Thông báo Tạm dừng: Bá Vương sát nhập Vương Quyền

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 14/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tinh1dem2

Tinh1dem2 Hiệp Sĩ

Ý kiến hay thật góp ý thì cho chân thành vào cho VQ nhân mt trong 6 tháng thế thì phải cho all ACC bên BV chỉ đc train rs và PO k đc tăng mt nữa 1 ý kiến rất hay để cho Fan xem sét rồi hợp sv còn k thì k nên hợp 2 sv này vì bất cứ lý do gì cả 2 men bất đồng quá

2. thế thì đóng cửa tạm nghỉ BV cho nhanh =)).

3. Mồm cứ leo lẻo là công bằng cho 2 Sever
    Thế VQ nó chỉ xin đòi fixx đúng chuẩn EXP quy đổi ring pen như BV thì lại khóc
    VQ nó chấp BV tỷ lệ EXP cao hơn kìa :D
    Mở Rs cho VQ đuổi theo BV thì cũng khóc là ngày Rs 70 lần
    Sang VQ Rs hộ tao ngày 16 lần cái
    Kiến thức nông cạn lại cứ thích tỏ ra mình hiểu biết =))

Tinh1dem2 thích bài này.
  4. Vậy hồi trước bên PH gộp vào BV có phải bị hạ hay ưu đãi gì cho họ đâu, vẫn cày cuốc chơi bình thường.
    Còn theo như bạn thì mốt gộp chung với HN thì HN buộc phải hạ xuống để cần bằng đúng không?

5. muốn k giới hạn rs . lại muốn được x3,x4 để cày mt. thế thì chúng mày tự mở sv lậu mà chơi với nhau đi =))
    còn cái VQ mà k giới hạn giảm % thì ngày tao bật auto chạy rs chạy 50 lần cho mày xem. tưởng tao k chơi VQ à
    chúng nó muốn phải bằng nhau mới chịu =)).

6. H2TxClan

H2TxClan Chiến Binh

Chơi cắm rác kiếm trác im ỉm mà cắm ko thêm bớt đc để yên cho ae nó ý kiến

7. K đọc lí do fan cho x1.5 mt thì im lặng đi. Đừng thể hiện để ngta biết bản thân như nào rồi cười khẩy

8. Tỷ lệ drop mt như nhau thì nâng vs hạ cái gì. trong những lần nhập sv trước của BV cũng từng có nâng rs để bằng BV đó.
    giờ bạn có 10k mua đc 2 cái kẹo của Fan còn ở VQ họ mua đc 1 cái mà Fan muốn 2 bên về 1 nhà thì cho VQ thêm nửa cái kẹo. x1.5mt dư là Fan tự đưa ra do thấy tỷ lệ đổi 2 sv chênh nhiều chứ k tự dưng cho ai cái gì đâu

giaolong thích bài này.
  9. Sau khi đọc một ít ý kiến phản hồi của anh em, mình mạn phép góp ý như sau:

Hiện tại point VC của BV là 5k VQ là 10K,

Góp Ý Fan giảm point VC của sv gộp thành max 5K,

Điểm có được do RS giảm xuống như BV, khi đó 23K dư mới có giá trị,

Thêm vào VQ dc X1.5 MT dư, nhưng khi đó ko có point dư, top VQ bắt buộc phải đổi dư để cân bằng, điểm ít thì 23K dư là cả một khoảng trời.

sau khi gộp SV khoá bán MT trong vòng 1 năm, khoá nâng ring bằng nhân vật acc count khác 1 năm, chỉ được nâng ring thủ bằng mt dư của nhân vật chính. Hạn chế tình hình đầu cơ chuộc lợi trong game.

Mời anh em góp ý.

Thân.

10. thế là ai không có ring pen và mt dư của VQ thì tự bỏ tiền đi mua 1k mt dư để đổi = poin à?
    nếu luật như vậy acc nào chưa đổi ring pen 100% bán mt dư xong bán acc như rác vì đổi dư quá tốn mà chơi thì thọt poin :-j
    và khi đó acc 0mt của BV sẽ đc đẩy giá trên trời vì sẵn poin. khi đó ai đầu cơ chuộc lợi bây giờ :))

giaolong thích bài này.
  11. cao thì cũng đã số rs == PO . có mấy thằng rss zen với bạc nhỉ

12. pet 50%. nhẫn gấu 20% == 70% . ông chỉ cho con pét +gấu == 120% tôi cái. muốn ==23k point phải bỏ ra 1k50 dư Mt nữa đấy . óc bã đậu sao ma ko hiểu . cái x1,5 MT đừng nó bảo là ăn ko hưởng không . chưa kể cái dd 50%/12h . tinh ra 1 ngày nó chỉ là 25%/24h thôi óc ạ:))

Last edited: 4/8/21
  13. Cái 1000 skill dư mới bằng 20k dư kia. Mùa quít ae mới bằng à

14. 1 năm full các loại bùa ko PA giỏi dc 300 dư chứ mấy :))

anhthinh1612 thích bài này.
  15. Tinh1dem2

Tinh1dem2 Hiệp Sĩ

Xin mời thanh niên qua VQ chạy rs đi 1 ngày mà đc 50 lần tôi gọi =ông+ thêm 50m tiền vnđ nữa 1 ngày chú em mà k chạy rs đc quá 30 lần chú em cần đưa lại cho a 2m thôi vào việc nào thanh niên từ khi vQ ra đời chưa có ai chạy rs 1 ngày quá 20 lần nữa là cứ thích nói thích bl góp ý cho sang cho vẻ mình là người hiểu biết như shit

giaolong thích bài này.
  16. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

Tại sao cùng sever VQ ngta max rinh pen+ mt cao ? Tại vì ngta đầu tư cày kéo .. bạn không làm mà đòi có ăn thì có ăn c.c thôi.
    Như bên Bv người T cày mt trước bao năm mà cũng đâu phải nhiều Acc 3 rinh pen, cũng số lượng đếm được thôi..
    Fan đã cân bằng ntn rồi mà còn đòi hỏi nữa thì bán Acc nghỉ game đi cho lành

17. SV nào gộp vào BV mà từng nâng rs để bằng BV vậy? chứ hồi PH gộp vào BV mình thấy trả nâng gì cả?

18. k biết câu chuyện thì ngậm c mà nghe. đang nói chuyện k giới hạn k giảm % ẽxp.

19. thôi im đi thanh niên . vào lại game chỉ vào phần ẽxp xem gấu trúc + ring gấu nâu đc buf bn %. còn vụ điểm danh ngày xưa là k move là *** mất nhé. năm ngoái mới fix lại thôi. =))

20. có ai đòi hỏi nữa ko? hay chỉ những thằng BV thấy VQ đc fan cho này cho kia để cân bằng thì gào lên?
    Ông lội lại các cmt của t đi, xem cmt nào t đòi thêm gì ko?
    tìm hiều kỹ trước khi nói, đừng mở mồm ra nói mấy câu ngu học kiểu ko làm đòi có ăn
    Chỉ có những thằng BV gato mới nói thế thôi, còn ng biết suy nghĩ thì ng ta hiểu đấy là do lệch ẽp 2 bên nên fan nâng để đỡ chết yểu mất thằng VQ sau khi sát nhập, và là Fan cho chứ VQ có xin hay Fan có lấy của BV chia cho VQ đâu, toàn mấy thằng lòng dạ tiểu nhân, thấy ng ta đc nâng lên thì ngoạc mồm ra

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi