Bang hội MG NewStar vs DW LegendMU, câu trả lời của MG 280 củ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi DoiNgangDoc6789, 13/10/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thôi bỏ đi em buôn bán thì lãi là chuyện bình thường nhưng vài triệu của đối địch với mình nó rất ý nghĩa :))
    còn các b giàu 50tr chả là gì với mình nó cũng là một số tiền k nhỏ :))
    close k nói nữa ^^

Mr Nô thích bài này.
  2. Ngố ơi nà ngố.
    Lắm tiền đấy nhưng toàn bị ăn em ăn anh xỏ mũi dắt đi như con ...

3. vì con mg này mà TT game ko dc chơi arena lên xui nga ngố mua vs giá cắt cổ. và thằng cày thuê acc mg này ha oai vs đời. nhưng ko như là mơ thằng cày thuê mg lên arena chỉ quỳ

4. chuẩn luôn bạn à loại sửu nhi này ko tính tiền =))

0385677171 thích bài này.
  5. nó kiếm tiền một ngày bằng các bạn kiếm vài năm, ngồi đó mà kiếm nọ kiếm kia, ăn nọ ăn kia. Cứ bình tĩnh mà chơi, vội gì cái dăm ba củ. Chơi game phải có động lực . Lêu lêu

6. Toilachinhtoi

Toilachinhtoi Chiến Binh

Mrd bán acc. Mấy thằng culi thì rao bán acc hết rồi, không nhanh chóng rao bán đi ở lại làm vật tế thần đó.

7. hoan cẩu cày thuê ac MG gáy kinh đấy nhưn nằm như chó=)) ko ăn bám công dc nữa=))

8. [Vip] BoyCongTu

[Vip] BoyCongTu Lãnh Đạo Trận Chiến

thuê gì mà thuê, thằng nga ngố onl đấy a
    nó xạo lồng thế thôi, chả có thằng ngu nào đi thuê 4m/tháng chỉ cày rs 6 lần/ngày đâu =))

9. Chủ acc mua MG KiemVoTinh xục xạo mua acc tốp từ lâu lắm rồi cỡ phải 4 5 tháng trước, từ ngày mình mua acc HienLove rồi chuyển thành TamSinh

Tiền có nhiều nhưng cũng không phải thuộc kiểu tiêu tiền thích tiêu bao nhiêu là tiêu đâu, cũng cân đong đo đếm tính toán chi li từng tí, cảm giác đắt hơn 1 2 triệu là cũng ko xuống tiền; Nên ý kiến nào bảo không dạy nhà giàu cách tiêu tiền hoặc ng ta có tiền ng ta mua đắt hơn 50 60 triệu là bthg thì các ông nhầm :) Kể cả chủ acc hiện tại cũng chỉ đang nguỵ biện cho phát mua hớ này thôi chứ thực ra thằng nào mất tầm 50 60 triệu chả tiếc kể cả có đại gia; tiền có phải lá đa mẹ đâu.

Nói chung sau vài tháng săn acc top, chắc phải vồ trượt kha khá lô top ngon; giờ múc đc lô MG này phải nói acc và đồ đạc là ngon đi; nhưng bị hớ mấy chục triệu thì nói thật nên xúc lô MADARA hoặc Zêus hoặc FoxBG và bonus 50 triệu để các chủ acc nhả ra thì hợp lý hơn :D

10. Ngon vãi, chẳng bù cho nam Khỉ @Nhật Thăng bú liếm hack Zalo fb, bê lô acc đồ đi giao bán mà vẫn rách đói hốc cái mặt ra.:-ss

11. =)) đừng xát muối nữa

TraDamDang thích bài này.
  12. Nói ra để mấy thánh ảo tưởng, chả có thằng điên nào tự dưng vứt đi 50 60 triệu mà cười hô hố, người giàu càng không thế, tiền đẻ ra tiền chứ làm gì có chuyện tiền ném ra ngoài cửa sổ

Còn bảo bị hớ 50 triệu không vấn đề gì; thà mua Zeus, Madara, FoxBG hớ 50 triệu ý :)) Ae chơi gamer có phải loại ngu đâu, nói ra nghe chuối nó cười vào mặt.

takurouzzbaokezz đã thích.
  13. Bố Mày Là zzbaokezz :))) 1A4B8E1B-4B6E-4A2C-9DE2-A1E209B6125E.jpeg

14. Ko bú liếm được hải bánh vs hưng oắt nữa .Chú bú liếm bi tạm @GaVoDoi . Chắc ok cho ít đó =))

15. nga ngố lại 1 lần nữa gia nhập giới MuBiz nhưng vẫn còn ngu lắm
    trước thuê battu cầm acc fang sờ tôm
    giờ lại bú bòi bọn sờ tôm cũ fang leng gen
    đé.o hiểu não nó kiểu gì =))

16. người hùng dame to giỏi lên ăn ngựa hôm xem nào,từ hôm ngựa ảena đến h chưa thấy new ăn đc con nào

17. thế chú bú liếm cho ai, ko có ai thì bú liếm cho a này thằng nhãi ranh
    Tiền giờ a nuôi được cả nhà chú đấy.;))

18. Ghê nhỉ . Bú liếm hải bánh với hưng oắt xin được việc rồi à =)) . Giờ quý chuồng chó ko phải vất vả vừa chạy vừa sủa như trước rồi . Chúc mừng chú nhé . Cố gắng bú liếm tiếp đi . Nghe nói hải bánh vs hưng oắt còn chơi vẫn có đồ cho thuê đó . Bú tốt lại đuợc cho ít . Quý hải quan nhể =))

19. Cá nhân mình thấy bt mà nhỉ? có gì mà phải cãi nhau

DoiNgangDoc6789 thích bài này.
  20. Hihi loại ranh con tép riu như chú thì mãi chỉ bú liếm ảo tưởng thôi.
    Chú có cần thuê đồ gì DK DL F bú liếm a nhá, a ko chơi đx nhưng thừa đồ cho chú liếm.;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi