Offline Legend MU Offline mừng Sinh Nhật 4 năm tuổi 25/04/2022

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi taman2020, 25/4/22.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thế mà oẳng như thật =)). Thôi lượn mịa đi :))

2. Chúc mừng AE LegendMU :D
    Em cũng là memb cũ của LG, mong có dịp nào đó được ngồi chém gió game với các AE

vidautaxanhauhoabach96 đã thích.
  3. NEW chỉ trộm cắp vặt chứ có buổi oof nào ra hồn

4. anhhangxom

anhhangxom Hiệp Sĩ

Legend thì mạnh rồi nhưng mà mạnh quá ko có gui đối địch xứng tầm như anhemnew thì game nhạt vãi ko có động lực lên đồ toàn đi train.mong có một gui đủ mạnh đối đầu với Legend làm game sôi động chút

hoabach96 thích bài này.
  5. New trộm cắp với lừa Nga Ngố là nhanh chứ tầm gì ;))

hoabach96 thích bài này.
  6. Quả lồng tiếng chất VKL :)))

bocuacaccon123 thích bài này.
  7. đợi e vê vn đây

8. tầm này khó bạn à :)

9. ae legendmu nó ở cái tầm rùi . ai lên cũng chỉ nhấp nhổm đc 2-3 tháng lại vụt tắt kg thể đua đường dài đc như legendmu :))

10. Sắp tới có Guild "Nga Ngố" ra đời đối địch LGMU đấy ;)) guild này chỉ tuyển mem tẩm đá

hoabach96 thích bài này.
  11. Công bằng mà nói thì Le Gừn MU cũng có thể được ghi nhận vào lịch sử MUHN này, có thể sánh ngang với HaoHuu hoặc BacNinh thời ss6 ss8, dưới 1 chút so với BigHouse, Sunrise. Nếu thêm tầm 2 năm nữa thì có thể tiệm cận với NgocDy, Home

12. Nói như 1 thằng tẩm đá ;)) đúng đệ tử cả ngố ;))

13. Tôi thấy như này: Khi các bạn New nổi lên thì các bạn bốc mùi như 1 cục cức, các bạn éo coi ai ra gì, ngứa mắt là các bạn bem không cần nói => tôi thấy như thế cũng ọke, mình bá thì mình thích làm gì thì mình làm.
    Dạo gần đây tôi lại thấy các bạn LeGend nổi lên, ban đầu tôi chưa thấy bốc mùi gì cả, các bạn bem rất tử tế và rõ ràng, chỉ bem AnhEmNew => oke rất đẹp, nhưng các bạn tử tế thì tử tế ngay từ đầu => vài ngày gần đây các bạn lại bốc mùi rồi đấy ạ.

LONGplus thích bài này.
  14. Game pk mà ko dc PK cũng ngứa tay lắm, bác mua cái acc 100m, đầu tư thêm 100m đồ nữa là cũng sẽ thèm pk thôi. Ngoan hiền như tôi mà còn khoái PK nữa mà.

1thoivinhquang thích bài này.
  15. Theo mình bạn nên về nonpk cắm . Đảm bảo chả ai pk đuợc :)

1thoivinhquang thích bài này.
  16. Thì cũng toàn về nonpk cắm mà.
    Nhưng tôi nói ở 1 khía cạnh khác, bản chất con người là sống nhiều mặt, không phải bênh AnhEmNew đâu, các bẹn ấy bựa là các bẹn thể hiện cmnl.

17. Giống quỳnh cụt cày thuê lúc ko có chỗ ăn bám đúng ko, loại bần hàn chỉ trực ae pk thắng để sủa.
    ae bị hành lặn ko sủi tăm như quỳnh cụt nhỉ.;))

18. acc chính pk thì chẳng sao. chỉ ghét mấy thằng mõm đé0 ghóp cl gì cho sự phát triển của Guild xong chỉ trực top khỏe cái là vào cào phím. thực lực thì đé0 có nhưng phím mõm thì ghê vkl =)) khóc hết trong game rồi zalo nhóm các kiểu. dọa ko cho chơi game nữa chứ :))) game vui mà Guild nào chả dc. đừng thể hiện làm gì. còn bất quá thì cắm nonpk thôi có sao đâu.

Kalima7 thích bài này.
  19. Ý bạn đang nói thằng rách nát cày thuê ăn bám quỳnh cụt @vidautaxanhau à
    Chơi game chục năm chui rúc ăn bám cày thuê ngoan như 1 con chó ko chừa G nào, giờ ăn bám đc LGMU bố láo sủa như con nó khỏi mắt vậy,
    vài bữa ae Lgmu bị đập lại bỏ ae chịu trận chui rúc cày thuê.;))

20. Tuyệt

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi