8 về game Tố cáo QB Chi1Nem auto pk

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi zViTieuBao, 3/11/21.

1. Mấy thánh cứ bảonk quay full màn hình. Đã chủ auto đầy phần mềm ẩn icon auto đi. Quay full màn hình thấy bằng niềm tin. :)) Còn đã xác định quay video tố chẳng thằng ngu nào sài auto cả :))

zViTieuBao*Lặng Lẽ* đã thích.
  2. Ý sếp Fan là quay full màn hình game để lúc xem nó ko bị bé tý khó xem chứ còn full màn hình máy tính nó đã quay thì *** bao giờ nó bật auto, còn bảo quay để soi cái icon auto thì thằng ngu nào nó để cả :)) nói chung cứ auto là dở rồi @@

zViTieuBao thích bài này.
  3. Nó ảo game quá. cay cú là dở cmnr =))

*Lặng Lẽ* thích bài này.
  4. ak mày thề auto cả nhà mày chết nhá cẩn thận nghiệp quật đấy haha game thôi mà cay thế

5. thằng cu em vá lốp, cố tỏ ra là mình ổn nhưng sâu bên trong nước mắt là biển rộng :((

*Lặng Lẽ* thích bài này.
  6. Lêu lêu, giờ tay rải đinh cụt rồi, kiếm ăn bằng cách ăn qụit tiếp thôi e =)). @88thin ei

7. Giờ mà sủa nữa ăn thêm quả khoá chat thì lại vừa câm vừa cụt thì ối zồi ôi :D

8. mượn dc acc nào chưa bạn gì ko có tay :D ko thì nhắn cho mình mình cho mượn acc lên arena mà tập quỳ tiếp nhe :D

9. Thắng ( tuyenhoang) trộm cắp , lừa đảo bị anh em xã hội nó chặt cm tay rồi , k dùng auto thì chơi đc game hả

10. À, nó lại đổi sang dl rồi nhé =))

๖ۣۜBuồn thích bài này.
  11. Nghiệt súc tuyên hoàng lừa đảo

12. Lâu không chơi nên ko để ý vụ Qb Bg ném hắc phượng xuyên rào , vậy thì bố ai chơi đc với chủng đấm bốc này , Nghỉ cho khoẻ

*Lặng Lẽ*zViTieuBao đã thích.
  13. UGO đây à =))

*Lặng Lẽ* thích bài này.
  14. cụ ra đi từ đây block

15. A e cộng nhận thằng trọng thắng ( tuyên hoàng) lừa đảo trộm cắp k? Ak cả vá xe j đấy... Mình nói vậy nó mượn acc khoá trát bảo mình vu khống. Kaka

Các file đính kèm:

16. Tuyên hoàng rẻ rách từ xưa tới nay

17. Khiếu nại đến admin nếu lý do khóa ko vi phạm quy định và acc khóa sẽ bị khóa chức năng khóa chat 6 tháng

Em Về ĐiMrTuanHN đã thích.