Thông báo Tạm dừng: Bá Vương sát nhập Vương Quyền

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 14/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tinh1dem2

Tinh1dem2 Hiệp Sĩ

Cái gì làm đc thì hãy nói còn k nói bl cho sang cho vẻ mình hiểu biết thì ngậm

2. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

Theo T thì giờ điều kiện để cân đối sát nhập cho Ae Bv sang VQ khá là hợp lý.
    Còn Ae VQ k muốn Ae Bv được 20k poid dư thì xin fan cho Ae VQ sát nhập sang BV khi đó Ae cày rs tẹt để đuổi top BV, bên Bv cho 1 ngày rs 200 lần với top thấp..

3. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Gấu Trúc 50%
    Ring gấu 20%
    Khi đeo chung 2 thứ này vào được thêm combo 50%
    Tổng là 120%
    Chơi lâu phải biết cái này chứ nhỉ?

4. Fan có chịu để VQ tự cày tự quyết quái đâu, bao nhiêu người nghiêng về ý kiến này mà fan auto tự động bỏ qua cmnr
    Vẫn cứ là để anh em BV dc đổi point dư thành MT dư thì VQ dc hỗ trợ và BV cũng dc thêm MT dư đổi pen thủ, có phải cả 2 bên đều dc đều lợi ko. Thông báo với bà con là Fan bảo BV point dư thành MT dư thì loạn đồ =)) Fan ko muốn cho BV thêm dư =)) Chả hiểu loạn đồ kiểu gì =)) Thêm dư thì cũng là max 2k MT dư ko cày thêm dc nữa, bị ép đổi thành pen thủ, số lượng ring pen sk của cả 2 sv còn giảm đi ý chứ tăng dc quái đâu mà loạn =))

Mấy cái tranh cãi ring với chả gấu liên tha liên thiên húc cố vào làm gì.

Point vợ chồng VQ trừ béng đi cho bằng 5k bên BV càng đẹp, bên nào cũng có cái được thêm mà bên nào cũng bị trừ đi

=DapVoMom= thích bài này.
  5. Taniban

Taniban Chiến Binh

Đọc kỹ các cmt trên rồi phát biểu đi ông tướng
    Đọc ko hết rồi cứ làm như mình am hiểu để nó chửi cho

VitPro thích bài này.
  6. Taniban

Taniban Chiến Binh

Đọc qua các cmt thì thấy thành phần này chỉ có đưa ra ý kiến miệt thị
    Ko thèm đọc hết cmt của mọi người góp ý trong đó có cả mod
    Toàn đưa ra luận điểm cá nhân
    Không rõ là ngu thật hay vào cmt mang tính chất phá hoại ko xây dựng

==>ở các cmt góp ý trên mọi người đưa ra là mở không giới hạn Rs ( giới hạn top )
    Thì nó lại kêu là ko bị giảm % EXP ( ngôn từ rõ ràng khác nhau mà khả năng cao nó ko hiểu tiếng việt )
    Bên VQ thì ngày chạy tối đa đc 15 lần Rs >> Vậy nên x3 x4 MT cũng phải chọn 1 là cày Rs 2 là cày MT ( cái này chính memb BV cũng đưa ra )
    ==> Rất nhiều cmt kể cả mod phân tích và nói rõ Fan đưa ra chính sách .Vậy mà nó vẫn vun vào a em VQ đòi hỏi
    Trong bài viết mob Mater Pie có phân tích kể cả x 1.5 MT cho VQ thì cũng chỉ là do chỉ số chênh lệch EXP quy đổi giữa 2 Sever _ Và VQ cũng ko thể gọi là bằng BV đc
    => Có thể kết luận thành phần này ngu học hoặc cố tính phá hoại ko có tính chất xây dựng

Tinh1dem2 thích bài này.
  7. Taniban

Taniban Chiến Binh

Theo như Sever VQ muốn chạy ngày trên 15 lần cần đáp ứng
    Làm Nhiệm vụ khám phá lục địa MU
    Mỗi lần RS nhiệm vụ này hết 100 SIC
    Còn ko chả có ai thực hiện nổi

8. Taniban

Taniban Chiến Binh

Đọc bài phân tích lý do nâng MT chưa bạn
    Hay bạn lại kiểu ko làm lại muốn có ăn thì ăn .... ăn .....

