Góp ý Các sai lầm đang dẫn S15 xuống vực

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nameville, 18/8/22.

1. chơi ss15 cũng có cái hay a e tìm
    hiểu dần mới thấy chứ

2. Culi nghèo có tiền mua acc hãng sủa với bố =))

3. Thằng rách nát cày thuê trộm cắp vặt bại não quỳnh Cụt, cầm acc của bố mày chui rúc như con chó thể hiện cái gì, vào game mà rúc cày thuê đi láo cháo ko có mà ăn giờ.;))

4. E chào a Hà , a vẫn chơi MU à

YeuVoNgo thích bài này.
  5. Fan kêu thay đổi không tự động pk lại rồi đấy
    Nhưng bên đang hưởng lợi thì nói ko và cấm thay đổi thế là đâu lại vào đó:))
    Còn đừng bảo nhiều tiền ở đây,chẳng qua biết định hướng game trước ôm đồ rẻ lên đồ nhanh,bh ae lên thì ko bằng,mà muốn gần bằng thì bỏ số tiền quá lớn.
    - p/s ở bản ss12 cũ,chính Fan nói ss15 sẽ bỏ ex soket
    Nhưng lên ss15 lại đi ngược lại,hay lý do top 1 ôm hết ex soket sv lên họ ko đồng ý và phải nghe.
    Ae ai thử xem để lên 1 Bộ mắt xanh 2 ex 5 sk cần phôi như nào chưa

๖ۣۜBuồn, melodyzeganHoney đã thích.
  6. Uhm anh đầu tư 300tr vnd.
    Mu là đứa con tinh thần của anh
    Sao anh bỏ đc

7. Cày thuê mà cũng bảo cu li với ko cu li à

8. Quỳnh cụt chất độc da cam , ac k có mà nói như là có ac top thế àh ăn bám Khôi thôi chứ 1 mình Quỳnh cụt rách nát

9. Sao dnay đầu tư ít thế à , ac trc trên 1tr vnd dưới 1 tỷ mà

10. Top mà còn phải đi ăn ptt vs bos lởm thì ae tầm trung vs yếu nghỉ hết ko có đất chơi

11. Bác này góp ý quá chuẩn! mình ko tìm hiểu nhiều nhưng thấy có 1 số ý rất đúng!
    - về pk nên để pk ai con đó pk lại, cả team pk lại thì 1 chọi 5 k đỡ được. Game nào cũng cần có sự cạnh tranh, ganh đua, cay cú thì nó mới ptr được.
    - trong game cũng như 1 xã hội thu nhỏ. Có nông dân, công nhân, … ad nên tính phương án để các đối tượng này tồn tại được.
    - boss quá khoẻ!!

12. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Cá nhân mình thấy s15 chơi nhàn hạ,bác @fantasymc trang bị tận răng giúp anh quá tiện.Không có gì bàn cãi.
    Ae nào ko pk không chạy đua vũ trang thì chơi quá sướng.

13. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Các ông thi nhau về s12 cày kéo từ đầu.Cày tray thì cũng mùa quýt lên đc nếu ko đắp đô la vào :)).

14. Nhân viên Thuế thích bài này.
  15. đóng sv lại cho game thủ nghỉ ngơi 1 thời gian

16. qủa thật DK Với DL được buff ghê quá. hoặc có thể fan fix các tộc khác yếu đi. đi đâu cũng DK,DK,DK, DL DL...

17. Nghỉ nhiều do fix nhiều quá cứ bên nào mạnh là đì lên đồ đổi đồ theo cảm tính thằng lên thằng không
    Ví dụ : con mg mình chơi xin đổi lưỡng nghi sang chinh phục đé o đổi xong chán bán sang new đổi phát 1 bts cách làm việc thật vãi cả l =))
    Kêu k được đổi đồ mg sang tộc khác đổi kiếm thành gậy xong h kiếm thành kiếm slay :))
    Sét đồ cũng đồi sang slay trong khi mình cầm là nó đé o đổi =))
    Thế lag mình nghỉ game kk

changduongdaiNhật Thăng đã thích.
  18. TuanAnhbp86

TuanAnhbp86 Chiến Binh

cũng chờ đợi cái gì đó đó ,nhưng chắc ko có gì thay đổi đâu

dungthuy28 thích bài này.
  19. Có 300tr vnd thôi.
    Ko đáng bn

20. culi chui rúc :))