Góp ý Game dạo này đi xuống quá. Ae đóng góp ý kiến đển Fan thay đổi nào

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi latvat, 7/7/22.

1. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

Mình đóng góp xíu đây là CẮN thần mã chứ PK gì ???

Uy Vũ thích bài này.
  2. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

Mình thì ko thích gia trì do nó làm mất giá đồ đi :)))

3. Mục tiêu: giảm ae ăn bám, tăng ae tâm huyết với game.
    Chốt: còn lâu mới sửa nhé blè blè :P

zaro1989 thích bài này.
  4. Toàn mấy ae ăn bám game ý kiến không à :D

Uy Vũnghoandd đã thích.
  5. Không chơi được thì biến, bán acc cho người khác chơi
    Ý kiến ý cò

Uy VũTóc Bạc Đầu đã thích.
  6. Mình chỉ thích điều giản dị là nạp thẻ điện thoại 100k được 2k bạc à.

7. Mở lại BC8 vs DV7 cho a e cầy skill ấy, giờ chỉ cắm k chán vãi

8. chơi dc thì chơi . ko chơi dc thì bỏ nhiều tiền ra mà chơi. toàn chơi chùa mà kêu la gì

9. Góp ý: PK đối phương bị chết là dis game

DucLinh thích bài này.
  10. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Càng ngày càng phát triển. Ae cứ ý kiến thụt lùi. AD đã cho cả auto đến boss còn j. Phục vụ như thế còn đòi hỏi j nữa.

Uy Vũnghiahy đã thích.
  11. S15 hay mà, phân cấp người chơi theo nhiều lớp khác nhau, người đầu tư nhiều, đầu tư ýt, người tâm huyết và người mới chơi muốn tham gia đều phải tìm hiểu kĩ về bản s15 này
    Nếu tinh ý ra thì còn kiếm chác tốt hơn bản s12
    Về phần pk vẫn rất sôi động đấy, ae có theo dõi sự kiện TOP PK chưa
    Về phần pk auto trở lại vị trí map hay arena vẫn có thời gian để ae chuẩn bị pk lại mà, còn nếu yếu hơn thì chịu khó luyện võ công thêm, triệu tập biệt đội báo thù 10 năm chưa muộn :))

Uy Vũ thích bài này.
  12. Chờ SS17

13. S15 chỉ dành cho người có tiền, không cày được rác thì mất cmn 50% số người chơi vì bọn cày rác rất đông và hung hãm, mà có tiền nhiều mới pk được thì bọn tiền ít hít khói nên mất tiếp 30% nữa chỉ còn 20% vừa đam mê vừa có tiền chơi với nhau, sau 20% còn lại thấy ít người chơi quá tự rút => :))

cuongnxlatvat đã thích.
  14. PK như này sôi động gì bác. 2 thằng top cân cả sv, Như 2 bên đối địch, 1Fat không online thì ChienThan nó cân cả sv, Khi ChienThan không online thì 1Fat nó cũng cân cả sv 1 mình cân cả vài chục thằng top khác thì đánh đấm cái gì

TuanAnhbp86, nghiahylatvat đã thích.
  15. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Đầu tư lấy 1 acc ngang thế rồi cân cả sv đi bạn ;))

16. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Giờ mong Fan để lại pk là thành sát thủ sau 30 phút mới dc rửa tội.Trở lại như lúc đầu s15 :))

17. :)) Vẫn máu me lắm

18. Tôi có nhu cầu cân cả sv đâu bạn. Chỉ là tôi thấy mất cân bằng nên tôi ý kiến thôi, 1 thằng đầu tư 1 tỷ cân vài chục thằng đầu tư 300tr không phải nhạt hả bạn, ít ra phải để tỷ lệ win 90% còn có cơ hội cho bọn tầm trung, nó đấm ông 10 phát thì ông phải đấm lại dc 1 phát mới là chuẩn, đây thằng đầu tư 500tr nó vã thằng 400tr không có tí cửa bật nào, nó đấm 10 phát không đấm lại nó dc nửa phát

19. Tóm lại Game hút máu ít thì bền, Hút nhiều quá thì nhanh tàn giống các game khác thôi

haiphong1, latvatTuanAnhbp86 đã thích.
  20. Bọn phá hoại nó lại thích như ss12 để còn đc đi phá