9. Chuẩn luôn cái 1.5 này ko phait tự nhiên mà có đâu mà nhiều người bảo là ko làm mà đòi có ăn. Mod @MasterPie chơi bên BV còn nói dc 1 câu công tâm thế. Thế thành phần ko hiểu cứ bụng ta suy ra bụng người.

10. VQ lần thứ 13 là bị giảm exp rồi
    Lấy đâu ra đc 20 lần

Taniban thích bài này.
  11. Đưa ra ý kiến huỷ SN nữa a :))

12. Taniban

Taniban Chiến Binh

VQ từ lần thứ 6 là giảm 10%
    Cứ thêm 1 lần Rs là giảm thêm 10% vậy nên mã ping chỉ đc 15 lần ( 24 tiếng )
    Còn muốn lần 16 phải làm NV khám phá lục địa MT
    mỗi lần Rs mất 100 SIc nhé bạn

13. Tinh1dem2

Tinh1dem2 Hiệp Sĩ

Bl để cho nó khóa mõm lại thôi

14. Tinh1dem2

Tinh1dem2 Hiệp Sĩ

Vẫn nói là k vượt quá 20 lần cho ku kia nó làm cái kèo ku nó bl là với nội đứng là 1 ngày nó autu đc 50 lần nếu Fan k giảm exp nên đưa ra mốc 30 với 20 cho nó thử xem nó dám nói lại BL đó k vậy thôi phải khoá mõm nó lại

15. Mình đang dựa trên luận điểm của bạn kia để nói nhá, theo như luận điểm đó mốt thì mốt gộp HN cũng phải làm y chang như vậy thì mới có thể bù đắp khoảng chênh lệch giữa 2 sv được.
    Còn bạn không rõ người t đang nói dựa trên luận điểm nào thì dựa cột mà nghe

VitPro thích bài này.
  16. Tôi nói thật chứ, AE BV chỉ nhìn đc bề nổi của VQ thôi
    Anh em muốn biết thực sự thì anh em đi hỏi những ng acc tầm trung hoặc anh em đi mua hẳn acc VQ tầm trung đi
    Rồi đợi sát nhập như phương án trên của Fan đi
    xem có muốn nghỉ game luôn ko
    chưa sát nhập thì acc còn ngon ngon tí, sát nhập xong thành acc cùi bắp luôn
    nên số ae VQ nó cũng chán lắm chứ ko phải ko đâu
    các ông chỉ nhìn vào đc 1-2 con top đầu nhưng có nghĩ đến cả sv đâu
    bên nào cũng thế, cũng có các tầng lớp.

17. vậy sao bạn k qua bên BV mua cái acc tầm trung bên này đi, xem qua đó có chơi được nữa hay k

18. TỔNG HỢP LẠI CÁC Ý KIẾN THÌ CÁ NHÂN MÌNH THẤY NHƯ NÀY VẪN LÀ HỢP LÝ:
    1. Mở giới hạn RS cho AE VQ tự chạy RS cho bằng BV. Hiện tại VQ chạy 1 ngày được 15 lần là hết hơi. Làm thêm nhiệm vụ nữa thì được 16 lần kịch kim rồi
    2. Quy đổi lại MT dư của SV VQ theo tỷ lệ của bên SV BV.

VitPro thích bài này.
  19. ko cần mua t cũng biết như nào? ông chỉ cái acc tầm trung sau khi sát nhập thì sẽ như nào so với tầm trung của VQ đi? nói t nghe xem. Ví dụ acc 1000 ss8 - 1 ring +15 so với acc cũng như thế bên BV sau khi sát nhập như nào?

Còn riêng về acc cùi hẳn thì VQ vất đi hết, vì sát nhập cái đã thua mấy chục k point dư rồi, nên thành rác hết,
    thế mới bảo các ông chỉ nhìn đc mặt lợi của VQ chứ có nhìn đc toàn bộ như Fan méo đâu
    Mà cứ ra sức đố kỵ, rồi ăn nói kiểu ko làm muốn có ăn
    dm chứ! Fan cho chứ có ăn xin của chúng nó *** đâu mà nói chuyện ngu đ* chịu đc
    Giá bảo Fan lấy của chúng nó chia cho VQ thì cno gào lên là đúng, đây Fan tự nâng để gần hơn

Last edited: 4/8/21
  20. à thế ra acc top không có MT của BV nhập sv 1 phát giá lên trời vì có 23k dư nhỉ. ghê thật =))
    còn acc top VQ 0mt đúng rác =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi