Thông báo Nhờ anh em kiểm tra giúp sự kiện Arca War

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 8/11/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chỉ còn 2 ngày nữa để KHD đưa ra video.
    @DongGunNK cố gắng đừng theo Top1 TT Eser nhé! @vidautaxanhau óc chó không thấy lý luận để chầy cối cãi cho top1 TT nhỉ?

2. t off bên Hà Nội này từ 215 216 rồi bạn ơi, tới giờ mặt mấy bạn là ai chơi acc nào t còn ko biết nữa là =))

3. Nói chung bên nào cũng có lý của mình cả. Bên Legen thì bảo là server Vương quyền có từ lâu vụ này rồi, nhưng ai chắc là cái bên server Vương quyền ko phải do auto như bên này.
    Còn nếu zoom 3D 4D bem người nhập trụ nhập Kundun được thì lại hơi bất hợp lý đó là Legen có rất nhiều người, nhưng sao lại chỉ KHD bem đc mà mấy acc kia ko bem đc.
    Mình nghĩ 50-50 thôi, có thể 50% là bug game ở cái trụ này, 50% là auto can thiệp. Chứ nếu nhập rồi vẫn bị bem thì ngày xưa 2014~2015 anh em đâu có vất vả mà nhập Kundun làm gì mấy năm trời.

4. cuộc chiến không có hồi kết qua các thời kỳ MU

5. Cường rỗ nghỉ rồi à bác, thằng quân này là thằng con hay thằng đệ lên thay vậy

6. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ko phải nghỉ mà h Fan đang vi vu rồi :)). Còn nói thẳng ra topic này Quân ngu đang định hướng để khóa acc bên LG. Chứ cũng chả phải lỗi game j ở đây

takurou[Vip] BoyCongTu đã thích.
  7. [Vip] BoyCongTu

[Vip] BoyCongTu Lãnh Đạo Trận Chiến

thằng nào bảo nhập rồng ko pk đc làm kèo 6 tháng đi cho rôm chợ :))
    rồng hay kd hay trụ đều giống nhau cả thôi =))

8. bảo sao fan già mà phải nhờ anh em kiểm tra nghe nó cứ thiểu năng thế nào ấy =)), hoá ra óc lợn nắm quyền

Hoanglong11Uy Vũ đã thích.
  9. Loại ngu bảo điều phói viên diễn đàn sever VM là cán bộ game thì cãi nhau làm gì cho mệt =)) . A ngu như mày *** đâu

10. Càng nói càng thấy Le gừn hay,bảo sao Eser bị khóa PK đến sang năm, chắc cay lắm hihi

11. Chưa chắc LG tồn tại đến Tết này.hết vẹo rồi

12. Oẳng hết rồi =))

13. bên đó mà nghỉ thì lấy ai nạp tiền vào game cho fan giờ. Chắc gì New lên đã tốt đẹp hơn :D. Như hiện tại là tốt nhất rồi, 2 guild ganh đua nhau cho game thú zị

apollo190 thích bài này.
  14. Đi đâu cũng thấy auto nó gắn tới LG. Chối tỉ thật ấy

15. Ko có auto xuất hiện thì thằng Cụt chuyên cày thuê ăn bám chui rúc như Quỳnh có giám hé răng sủa như hôm nah ko??

16. Game củ lol gì chỉ thấy tố auto chả có vẹo gì mới mẻ , chưa bao h thấy Game tâm huyết 1 thời nát như hiện tại .
    Điều hành Game yếu kém thì ai auto hay làm gì dc cứ triển thôy tố cáo nhau các kiểu làm gì PK mõm ak.

17. Điều hành kém hay không thì chưa biết, giờ cứ ông nào auto bắt trước đã. Cái tội hack với cheat game là muôn đời sẽ bị xử nặng,bất kể game nào cũng sẽ xử rất nặng tội hack + cheat game. Muốn không bị phạt thì chơi tử tế và tố cáo thằng auto lại còn được thưởng sjc từ việc nó nộp phạt
    Còn việc Fan chưa xử lí được nạn auto hay không xử lí thì chờ qua tết âm lịch sẽ rõ. Chứ game nào cũng có thể lỗi, đến apple còn lỗi nữa là MuHn
    Không chứng minh được lỗi game là lên bảng phong thần. Đmịa đi cc các bố auto trắng, không hiện tên nó cũng vã cho sml như chơi ấy. Đây cũng auto và cũng lên bảng mấy lần rồi. Giờ bỏ hẳn auto luôn

18. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Chờ cái j mà chờ. Bên VM SS15 rồi, ko fix dc phải cho thêm tính năng auto ra bãi khi bị pk. Phần mềm này ko trực tiếp can thiệp vào Mu cho lên ko thể fix dc. AD chỉ có thể block thẳng tay khi phát hiện ra auto thôi.

19. bạn già nói chuẩn vãi cả l ồn. Game tỷ đô còn bị auto bỏ mẹ nữa là cái MU :))

20. Ss15 vương mệnh cũng hack đc ah. Ôi tạm biệt Mu HÀ NỘi thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi