Thông báo Tạm dừng: Bá Vương sát nhập Vương Quyền

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 14/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ko góp ý xây dựng đc Sever thì nẽxt
    trong game thuê người khóc chứ ngoài đây ko ai thuê :D

2. Làm mod thì đừng công kích cá nhân ở đây? Anh đây đã đưa ra cái biện pháp nào cân bằng cho sát nhập chưa hay tự fan đưa ra? Anh đây chỉ dừng lại ở bình luận chính sách fan đưa ra chứ chưa hề đưa ra bất cứ cái chính sách nào đâu mà khóc lóc. Fan lập top bình luận ok anh bình luận chứ fan thích sát nhập kiểu gì cũng chả ngán, đi đâu chả có anh em mà phải xoắn. Mõm ko nói lý dc người khác phục mà chuyển sang châm chích chửi nhau thì nên mặc váy nó vào con đàn bà.

Lên cái Gr xem bên nào nhiều topic hơn mà khóc lóc này kia? Xem anh em nhà em gái ko x10 lần bọn anh đấy à?

Bọn anh em nhà em lên top này có thằng nào góp ý đúng lý đúng lẽ chưa hay chỉ chăm chăm mở mõm khiêu khích chửi nhau?

3. Gặp GT Trung thì ko phải bàn anh ạ.
    Phút mốt xong hết mọi truyện chứ ko nghe mấy ních clone kêu để chiều đâu anh ạ

tocbacvjp thích bài này.
  4. vậy chắc là bạn muốn là BV qua đó rồi 1 tháng sau cũng of game hết nhỉ??

5. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

hỏi Fan câu chốt thôi, nếu như ngày hôm nay vq đòi = bv, vậy 5 năm sau bọn e có quyền đòi = HN đúng không?
    @fantasymc

Kip Dam Metocbacvjp đã thích.
  6. Thế còn các top khác như nào a
    Top 5 10 15 của bv
    E tưởng là cứ tính theo thừa rs rồi tính ra poi dư rồi tínhh về mt dư

7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Trước kia có cái lìn đấy mà đòi ý kiến. Làm j có cái gọi là cân bằng, ngta chơi cũng bằng tiền, VQ cũng = tiền nhưng là sinh sau đẻ muộn chứ éo phải ngang bằng nhau. Còn chơi game mà suốt ngày khóc ấy thì chỉ có hà thôi =)). Khóc mạnh nữa vào để ko phải sát nhập, rồi 1 ngày đẹp zời về SVHN éo có j thì t mừng rơi nước mắt. Ra đời sau mà đòi bằng thằng đi trước. H cách tốt nhất là sát nhập HN, có cái j chơi cái đó, và 1/10 up SS15 là đẹp nhất

8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Không bao h có đâu. HN ngta mt dư, rồi point dư vl luôn. HN h còn giới hạn lại 200K point kìa

9. Em gái xem xem anh đưa ra cái ý kiến đòi hỏi gì ở đâu thế em gái? Em gái đưa ra dc anh có thưởng nè em gái? Anh chỉ thấy mõm em gái vào xiên xẹo đặt điều thôi em gái

10. Giờ mà sát nhập vào HN, thì trả kiểu nào lầy tiền ra so được, lúc đó chắc VQ qua được 2 ngày nghỉ game quá

tocbacvjp thích bài này.
  11. Dẫn chứng VQ = BV mình kỷ niệm bạn cái acc + đồ BXH từ 15 trở về của VQ :D

12. <:-P
    chưa nghỉ à b? Del acc nhớ quay video nhé
    Nhớ rủ cả 1/2 Bv nhé

MOD: Đủ rồi đấy nhé!

Các file đính kèm:

Last edited by a moderator: 1/8/21
  13. Cậu làm mod mà chỉ chăm chăm vào chửi nhau thế nhỉ? Fan thông báo quyết sát nhập thế nào thì làm thế luôn đi thì đã ko có tranh cãi, còn đã đưa ra topic và chính fan cũng nói rõ là xin ý kiến bình luận thì đương nheien là mọi người sẽ vào bình luận rồi. Tất cả là quyền quyết ở fan chứ ở đây đã có ai dc quyết

14. Phân tích kỹ ra thì VQ có đòi bằng BV đâu nhỉ? Fan cứ quy đổi tất cả ring pen lẫn mt dư thành exp mt đi rồi cho đổi 1 dư=6 tỷ exp như BV xem, VQ nó còn dc nhiều hơn cái phần x1.5 ý chứ? Nếu thế thì VQ nó có được cái gì tặng thêm đâu mà đòi bằng BV hay đòi quyền lợi đâu nhỉ, chưa kể cho dù quy đổi ngược thành exp mt rồi đổi dư =6 tỷ exp thì VQ đã đuổi kịp 1/2 số lượng acc 3 ring pen ssk BV quái đâu mà BV phải phản đối?

Last edited: 2/8/21
    giaolong thích bài này.
  15. Chả có lý do gì để nghỉ cả
    Tôi cược cmn luôn kể cả VQ x2 Ring pen SK + X2 MT dư
    Cũng tuổi Loz có cửa ăn BV :D

16. Chưa thấy bài viết nào của nó mang tính tích cực :D
    Toàn chọc ngáy cà khịa

17. Ngày xưa bọn tôi từ PH sang , có 1 vài món SSK = 1/10 bên BV bọn tôi vẫn chấp nhận ko có nhiều thay đổi như bây giờ đâu các bạn ạ
    Cứ thế mà bê nguyên top và poin MT sang thế là xong gọn nhẹ.
    Ai cãi hay kêu gào có thể không sang
    Chả nhẽ bây giờ sát nhập xong 5 năm tới sát nhập HN bọn tôi cũng đòi poin dư poin MT và ring pen ngang HN họ ko Ỉ A vào mặt

tocbacvjp thích bài này.
  18. DinhPhong

DinhPhong Hiệp Sĩ

Đây là câu trả lời dành cho bạn

VitPro thích bài này.
  19. @fantasymc
    ==>Cho VQ quy đổi toàn bộ ring socket + poi MT dư ra thành EXP MT
    rồi cho họ đổi lại thành Mt dư giống quy chuẩn bên BV
    ==>Cho VQ 4>6 tháng nhân EXP cày MT cho VQ ( Chắc các " anh dơm" đi trước gần chục năm cũng ko tỵ nạnh đâu nhỉ )Thời gian đó BV vẫn chạy đc MT cũng ko có đứng yên :D
    ==>Mở ko giới hạn Rs VQ = giới hạn Rs BV > Cho memb VQ cày đuổi Rs ( Có thể gộp Sever rồi để cho VQ ko giới hạn Rs cũng ko sao )
    Còn về đồ 2 bên Sever thì cứ khóa lại cho đến 6 tháng sau cho GD là xinh ( tránh bọn con buôn lợi dụng cơ hội )

[Vip] ta0lahung thích bài này.
  20. Ý kiến gia hạn time 6 tháng để ae VQ kéo ngắn khoảng cách với BV nghe hợp lý đó ae

VitPro thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi