần ex 15. Ngưa ma sói các thứ. Ko có ring pen ssk. Mt 3 full. Mt 4 vài chục điểm cộng đi. Thì dame quái nix được tầm 200k hoặc có hơn chút. Ko tính x2. Lấy đâu ra mà dame 1m. Dw mình mt 4 hơn 500. Tính ra là hơn trăm điểm cộng. Mt3 2k. 3 ssk. Gậy mắt xanh ex 15. Đeo tm6 dame quái mới dc hơn 600k. Đấy là 3 ssk sói 15 gậy mắt xanh. Mg nào dame 1m cho chiêm ngưỡng cái. Nếu ko có ssk lấy đâu ra. Cũng có con mg poi hơn 100k test các kiểu dame chưa đến 200k đây. Đeo tc6 thì hơn. Các thánh nổ dame 1m sợ quá. Hay lại bảo dame quái thường. Hay bên hn2 dame bé so với hn1.

16. khanglee

khanglee Chiến Binh

ảnh mình chụp như thế mà bác còn hỏi dame đâu ra 1m ???? MG Hn2 đấy, chưa x2 đã 1m rồi đấy ??

17. khanglee

khanglee Chiến Binh

ae nhìn hộ mình cái số này số mấy ????? dw mà đi so dame với MG rồi cho rằng ng khác nói xạo ??? :D?

18. khanglee

khanglee Chiến Binh

acc chính chủ như thế này mà còn cố bảo chém ko tin nữa thì thôi tôi bó tay đấy ?? MG 41k dư, tm6, mt 57x, chỉ có một khuyên sk k1 chứ đừng nói ssk, mới chỉ cầm gậy hắc exl 15 2% thôi đấy

19. Mình xác nhận :))MG mình 85k point đồ bình dân, dame quái dame hoàn hảo 265k chưa x2 nhé

20. Nếu tui đeo rc6 thì x2 xác định gần 2tr dame nhé . rảmh tui quay video cho ae xem ,ko ae bảo tui xạo . đồ cùi thôi . ko có ring pen ssk mà vk +9 lởm hơn cả gậy đánh chó .

khanglee thích bài này.