Thông báo Một số lưu ý khi chuyển từ SS12 lên SS15

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 7/9/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đấy k lại bảo phôt shop ngày

2. check là ra sao các cháu cứ sợ vậy 27/8 thì làm kèo mà chơi

3. Có video gửi lên chơi khoá ngược 3 tháng . Bảo đầy video mà chụp mấy cái ảnh lên thì buồn cười lắm :))

4. ảnh thì quy chụp được video thì lộ ngay

09035738455 thích bài này.
  5. nói để cho mà mở mắt ra. đã góp ý cho fan cho sạch game thì cãi chày cãi cối làm gì. có tiến bộ được k. hình ảnh như thế là phốthop thì cũng chịu trình của t k cao vậy đâu. học hết lớp 9 nghỉ rồi. còn đôi co làm gì gào lên làm gì nó dùng dc mình dùng dc. k xúc dc nó thì nonpk. còn đừng ra vẻ thanh cao khi mình cũng đang là đội phá game

6. Ko xúc được thì out guild bán acc cày sk bạn ơi =)).
    Còn có video gửi lên . Hình ảnh bạn k biết photo thì a e bạn bè của bạn chắc gì ko biết :))

7. Làm quản lý game mà thành viên báo lỗi thì ko làm còn đi chặn cả zalo thành viên . Ko biết có phải fantasy ngày xưa ko đây

TienNuHNEm Về Đi đã thích.
  8. cái mả chả mày phôtshop thì cút và im dmm mang video lên khoá ngược lại óc chó. ko có người ns các bố éo biết cac con bung ngựa đâu, các bố bít cac nt fan luôn đấy con =)) bọn nó bung ít nhất nữa tháng rồi con ak. lion metro. sau empro hoavinh. ko tố khéo cả gui dùng=))

Last edited: 8/9/21
  9. MG không có mũ thì đòi thủ khỏe hơn DL được à. Thà không nói để ngta tưởng mình ngu, nói rồi người ta *** nghi ngờ gì hết

10. Thế máu cash có chuyển dc ko nhỉ ad hay là cũng phải dùng hết hihi

11. ok bạn giỏi :D

12. bác Fan cho Quái Điểu mang sang dc đi

13. Dm cái thằng mắt mù mày nhìn con TT nó đang cưỡi hay bị con ngựa nó lag nó đè lên con TT, định ngậm máu full người hả con
    Cưỡi nó phải hẳn hỏi như này này

Các file đính kèm:

14. Toilachinhtoi

Toilachinhtoi Chiến Binh

Ban quản trị để thằng nào trả lời tin nhắn này mất mẹ não rồi. Game mày lỗi tùm lum để bên neww nó bung dùng trc, giờ mày lại bảo bên LG tạo bão. Đúng là thằng não phẳng.

15. Bên nào dùng trước Fan đã rà được cả rồi nói thẳng ra chỉ mất lòng các ông thôi các ông chỉ là người chơi mà đòi hơn được thằng sản xất và phát hành

16. binhnt

binhnt Hiệp Sĩ

Fan quên nhắc đến bùa choas, bùa mm của đồ và STT, nguyên tố tối cổ

17. + Sách thuộc tính phải tháo ngọc mới có thể chuyển (lưu ý ngọc tháo ra có tỉ lệ mất ngọc 1%)

18. các bố tung ra cả sv nó biết bug ngựa rồi. còn cái trò bug ngựa này là mấy anh thái bình đã chân truyền lại cho LG và Ns để cho 2 bên phệt nhau cho vui ấy mà. bây giờ NS nó phệt cả TB và LG rồi các bố tố tố cái j. ko pk lại chúng nó mang lên tố nhặng cả lên. game có lỗi thì đề nghị adm sửa đi là xong. toàn mang lên làm trò cười

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi