Góp ý FIX luôn BOSS ngày 3/3

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi JingJing, 30/8/21.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. - Sau khi fix Kalima 5 6 thì e thấy rất vui tuy nhiên cũng không cầy cắm gì được, FAN đã FIX thì mong sắp tới a FAN FIX luôn BOSS 3/3 E thấy có 1 tập đoàn chuyên ăn BOSS AE lắm ae muốn săn mà k làm gì được tui nó nó tui nó khoe mỗi ngày 1NV /1 acc kiếm đc 200/300 bạc ngày acc 5 NV đc hơn 1k ngày tháng kiếm > 100k bạc về săn boss 3/3. Mong a sớm có phương án mới … Mong sao săn BOSS ngày mua vé và săn theo team 5/5 mới săn hoặc là BOSS ngày k không cho hiện các máp như hiện tại mà vào giống như STADIUM kích vào BOS 3/3 đến đánh BOS luôn và mỗi acc chỉ nhân vật chính ăn được hoặc là 1 IP chỉ ăn được 1 lần trong ngày …

tinhyeuMUHN, MisterSiroMr Nô đã thích.
  2. làm gì mà sân si thế bạn ơi ăn bos ngày ý bạn đầu tư đồ đầu tư acc cho khỏe đi rồi ks lại bọn nó là xong

tungkute thích bài này.
  3. Chưa biết kiếm đc bnhieu nhưng có toạ độ ăn sẵn thế là ko vui rồi. Tiện Adm điều chỉnh luôn thù đẹp

xcanglongx thích bài này.
  4. Định ko ăn được thì đạp đổ à . Game mỗi người thích chơi 1 kiểu . Bạn định cho muhn giản tán à mà cho ý kiến khôn thế

tungkute thích bài này.
  5. tui ngày săn có 3 lượt nhưng cũng k sân si với ae ngtaaa nhiều acc săn.
    ngta săn bằng công sức, sự đầu tư tiền + thừi gian
    thấy ngta vậy thì h0c h0i l4m` th30 đi. 0* đ0' m4` kêu kh0c'.

tungkuteKhongSoCho đã thích.
  6. Toàn thành phần ghen ăn tức ở. Khóc lóc vớ vẩn, ăn được boss thì cũng phải đầu tư acc + đồ + rs đều hàng ngày. Đọc ngứa cả mắt. ( Tôi không k ăn boss thường xuyên nhé, không lại bảo tôi khóc :v )

tungkute thích bài này.
  7. Kiểu đ...éo làm lại muốn có ăn. Đúng là chán chả buồn nói với 1 số thành phần !

tungkute thích bài này.
  8. ngu xuẩn, thấy người làm vậy thì làm theo đi. kêu ca cái đb =))

tungkutexcanglongx đã thích.
  9. AE cứ bình tĩnh… BOS ra TỌA độ như nhau nên việc chúng no k cắm đc k6 sẽ sớm viết tự động autu săn boss sớm hay muộn giờ cho 1 acc 5 Nv rs 2k rs fer cầy săn bos sớm thôi ... A e chơi 1 2 acc lo gì hay lại sợ khó người khó ta không săn bos tháng không kiếm được 5 - 10k ??? Bản thân tôi chơi game nhưng chưa bao giờ đi săn BOSS ngày 3/3 bao giờ nên AE cứ bình tĩnh T góp Ý FAN vậy thôi không FAN bỏ BOS 3/3 đi cũng đc càng tốt

10. 1 nhân vật ăn đủ 3 boss được hẳn 200/300 bạc cơ à :))

tungkuteKhongSoCho đã thích.
  11. Để ăn được con bos không phải dễ đâu. Team buff, dame to, rồng chiến. Đầu tư 1 acc săn với ks được boss nhục đấy. Có săn boss thì mới có Rud mà dùng không vật giá leo thang thiệt nhiều hơn được đấy.

12. Săn boss k2,k1 3 con chắc tính ra đc 10 ngọc là may

tungkute thích bài này.
  13. 100k bạc 1 tháng thì bất khả thi vs team săn boss ngày k1 k2 .
    Giá ngọc 64bạc /10 ngọc
    3 boss căng lắm dc tầm 7 đến 10 ngọc . 1 ngày săn 15acc thì may ra 1 tháng kiếm dc 100k bạc .
    1h bos ra 1 lứa nhân cho 12 phòng là 24 boss . 24 boss x cho 24h là 576 con boss chia 3 cho các mem săn bằng 192 acc .
    Cho là vip thì săn dc 10 acc 1 ngày là rất khó ngoại trừ cú đêm .
    Và ac ks dc boss phải siêu dame kèm đồ xịn .

tungkutenghoandd đã thích.
  14. phải 50 acc chứ nhỉ 15 acc ngày làm gì được 1k bạc

15. tính sai rồi làm gi mà 15 acc 1 tháng kiếm dc 100k bạc thế chưa trừ chi phí rs nữa ah

16. BOSS phòng thường thì ăn dễ mà,chỉ cần nv tầm 90-100k poin vk khuôn 5 rồng chiến,w4,1 ef buff là ăn ngon
    Các Bố ko đầu tư gì đòi ăn:)) qua phòng pk mà ăn

17. Đầu tư như thế còn k ks đc ý ! Sẵn đấy mà mấy ông kêu auto ăn được boss. Ăn được con boss đầu tư hết mẹ 6-7 tr 1 acc :v

18. 1 nv được 64bac, 15 nv x64 x 30 = 28800 bạc , Bạn tính kiểu gì ra 100k bạc vây ?

tungkute, nghiahyMr Nô đã thích.
  19. Thì tính nhầm hoặc là sai số, gì mà căng :))

20. À ae đấy bảo 100k 1 tháng là bất khả thi mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi