Thông báo Dự kiến event tết Nhâm Dần 2022

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 23/1/22.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ko auto sao phải quay thế con d o g :)). Video nhìn rõ nét thế mà Đổ tại lag thì đúng não mày chứa toàn c ứ t :))

2. Bố ko đến nỗi như m phải đi móc túi và bú b u ồ i nga ngố vs công ngáo như m để được chơi game =))

3. @teppyking bạn vào đây mà đọc này. k biết bạn đần hay tôi đần, bạn có acc bạn cày sk hay cũng làm chó khóc cho chủ.LG nó còn có cày thuê sk kìa. rúc vào đấy mà đấu cùng. hay rúc vào new mà đấu. mở mồm ra là cave k dc cày với chưa đấu biết G nào ăn rồi với k có bãi bla bla. xong bảo ng khác đần. nói thật 1 G tầm trung mà họ có đông ng muốn đấu thì họ cũng đấu thôi. đã ngu như bò còn bày đặt hiểu biết chửi ng khác đần 2 clone vào khóc thuê LG nó cho cục xương @YeuLanCuoi

4. Cái even đọc thấy chán đời rồi :))

5. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Tại sao ngta gọi là Hoan cẩu là biết rồi =)).

onghuyday thích bài này.
  6. k tag Nhật Thăng vào nữa à , bố nhà a

7. Con trai gọi gì bố à ? đừng nhắc tên bố nha. Người ta bảo biết thì tậm tặc k biết thì ngậm *** mà nghe.

tocbacvjponghuyday đã thích.
  8. Biết là game nào cũng toxic mà game nó toxic tới mức này chỉ có những thằng ngu quản lý game ms đc ntn thôi. :))
    Quản lý với ra luật như cái đb. Đel bao giờ ra đc cái luật mà cả 2 cùng đồng ý.
    Sớm muộn mấy thằng óc cứ t new nó cũng quay ra cắn thôi :))

9. nhà chuyên trồng răng, địa chỉ TT NĐ - GT- NĐ

tocbacvjp thích bài này.
  10. AE không chơi được nữa thì nên cắm acc rồi nghỉ, tìm các tựa game mobile chơi cũng được, để x2 đỡ max phòng ae vào cày rác cho thoả thích.
    Lâu rồi nhiều ae chỉ đam mê bộ môn đỏ đen lô đề học vs spin bốc bát chứ ham hố gì chạy đua nữa :-h

YeuVoNgo, xzaizai90luuducanh2310 đã thích.
  11. Dùng auto để chơi . Nói là chiếm thì ko đúng ah ?
    New chiếm 2 trụ thành công=))

12. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

:)).Hài vl =))

Em Về Đi thích bài này.
  13. bác Fan cho x3 đi
    chứ tết tư covit x2 ko bõ mua cashop ạ :D

14. Loại ngu như chú cứ sủa ra để người khác biết mình ngủ thế :))

15. chú với bố bạn đi. tôi k có hơi đâu cãi nhau với LG với NEW. event fan đưa ra cho cả sv. 2 cái G lớn mà cứ khè khè nhau chửi loạn lên xong sân si. quan điểm của tôi fan ra evnet là tốt eooif ai cảm thấy chơi dc đấu dc thì chơi k thì im lặng rồi cút cho đỡ loãng top. thích chửi nhau 2 G lập pic riêng mà chửi. còn gặp ai cũng chửi ngu với đần thì các bạn là bố thiên hạ hết. vô học

Mr Nô thích bài này.
  16. Chú vẫn nói bao fan đưa event cho sv mà sao phải đấu giá guild làm gì cứ cho cả sever mua cmnl đi cho nhanh đi . Đấu giá thế cả Sv được hả . Sủa ra biết ngu rồi :))

LaoNong thích bài này.
  17. theo em thì bác cứ tăng tầm 15k 1 dòng luck cho cánh bác ạ, vì trc có sự kiện tăng thêm luck mất 1k5 dư đối vs nhân vật trên 200k point giờ thêm luck có 5k thấy acc 200k mất giá trị quá

18. Hầu hết mấy thằng bên legen chửi fan đều là culi cầm acc thuê :))

Kalima7 thích bài này.
  19. cánh trắng 5k là hợp lý rồi còn cánh exc thì giá cao hơn chút mới dc

hunghdz thích bài này.
  20. a fan tết mở bán bùa 50% 100% 200% cho ae chơi tết đi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi