Thắc mắc Đòi lại sự công bằng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi HTLinh, 28/3/22.

1. HTLinh

HTLinh Cư Dân

1 chút lươn lẹo từ admin Xin phép ae cho lên đây để đòi lại sự công bằng vs cái tên ATULA mình đã mua
    Chả là e mua cái tên ATULA từ ss12 Mất tiền mua, mất phí đổi tên từ 2 phía ng mua và ng bán rất tốn kém, lên ss15 fan k hỗ trợ bảo là có ng lập rồi, trong khi đó e có hỏi fan là lên ss15 tên acc và tên nv có được giữ nguyên k.fan bảo có đk giữ nguyên ( tất cả có hình ảnh )
    Fan đang ưu ái ng nạp nhiều tiền
    Coi member nạp ýt tiền như bọn e k ra gì, muốn lzi thì làm

Các file đính kèm:

PhieuLangtxmyduyen đã thích.
  2. Trước khi đổi sang ss15 Fan có nói nếu mất tên nv thì nt cho fan để thu hồi lấy lại,giờ fan im lặng thế này là k dc rồi…sân chơi phải công bằng,ông fan lên xử lí lại đi,tk ss12 tên ATULA cùng sđt giờ bảo chịu là chịu lsao dc

kingstormxzaizai90 đã thích.
  3. DaoThaiLan

DaoThaiLan Hiệp Sĩ

Quy định do mình đặt ra lại k làm theo là k được rồi . Anh em mỗi người một comment ủng hộ nào . Hóng tin xử lý từ adm.

4. Ông lập acc trước hay lập lập acc sau thế nếu lập acc trước thì ông qua ss15 vẫn giữ được nguyên cái tên chưa có ai lập nếu ông qua muộn thì acc + tên nv của ông sẽ có người lập nếu như bảo fan giữ tên acc + tên nv qua ss15 để lập thì chắc fan ko lập tên bên 15 dâu
    Nhưng vãn mong xem xử lý công bằng Cho Anh em

5. Ducbui09

Ducbui09 Hiệp Sĩ

VN mà.nói 1 đằng lm 1 lẻo và fan cũg không ngoại lệ.thế này thì ai chơi

6. Accurancy

Accurancy Cư Dân

Có những cái bị mất đi như phúc duyên, phẫn nộ đang không làm tiếp tục được thì thế nào nhỉ ?? có được đền bù lại không @fantasymc

7. vtb91

vtb91 Hiệp Sĩ

Nghỉ đê. Chơi bời j nữa

8. Bayh cũng toàn ae đi làm có gđ cả rồi,4tiếng rs 1 lần mới nhận đủ exp,mà lại k có rs online fan chơi khó quá.vẫn lên để rs online cho ae

9. Fan said
    Không chơi được thì bán acc nghỉ game
    Ý kiến lên phường trình bày

10. sao holy chuyển acc ko bị sao hết nhỉ

11. acc ông có top trên bảng ko , nếu top mới đc giữ mà

12. Tất nhiên là không rồi :))

13. Fan trả lại tên cho người ta. Ai lại làm thế mất khách lắm.

14. Nhanh trí xoá bạn zalo. Trừ nạp tiền thì được rep. Còn đâu toàn ăn bơ =))

15. Pm @trungnga nhé chuyên gia ks các loại tên acc đẹp acc top :))

16. Sang chậm thì chấp nhận thôi. Trâu chậm uống nước đục

17. Mình acc cùi chuyển sang có mất gì đâu.

18. Chỉ mất 5 nghìn vnd nt lấy 5 mã OPT ^^

19. bác chủ top đang phàn nàn tên nhân vật ATULA bác ấy bỏ tiền ra mua ,nó đẹp ,nhưng chỉ vì không chuyển nhân vật nhanh bằng người khác nên bị ks mất cái tên nhân vật đẹp .