8 về game Bạc mất giá

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi cuoctinh2, 21/3/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. có gì đâu. e nhớ có time bạc còn 63 :3

2. vài tháng nữa lên thôi ae.giờ mới có đầu năm thôi, dịp tết ae nạp thẻ nhiều để hưởng km thôi.

Em Về Đionghuyday đã thích.
  3. Bạc rẻ lợi ae thoải mái cầy rs

Em Về Đi, gjahaoonghuyday đã thích.
  4. 30/4 -1/5 làm đợt đấu giá là ok ấy mà.

5. Bạc mất giá, sợ game sập mà chưa thấy ai bán rẻ acc và đồ nhỉ

Em Về Đi thích bài này.
  6. Năm ngoài các bác làm ăn tốt, event tết Dương và Âm cách nhau có hơn 1 tháng, toàn thấy nạp tỷ 1 thì bảo sao không lắm bạc. giờ rẻ là đúng rồi

Em Về Đi thích bài này.
  7. Bạc rẻ thì tranh thủ mua vào mà rs, đến khi bạc đắt ko có bạc rs lại kêu =]]]

Còn nói bạc mất giá là KHÔNG CÓ CƠ SỞ

- Tất cả các giao dịch acc, nhân vật, skill, ngọc, zen, đồ ..vv..vv.. đều giao dịch được bằng BẠC, anh em vẫn phải dùng VNĐ để mua BẠC và tóm lại: BẠC VẪN LÀ TIỀN TỆ CHÍNH TRONG GAME

- Việc tỷ giá quy đổi giữa VNĐ và BẠC có thể thay đổi do các event nạp bạc hưởng KM nó gần nhau. Đến lúc hết các event thì tỉ lệ này tự khắc điều chỉnh. Sự thay đổi tỉ lệ này ko thể goi là BẠC mất giá. VD: tỉ lệ quy đổi giữa đồng Đô La và Euro có thể chênh nhau ít nhiều giữa các năm nhưng chả ai nói Đô La bị mất giá, vì đơn giản Đô La có thể mua và tiêu dùng ở phần lớn các quốc gia.

- Còn việc trung gian ngừng thu mua bạc , đơn giản là anh em nạp event nhiều tự bản thân có sẵn bạc chưa cần mua đến bạc của trung gian. Cầu ít hơn cung thì ngừng mua vào chứ chả có vẹo gì. Nếu vốn của trung gian dầy thì ôm nhiêu, ko dầy quá thì ôm ít. Có gì mà phải suy tư sâu sắc thế =]]

Last edited: 24/3/21
  8. xikeSG

xikeSG Trung Gian Vương Quyền

Trung gian HN ko ôm nửa thì mình ôm thêm tầm vài m bạc giá 65 đây ai cần xả bạc thì Mail nhé AE

9. Đừng xả ae tầm 20 ngày nữa bình ổn lại giá thôi

10. a xem lại WC nhà a xem có con gì trong đấy ko? Hà đấy :))

11. chinh tọc à

12. Bạn nhìn vào tốp thương gia Bạc thì thấy thôi.
    - Trước tốp Bạc x ab.cde mà chỉ cần X=1 đã dứng trong tốp 5 6 người đầu.
    - Giờ thì x abc.def đã có đến 4-5 người còn loại x ab.cde thi chắc phải 40 người.
    Cung vượt xa cầu lên nội tệ khi quy đổi so với tiền tệ thấp là điều di nhiên.

Muốn bình ổn giá nhanh chỉ có Fan thông qua trung gian thu mua lại bạc. Phương an này chắc Fan không dại mà làm chỉ có hạn chế các sự kiện KM nạp bạc, và tổ chức đấu giá đồ víp mới tiêu bạc nhanh được.

Last edited: 25/3/21
    Hunter87 thích bài này.
  13. tới cái thằng trung gian ml nó còn tạm ngừng thu mua thì hiểu cmnr. Khách j ngân hàng nhà nước tạm ngừng nhận tiền gửi của người dân

14. Có thể do anh em ăn Bạc do đánh Bạc như Lô Đề , Bóng Đá ... nên bạc giờ nhiều

15. Sau bài này bác Fan đã rút kinh nghiệmhiển thị những người hàng triệu phú Bạc dạng X99.999

16. Bạc 65 số lượng k giới hạn kìa

17.  
  18. QuanLySS

QuanLySS Hiệp Sĩ

Bạc đã xuống giá 63

19. Cản tương như sàn chứng khoáng sắp sập người ta ban tống bán tháo mọi thứ có thể để rút vốn về

20. Bạc tg đang mua 63
    Bán ra 70
    Ae yên tâm chơi vui nhé

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi