Góp ý Game dạo này đi xuống quá. Ae đóng góp ý kiến đển Fan thay đổi nào

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi latvat, 7/7/22.

1. vote cho pk chết thần mã
    pk khi chết ở map Arena sẽ hồi sinh random như ở ss12

2. Vote luôn loại bỏ phòng nonpk

3. duccanh228

duccanh228 Chiến Binh

Fan cho cày rs với master chung như ss12 thì vui. Giờ đi mấy map thấy thấy vắng teo mấy ae lâu ngày quay lại lại tưởng sv tàn mẹ rồi. Trong team cày rs thì chỉ cần 1 thằng quên rs thì mấy ng khác cứ gọi là...ngồi khóc. Kích nó ra thì thành ra nó đứng ks mình. Chán vl

Nguyễn Tuấn PhongDucLinh đã thích.
  4. - Game giờ mất cân bằng cho người mới rồi, thành ra giờ Fan nâng cấp sever theo hướng hiện tại cũng chỉ là phục vụ những ae đi theo sv bao năm nay thôi. Tài sản, giá trị đều ở trong game hết rồi.
    - Ít nhất Fan hãy tạo 1 SV GHRS cho người mới họ còn có đất chơi. Chứ game mà ít người mới họ vào có mà sập trong thời gian ngắn thôi.
    - Quan điểm riêng của mình. Ae góp ý thêm.

Last edited: 8/7/22
  5. Mình chỉ thích săn mấy con boss map thấp , mà giờ thấy nó cũng dám ngắm em từ xa thôi , ko làm gì đc,

6. Các bác tự tải MU offline về mà chơi, biết cái gì mà góp ý?
    Lợi cho một vài bác đang lên tiếng ở đây thì hại cho những người khác =))

7. Bản này fan fix lại boss là được. Boss trâu bất tử quá làm ae có phần nản

8. Bất tử đâu, chưa tìm thấy boss đã bị đứa khác xơi rồi

9. Boss cho ae yếu ấy, ko nói đến tốp

10. - Giảm 50-60% sức mạnh boss là đẹp. (như hiện tại top còn khó nhai, fan điều chỉnh hơi lố quá)
    - Cho cắm chung nv cùng IP mà ko bị tụt exp.
    - Map thường như K3,K2.. vẫn có exp skill khi max lv (đương nhiên ít hơn map vip, nhưng nó sẽ phù hợp với acc thấp. ko phải ai cũng chơi acc ngon đồ vip, vẫn rất nhiều ae căm chơi vui vẻ qua ngày)

Nguyễn Tuấn Phong thích bài này.
  11. Bản này hạn chế cày rác nhé bạn, nói như bạn để cắm rác ăn skill à :))

12. cái gì cũng có 2 mặt của nó. muốn đông vui mà lại hạn chế móc đâu ra người chơi. Mấy map đó cho tỷ lệ rơi rác thấp thôi là xong ngay, ai muốn rác ngon lên map cao. cắm vui vẻ thì ở đó.

13. Game là của fan mà, tất cả đều có thể điều chỉnh được để phù hợp với nhiều cấp độ, tầng lớp người chơi

14. Boó fix yếu nhớt r mà ae

15. danchoi88

danchoi88 Hiệp Sĩ

e chỉ khoái nhất là bọn cày rác ko còn chỗ dung thân ,,, đồ F rẻ như bèo ko ai mua

16. tốt nhất mấy thằng thac loạn chỉ dc cái khóc fan lên hủy bỏ phòng nonpk cho all sv pk hết. dc voi đòi tiên

tungkute thích bài này.
  17. Đúng rồi, chỉ để 2 phòng vip là cấm PK :D

18. Hay. thích nhất món cày rác mà éo có cửa để cày :))

19. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Vẫn cày bt nhá :)). Có điều dân chuyên cày ngta sống chung vs lũ, ko kêu ca nhưng 1 số thành phần ăn xổi đâu. Ss15 kiếm bạc dễ hơn ss12 nhiều.

tungkute thích bài này.
  20. Dân chuyên họ im lặng và tìm phương án mới tối ưu nhất.
    Còn thành phần ăn xổi thì phải khóc trước đã :))

tocbacvjp thích bài này.