Thắc mắc Có ai bị người khác chủ động kết hôn không ạ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TrieuDinh, 23/5/22.

1. NHƯNG ĐÃ MẤT 1K VỚI BÊN KIA KHI KẾT HÔN

2. Ko mất đâu

3. vẫn mất mà ko đủ 1k bạc thì ko kết hôn đc

4. chắc Fan mới fix rồi :))

5. đâu sang ss15 đã vậy rồi

6. Em kết hôn không mất đồng nào bác ơi. cả chục acc rồi

7. thì thế, kết hôn có mất zen thôi

melodyzegan thích bài này.
  8. Mới thấy fix hôm nay thì phải

Các file đính kèm:

melodyzegan thích bài này.
  9. ghi vậy thôi chứ ko mất đâu

10. Mấy chú lầm thật ah?
    Reset 788 lần, point dư: 60,080, ám sát: 2,140 (damage 21), point VC: 0 (cưới zRoBinz)
    Ai cầm zRobinz thì tự giải quyết đi nha

Nhân viên Thuế thích bài này.
  11. Vào chỗ hủy pvc xem đền bù bn?

TinhDoiDoiGian thích bài này.
  12. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

Thôi xem như e nó lấp chỗ trống cho mình, chứ hủy mất bạc mà lại có em khác nó nhảy vào mệt. lúc nào có ý định lên xe hoa thật thì hãy hủy ae ơi :D

TinhDoiDoiGian thích bài này.
  13. Trên cơ bản phiên bản mới nên còn có nhiều việc BQT còn phải fix và chỉnh sửa lại cho hoàn hảo. Mình thấy ae lợi dụng những cái lỗi như này để mưu lợi riêng thì không hay cho lắm.

yadhannaSNhân viên Thuế đã thích.
  14. Nó sẽ hay với acc cùi ít pvc, ví dụ như soul của mình tự nhiên có ng kết hôn, được thêm hẳn 14k pvc :D

Các file đính kèm:

15. Ae cho hỏi cày poin vc bây giờ rs kiểu nào cũng đc poin vc hay chỉ rs vip mới được nhỉ

16. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

17. Kiểu cưỡng hôn là rất chi đau đầu, ae nhanh chóng lấy vợ gả chồng đi, kẻo rồi lúc bị cưỡng ép là mất toi tí bạc :))

18. NV Hades của mình bố nào nhanh tay quá định làm 1k của mình k biết đã nhận đc bạc chưa nhỉ ? K biết nhận rồi có kết hôn nữ k để báo fan cái nữa

19. Em vừa test rồi các bác nhé. chỉ cần 160tr zen là mình có thể cưỡng hôn được. Trò này hay vãi, giờ bọn chơi sỏ sẽ cho các nhân vật phụ đi rình hàng top FA để cưỡng hôn kiếm bạc. Em vừa test dính 1 bác top nào rồi ấy :))

20. Riêng kết hôn nếu bạn k đồng ý pm riêng fan là hủy đc nhé ae FA không phải lo