8 về game Văn hoá chơi game GamethuVN. Một số thành phần vô học Guild New

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Saiyuki, 6/4/22.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Văn hoá của một số thành phần ảo game. chơi game k đánh được mang gia đình người khác ra xúc phạm, lăng mạ. Sự thể hiện của một đám vô học, vô văn hóa rõ nhất ở đây.
    Ngoài ra rất nhiều câu chửi khác ae game chắc đọc đc liên tục.
    buồn cho một thế hệ vô học vô văn hóa sv HÀ Nội 1

2. Ớ ko bít đó là ĐẶc sản Mu này ah.

MrTrungQN thích bài này.
  3. Mấy thằng mõm New thì bẩn tưởi có gia phả rồi. Chui rúc như lũ chuột rách mà sủa thì không ai bằng :))

4. akaza it's me, chửi có tâm thế mà kêu vô văn hóa, ngày xưa học văn vs hóa hơi bị đỉnh đấy =))=)), đổ tiền tỷ vào game là không được cay cú, mình là người có tiền cơ mà =))=))

5. Cay thật sự

6. Có tâm thế, cho anh em tham gia với

latvat thích bài này.
  7. Vô học vô văn hoá.

8. nhịu nhết =))=))=))
    tự vả vào mồm mình đi, đồ vô học vô vắn hóa :D:D

sarahgMuaVui đã thích.
  9. ahihi

xzaizai90 thích bài này.
  10. ơ mày làm quái dì dậy hả :))

MuaVui thích bài này.
  11. Cái thằng chớt tiệt này ^^

MuaVui thích bài này.
  12. Vô văn hóa mà nó được làm người kiểm duyệt luôn

13. Guild nào cũng có người như thế chứ đâu phải chỉ riêng New. cảm thấy nhức óc quá thì có tính năng F2 đấy

latvatMuaVui đã thích.
  14. Ngày xưa quê mình có ông chủ tịch làng, nói dân vô văn hoá suốt ngày nói tục... dân làng cãi tao ko vô văn hoá làm ông chủ tịch cay quá làm câu: kệ mẹ chúng mày, tao giờ d.eo nói nữa chúng mày muốn làm lo.n gì thì làm => đây là câu chuyện có thật nhé các bác :(

jenny_detective thích bài này.
  15. Thôi chết mẹ ! Game tnay thì hỏng mai tao bảo fan cho hết chửi nhau

16. Cả chủ tịch làng nữa cơ ạ

17. lũ new toàn ch ó đẻ ra có phải người đẻ đâu mà ăn nói có văn hóa đc :D

18. Yến là ai đó và Hà là ai

19. Bỏ tiền tỷ ra vì cay cú k đấu lại ngừ ta s12. Bị xúc nhông kèn ở bv vq. Còn mỗi s15HN là niềm an ùi cuối cùng cho đại gia culi java. Để rửa hận cho đỡ cay cú. Mới 1 tuần s15 đã lên hết các hàng thánh cả tím k9 k10. Mà vẫm tím mẹ cả mắt. Rồi vợ cũng bị lôi ra toác ác ngoác. Ngừ thân nhất cũng bị lôi vào. Thì còn gì cay hơn. Giải trí gì nữa đại gia ơi. Tiền đó để vk nó đi sửa chỗ toác và mình lại yêu đời. Game này ông mới nhận ra vô học khi ông gọi bọn LG vô học là ae thì ông là gì. Bên bển còn chửi còn bú cu ác hơi new nhều

20. Yến là hoa khôi xóm nha ae, còn hà hói đệ tử trung gian Khôi, anh em trên bến dưới tàu =))=))

TuanPhong3007 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi