Thông báo Tạm dừng: Bá Vương sát nhập Vương Quyền

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 14/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. vâng bên tôi 1 năm nó 700 800 thường nhiều thằng con ko dám mơ đến kia :)) . 300d ư kia danh cho nhũng thằng train ko nghỉ 1 ngày nào thôi ạ , điềukiện full hết các loại bùa trừ PA nhé mà con phải bãi ngon nhé . ko ngon thi có mà ăn máu lz fan

2. Taniban

Taniban Chiến Binh

Vậy bạn lấy 10 acc khỏe nhất VQ
    Tôi Solo 10 acc khỏe nhất BV
    Kể cả đền bù x2 MT dư cho VQ và bằng Rs luôn
    Ra Pk nếu VQ ăn 4 là coi như như bạn thắng

3. tâm trung MT chứ tầm trung rs như BV ban nói thi tầm trung cua VQ nó chỉ 1k rs thôi . sang xem nó del acc nhé :))

4. tầm trung thì so sánh cụ thể, ông coi đấy là tầm trung nhưng tôi coi cái acc 200 ss8 chả khác gì acc rác cả,
    acc cùi vl đòi đi giết thằng top1, nghe phi lí vcl
    qua bên vq acc 200 dư bán 1-2tr đầy kìa, acc rác chứ trung gì

5. pk nó còn tuỳ thuộc vào đồ đạc và kỹ năng, ở đây đang bàn về mt và chính sách, bạn hiểu chứ?
    Acc trị giá cả 500tr hay 1 tỉ mà đưa cho thằng ko biết pk hay pk gà thì cũng chỉ là gà, vì nó còn ở kỹ năng ng chơi, ko lấy cái đấy ra mà đánh giá cả sv đc

bàn về mt và chính sách rs thì chỉ bàn cái đó thôi, xiên qua pk làm gì

Taniban thích bài này.
  6. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

max 2k MT thôi mà, nhiều quá ép đổi pen thủ là đẹp :))

7. giờ accout theo kiểu bạn nói bên BV chỉ toàn là account để dồn MT, acc đó thì đa dạng lắm 1k rs có, 2k rs cũng có bên đây người t chơi 12 năm rồi bạn kêu kiếm acc 1k RS ra so với bạn thì bạn đây giống acc rác đó bạn

8. bên BV account như vậy là bình thường, cái đó là tôi còn dựa vào point MT + point dư + rs để xếp nó vào tầm trung nói chuyện với mấy ông cho dễ, chứ bên tôi cũng coi acc đó chỉ để cày kéo chứ trả làm được gì cả.
    Còn nếu nói account để đánh nhau được hiện này thì MT + đồ + rs nó phải cao hơn nhiều nữa, tôi nói ở đây để các bạn hiểu sv 12 năm định nghĩa acc tầm trung acc rác nó khác hoàn toàn với VQ, nên người t mới lựa chọn dùng TOP để nói chuyện. còn mấy bạn hỏi thì sao k dùng acc tầm trung thì đấy là lý do đó

9. thôi tôi lạy bạn. ví dụ chất lượng quá, mang acc rác ra bảo tầm trung.

10. vậy àm bạn kia bảo bán 1 2m bên VQ kìa

11. acc tôi rs >3k max point dư MT thường 600 + 200ss8 chưa đc liệt vào hàng trung, vậy bạn nghĩ account bao nhiêu liệt vào hàng tầm trung???

12. thôi thôi. acc tầm trung mà như thế thì tôi ko nói chuyện nữa. đi ngủ thôi b ơi

13. Như acc tôi bên VQ gọi là tầm trung. Max rs max quả ruub 61. Dư 1k2 thường 600 ring pen socket k1 bạn nhé. như của bạn gọi là clone thì nó chuẩn hơn đó

14. Thế mới bảo :))
    Top: max ring pen hoặc gần max
    Trung: có 1-2 món ring pen, chưa max…
    Cùi: khỏi ví dụ

nghe như này nó còn hợp lý. Ông ý lại lôi cái acc có 200 dư ra so. Xong đòi ý kiến acc này không giết đc top vì nó có pen thủ ^:)^
    T nói chứ bên bv đầy acc top ít quả, chưa max, nhiều con không = được quả của acc cùi VQ b-(

15. Phương án chỉ có huỷ thôi

16. bỏ qua cái 12 năm đi. mấy người cày đủ hơn 4k rs 12 năm ở BV đâu mà cứ kể :(
    mấy bác bên đó chạy thuê 10 bạc 1 rs mà bây giờ chênh 2k rs với VQ bắt ngta bỏ 1k mt dư để đổi lại (mt dư của VQ đổi tốn gấp 2 của BV).
    top so với top thì đúng rồi thế acc tấm trung hay acc cùi thì sao? acc rác của BV cách top 100-200 lần bị rút hết mt thì giá lên cao vì nhập sv cái sẵn poin dư còn VQ top 0 mt 600-700 cũng thành rác sớm vì gộp xong k có poin để chơi chỉ có bán mt đi rồi vứt xác hoặc bán ai mua làm clone thì mua

17. Chả có gì gọi là cao thượng ở đây cả, tất cả vì lợi ích cá nhân hết, làm sao cho xêm xêm nhau thôi. Còn xác định xêm xêm 2 sever dc vs nhau, Bá Vương phải chấp nhận dc là Vương Quyền dc ưu ái hơn. Các bạn mở miệng ra là 12 năm, tất nhiên 12 phải hơn rồi các bạn nói đúng rồi đấy, thế nên để thằng 6 năm xêm xêm vs thằng 12 năm thì thằng 6 năm phải dc ưu ái hơn, sự ưu ái đó nếu có thì cũng là FAN cho, chứ ko xin bên BV rồi đập sang cho VQ. Còn ko xêm dc thì thôi, hủy sát nhập, ai ngu gì đang yên lành mang thằng to bổ bố về nhà cho nó giã mình. Ý kiến mình là thế, trừ trường hợp FAN ép thì phải chịu thôi, FAN quyết bê cả cái BV sang thì ae VQ cũng phải chịu. Nghiện game rồi nó khổ thế đấy. =))

18. Đằng nào 5 năm nữa cũng có kế hoạch gộp chung với SV HN rồi. Thôi Hủy không gộp nữa. Từ giờ đến 5 năm nữa phát triển cả 2 SV sao cho có thể gộp với HN thì có lẽ hợp lý hơn. Vote 5* cho không gộp BV VQ

19. Tinh1dem2

Tinh1dem2 Hiệp Sĩ

Ý này chuẩn đó kết đồng ý

[Vip] ta0lahung thích bài này.
  20. Vote huỷ sát nhập

Ngôi Sao Trắng thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi