8 về game Chuẩn bị cho SS15 mong AE MUHN2 chia sẻ kinh nghiệm

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hahuncuong, 19/3/22.

1. Thì số nước ngoài vẫn đăng ký acc bt nhưng ở trên là họ có gửi acc cho số ở việt nam, "giữ hộ 2 sđt" đó

2. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

HN khác HN2 là ngọc gửi lên bank bị chia tỷ lệ 7/3. TUy nhiên, ai có điều kiện thì cố gom bless nhiều nhất có thể thôi.

Những thứ anh em cần chuẩn bị trước khi sang S15:
    1. Gom sạch NNT, cho hết luôn vào khuôn 3. Không là từ S15 NNT up từ khuôn 1. Tốn kém như sau:
    2. Gom DTH, DNT, DHM. Mục đích để đập dòng vàng gst9, quay dòng 380 cho đồ hạng cao.
    3. Gom bùa chống xịt quay đồ 15 và bùa chống xịt up ngọc thuộc tính.
    4. Gom hết ring pen ex cùi.
    5........

Tùy vào cách anh em chơi, và tùy tình hình tài chính, anh em có thể gom hoặc không. Đừng bảo do mình xúi dại, thông đồng admin vơ vét tài chính anh em mà tội :D .

3. Trước tôi cũng quay lại game và nhắn với Fan là được Fan hỗ trợ để đổi SĐT mà ae! cũng ko phức tạp đâu

4. Anh em cứ nhắn tin Zalo cho Fan nhé! Mình cũng bỏ game từ năm 2011 và cũng đã mất số điện thoại đăng ký vì đổi số điện thoại để đẹp hơn. gần 1 năm trước quay lại game thì anh Fan hỗ trợ nhiệt tình lắm giờ mình đổi được SĐT rồi mà cũng ko có gì phức tạp.

5. O
    giờ có cái nịt

6. cái này làm gì thế nhỉ anh em. để đổi hoa tai chăng

hunghdz thích bài này.
  7. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Quay bông tai bes quay ngựa

8. ae cứ bỏ lại hết
    ss15 USD mà cày cho nhanh

9. ss15 là thiên đường của đại gia nhiều tiền, bên nào đậm tiền hơn bên đấy thắng chặt, khá nhạt so với ss12, ss12 tiền chưa phải là tất cả, muốn thắng còn phải kết hợp rất nhiều vấn đề nhưng lên ss15 thì tiền là tất cả. Khoảng cách sức mạnh giữa top và cấp dưới hơn cao hơn rất nhiều so với ss12, chuyện 1 team 5 acc vượt bậc đủ sức đè đánh cả 1 G là hết sức bình thường, chuyện đó ko bao giờ có ở ss12.
    Hàng tầm trung + khá sẽ tương đối sốc nhiệt giai đoạn đầu vì cần phải đập thêm rất nhiều tiền trên cơ sở acc cũ, mỗi acc ném thêm vào đôi ba trăm củ là bình thường -> khá nhiều anh em tầm cấp này bỏ game vì ko theo dc =)) . Cái này có thể sẽ giảm sốc theo thời gian, nhưng đơn vị thời gian tính theo nửa năm 1 năm trở lên, vài tháng chưa ổn định dc.
    Bà con cứ lên ss15 chơi và cảm nhận, rồi mỗi người sẽ tự chỉnh cách chơi theo khả năng thôi, đừng đú theo game, bị game cuốn theo là mệt đó.

Lời khuyên chuẩn bị trước ss15.
    1. Ôm thật nhiều b
    2. Ôm thât nhiều ring pen cùi
    3. Ôm thật nhiều nguyên tố cổ hoặc lên cấp ngọc thuộc tính sẵn từ ss12
    Mấy cái này có bao nhiêu ôm hết bấy nhiêu, sang ss15 lên giá nhiều lần, chỉ lãi ko lo lỗ.

ss15 ko có tộc nào là yếu, đi pk 1-2 người ở ss15 chả làm dc cái gì, pk luôn luôn cần đi theo team, mỗi người 1 acc 1 tộc, dồn hết 1 tộc là vứt đi.
    Còn vấn đề tộc nào khỏe thì chẳng thể nói trước dc gì, từ lúc hn2 lên ss15 đến hiện tại fan nó chỉnh chọt cả chục lần, ko biết đâu mà theo, lúc thế này lúc thế khác, ko ai khẳng định dc vài bữa nữa có thay đổi hay ko. Ai còn đam mê game sẽ tương đối khó chịu vì điều này, chẳng ai thích game thay đổi liên tục

Last edited: 21/3/22
    kingstorm, ngocquan14hunghdz đã thích.
  10. hunghdz

bác cho hỏi chuyện cày rs lấy poin dư có nhanh ko.?
    và kiếm zen ngọc có rễ hơn s12 ko ?
    những ac cùi tầm 120k poin có thể có lợi ích gì trong việc cày zen ngọc

11. hunghdz

Còn theo em cảm nhận từ khi nên s15 sẽ dần như Mu gooldway
    những ai chơi Mu này dạng mobi sẽ hiểu ko cần đẳng cấp chỉ cần dola

12. Tớ chỉ khoái lên SS15, cho 1 ông cưới được thật nhiều vk cho máu. Cưới luôn 1 dàn vk, cưới xong dắt đi phiêu lưu các vùng đất để chụp hình, livetream.

Giống như các bộ phim 3d ý: Tiêu Viêm - Đấu phá thương khung, Tần Trần_ Võ thần chúa tể, Mục Vân_ Vô thượng thần để, Thạch Hạo_ Thế giới hoàn mỹ,...

YeuVoNgo thích bài này.
  13. ss15 kiếm zen ngọc khó hơn rất nhiều, ngọc thì rơi theo mảnh ngọc, 100 mảnh mới tự động thành 1 ngọc, bless soul chao life cre đều thế, zen thì quá ít vì bạn phải đánh quái cùng cấp độ mới ra zen phù hợp, đánh quái cấp thấp là rơi ít zen, mà map cấp thấp zen rơi ít, map cao rơi nhiều hơn, nhiều hơn là bao nhiêu thì HN trải nghiệm sẽ khác hơn với HN2, thấy bên HN2 đa số bán acc cày rác, vẫn có cày rác nhưng ít và người cày rác cũng kêu lắm

hunghdz thích bài này.
  14. ss15 sẽ đi theo hướng có nạp có ăn, có đầu tư sẽ mạnh, không còn kiểu ôm bom đợi pc như ss12, không còn kiểu sốc dame nhiều như ss12, ss15 là lối chơi xoay quanh thuộc tính

15. hunghdz

ko tôi nghĩ TT cũng chỉ 100 thôi
    chủ lực lối chơi dola và lạp nhiều để nên đồ K10
    theo như tôi nghĩ cứ 1 cái pen thủ = 2 bông hoa
    vậy a e song sẽ phải cày 3 công = 1 pen => cần thêm nhiều để số ấy nên K10

16. hunghdz

tôi giờ quan tâm nhất S 15 sẽ khiến a e cảm nhận ntn
    cái định hướng 18 năm sẽ thay đổi nhiều

17. Có xem qua HN2 , hình như rs VIP được tặng mzen , vậy mà zen vẫn thiếu hả pro?

takurou thích bài này.
  18. Bùa chống xịt s15 ko bán à bro

19. Xác định ss15 kiếm ngọc ở các event và bos hoặc lãnh địa của các G, acc rác G cùi cày cuốc gần như ko ra ngọc -> tự giác rút hết acc
    Còn cày rs thì vẫn thế thôi

20. hunghdz

e sang bản s15 coi như chơi lại từ đầu
    đại loại mấy a e Hoàn mỹ chơi nó biết nhiều vì bản này giống như vậy