Thông báo Nhờ anh em kiểm tra giúp sự kiện Arca War

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 8/11/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thế cái kèo con lion fan xác nhận đứng từ bên kia dào bém sang khóa chưa. Dựng video như cái đb ý. Sủa cl à.
    Thích thì làm kèo k thì câm.

2. Bên LG bảo bém đc bên New bảo k bém đc. Tại sao fan lại nghe bên new. Muốn kiểm chứng thì làm kèo đi. Thế mới công bằng. Còn nhưng vidoe LG tố new thì phải có kèo fan mới xử lý. Mà lên kèo rồi còn k làm được giống video mà cũng k bị xử lý. Thế công bằng ở đâu. @fantasymc

Em Về Đi thích bài này.
  3. Còn pha con soul kia tự nhiên chạy lại ném xuyên dào. K tele hỏi thử xem khó xử lý ở đâu. Tại sao k thể kết luận nó auto. Tại sao phải có kèo mới sử lý trong khi bên new thì chẳng cần kèo gì mà vẫn xử lý

Em Về Đi thích bài này.
  4. [Vip] BoyCongTu

[Vip] BoyCongTu Lãnh Đạo Trận Chiến

sao a ko để acc Game tố cáo đi rồi làm kèo khoá ngược x2 cho nó rôm chợ :))

Hoàng ViệtEm Về Đi đã thích.
  5. may k khoá ngược con SD là may đấy con ạ chứ tuổi cc đòi khoá bố :))

6. Nói kiểu bợ đít ngứa cả *** :)
    Ở cái top tố cáo điều phối viên đã sủa ngu ko thấy oẳng lại nhỉ :)

7. Sao con Poche tố t bảo kèo khoá ngược thì kêu ko chứng m đc thì khoá pk? Ko dám chơi? giờ lại kêu kèo khoá ngược?
    ko có video chứng minh thì bị khoá,có video chứng minh thì đc thả

8. Admin đã nói như thế ae NS chỉ có ngu mới đồng ý khèo khoá ngược. NV của ae LG là phải chứng minh mình không auto thôi chứ nhỉ.

9. Bợ đít bằng quỳnh ko mà chê người khác
    Loại cụt cày thuê đi chui rúc từ xưa giờ còn ăn bám ai lạ gì mày nói người khác ko thấy nhột à quỳnh cụt.:-s

xzaizai90 thích bài này.
  10. vào kèo

11. Cái này là nhập trụ rồi anh. Khi nhập trụ trừ khi mất trụ mới dame được nhận vật thôi giống như nhập bos Kundun hay boss Rồng trên arena không thể dame vào nhân vật đã nhập được. Trừ khi dùng autopk. Clip thấy nhân vật KHD dừng lại mấy giây để bật autopk nhờ anh Fan xem xét huy bùa và xử thua kèm trả bùa cho bên kia. Vì thời gian giữa bùa chỉ 1 tuần

tocbacvjp thích bài này.
  12. Legen siêu thật giật xuyên trụ :))
    Legen vô đối

13. khóa ngược dk game kg nếu chơi thì vào kèo vs tụi a nhé hoan hói , đầu kg có tóc ,lão chứa *** thì biết làm sao dc . khăng khăng bên a autopk thì mời vào kèo khóa ngược :))

14. Theo sự kiện của aca không thể pk người trong trụ mà một vài nv bên gui bạn có dl,dw tôi thấy không pk được, trong khi bạn sum lại pk ngọt như vậy phải có phần mềm can thiệp mới làm được như vậy . Tình hình mà cứ dùng atu thì MU mất thú vị

15. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Cái này nhập trụ vẫn PK dc nhá ;)). Như ngày trước event DDay ấy, chui vào tượng là ko pk dc, nhưng sử dụng 3D sẽ pk dc bt, chả có j khó cả. Còn cái event này nói thẳng ra là AD đang nghiêng về 1 phía. Bên VQ kia ngta nhập trụ, nhập kundun bao năm nay có ai ý kiến lol j đâu, vì ngta biết cách khắc chế cái đó.

16. Cái này Fan hỏi anh em cho anh em đưa ra quan điểm. Chứ Fan có sever dự phòng thử nghiệm để test mà.
    Ngoài zoom 3D còn cách nào khác nữa thì ae show nốt cho Fan thử
    Game nào cũng có lag và lỗi nhất định, ae góp ý để khắc phục các lỗi đó
    Còn nếu như không lag hoặc lỗi game thì lên bảng phong thần thôi, vì sum là tộc one hit chết chung nên việc sum dùng auto khó phát hiện nếu người chơi vừa auto vừa điều khiển

17. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Xem kĩ lại thấy đánh Arca cũng ko dc pro cho lắm, cách vào trụ cũng kiểu hên xui ;)). Muốn vào trụ phát ăn ngay thì nhấn ctr + skill kiếm vào trụ ý, or bật 3D cao lên rồi ẩn H đi là vào dc

Hau Nguyenhoabach96 đã thích.
  18. đó là sự bất lực của adm khi không thể chống dk auto

TienNuHN, Em Về Đihoabach96 đã thích.
  19. Loại mày thì có gì mà đòi cá.Tao nhớ lần trước mày cũng khẳng định con KHD này bị MDR autopk rồi ăn nguyên cái cu vào mõm bị khoá KHD 1 tháng lý do là theo yêu cầu đó Bách culi ạ. Giờ thì anh hiểu là mày ngoài cái mõm chó sủa bậy chửi ADM thì chả được cái tác dụng mẹ gì. à thêm cái nữa là cào b uồi ăn vạ ;))

20. giám chơi khoá ngược thì vào kèo ,kg cắn nhé con , mấy con chó new nó sủa cả ngày trong game tối qua các a lên vả vỡ hết mồm đến 23h nó lại mới sủa tiếp đc :)) vụ khd là quá khứ rùi giờ chơi thì vào kèo để bọn a pk trong trụ cho mà mở mang tầm mắt , chứ kg để mấy thằng óc c ứ t new suốt ngày tố vs sủa a đau đầu lắm :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi