Thông báo Tạm dừng: Bá Vương sát nhập Vương Quyền

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 14/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. @MasterPie em lên khóa bình luận của thành viên @NetCo lại dc rồi đó, khiêu khích chửi nhau hơi nhiều, anh ko muốn cái topic xin ý kiến của fan lại thành topic chửi nhau đâu

2. Tinh1dem2

Tinh1dem2 Hiệp Sĩ

Hủy k sát nhập chứ kiểu sát nhập vậy k chấp nhận đc BV nó mang nguyên ACC+ đồ sang chỉ trừ mổI rs nó quét sạch ACC vQ à

VitPro thích bài này.
  3. Mơ hay ko thì đó là thực tế Fan đã từng đưa ra cho a em thảo luận
    Vậy mà có thằng nó *** cập nhật lại lôi cái tôi của mình ra cmt 1 cách ko suy nghĩ
    Mà Vương quyền có cái **** mà đòi có 100 acc ring pen socket mà phán :D

4. binhnt

binhnt Hiệp Sĩ

2 bên đều tiêu cực, thay vì ae nói qua nói lại thì có thế góp ý, nếu không hợp lý thì ae vote hủy admin vẫn theo số đông thôi=D>=D> tất cả chỉ dự kiến thay đổi và hủy là chuyện bình thường... Mấy ae tay to góp ý đi nào... Như em là muốn nhà ai về nhà nấy ý , hoac cho 2 server đi cùng hướng trong khoảng thời gian 3 tháng, trong time đó sẽ tăng exp VQ giảm exp BV sao cho 3 tháng sau các acc sẽ tương đối hơn, có thể xem xet giảm dame khi mặt full dàn giáp ssk hoặc chỉ mặc tối đa 3món vẫn ok nhỉ...:)):)):))

5. Thì toàn thằng con buôn nó ôm đồ của người chán giá rẻ
    Đợi gộp Sever nó bán cho người cần giá cao thôi mà
    Chung quy là béo bở bọn cơ hội _ Thiệt thòi các menb tâm huyết

Tinh1dem2 thích bài này.
  6. Tinh1dem2

Tinh1dem2 Hiệp Sĩ

Ờ ý kiến hay đó BV hơn chơi hàng tên lửa mà VQ chơi hàng pháo phản lực mà BV toàn men lom đom quá có gì ae đã ý kiến hết cả đã hỏi ae góp ý thì hy vọng phải biết và tôn trọng ý kiến của ae để điều chỉnh sao cho hợp lý và có 1 chút gọi là cân bằng giưa 2 sv

7. Khóc 3 ngày k hết nước mắt...
    Mấy ông trùm SV VQ` chưa thấy khóc, bọn khóc chắc bọn lôm côm

8. =))

9. Nghe từ đầu tới cuối thì ông nào bên BV cũng giọng nghe có vẻ rất cao thượng
    Tất cả vì 1 sân chơi đông hơn với lọ lọ chai chai
    Nhưng lại muốn Bê nguyên cái sẻver gấp 2 tuổi đời
    gấp 3 gấp về vũ khí đạn dược
    Các ông thích đi vụt clone chứ chơi bời cái méo gì :D

10. Người ko nói dc lý chỉ viết vạc cái mõm lên muốn chửi nhau đó gọi là con đàn bà mặc váy đó

11. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Chán lắm k muốn nói nữa rồi chỉ muốn nghe ae ý kiến thôi nhưng mà đọc xong thì thấy buồn quá.
    Thứ nhất là 2 sv khác nhau thì cái giá trị nó khác nhau ko nên so sánh. Mà nếu thích so sánh nhìn lại ngày phục hưng gia nhập bv, phục hưng có gì?
    Thứ hai là adm trừ rs của ae thì dc, chứ đừng trừ tiền ae nạp vào nuôi adm qua hơn chục năm. Cái đó nếu là các ông, các ông cũng chả ai chịu.
    Thứ ba là cũng đừng bao h mong adm free cho các ông cái gì. Mong ko trừ đã là tốt rồi lại còn đòi x2.
    Quay đi quay lại tôi chỉ muốn nói, ngày tôi từ phục hưng sang bv tôi còn éo dc như vq các ông bây h. Chơi game đồ nó chỉ là 1 phần thôi, tôi đồng ý có thể nó chiếm 70% (có thể thôi nhé đừng nghĩ đây là con số chuẩn), nhưng phần còn lại là ở tư duy người chơi đấy.
    Tiện đây tôi cũng muốn thử hỏi ae có ai dám đổi sét ex 5sk có tối thiểu 2 op 4gst 5pc của dk or dl, lấy xác max quả max mt max 3 ring pen ssk không ạ, tôi đổi sll đây.
    Tôi ko biết tầm nhìn các ông thế nào nhưng nếu tầm nhìn của những ng đang hướng đến ss15, thì tôi lại thích sét ex sk hơn là 3 ring pen ssk đấy.

=DapVoMom=, tocbacvjpAnThiFC đã thích.
  12. Cả sv chỉ có 2 set ex 5 sk tối thiểu 4 gst 5 pc, trong đó là set dk, một set của dw, còn lại đều xen lẫn đồ lôm côm 1 op hoặc ko op hoặc 2 op 4 hp 5 pc. Móc đâu ra mà đổi hở em

13. KhenhDZ

Lôm côm cũng dc miễn có dòng đó, ko cần phải đúng là đế vương hay tham tinh, miễn đủ 6 món bao gồm giáp người và khiên.
    Đấy nếu thích ssk gom vào đổi. Còn 1 op thì ko đủ tầm với rồi. Bv xác ng ta cũng k dưới 70 củ đâu. Tiền nạp thì hơn đấy nhưng giá thì chỉ có vậy thôi.

14. Hoặc là thế này
    được phép tối đa x2 master dư hiện có ( vì có ae bảo x2 cũng ko cân dc thì phải =)) )
    nhưng ai muốn dc x2 thì phải trả 1 khoản cho ADM, khoản đó sẽ do ADM tính toán rồi quy định, coi như đó tiền mua bùa cho ADM, còn cứ tự nhiên x2 thì chắc ko có đâu ( đoán thế =)) )
    Ví dụ ADM quy định cứ 1 dư là 1k VND, tôi hiện có 100 dư muốn x2 sẽ phải trả 100x1k= 100k thì dc 200 dư, nếu không có 100k thì cho phép 50k nhưng thế chỉ dc x1,5 =150 dư thôi tùy vào kinh tế
    như thế có lẽ vừa cân bằng dc mà ae VQ cũng ko bị BV họ bảo ko làm mà có ăn =))

15. Dl ko có set nào đủ 5 món ex sk, chỉ cần 1 op thôi chứ chưa cần tới 2 op

16. Đồng ý, tôi cũng ko thấy có tinh thần vì sân chơi chung ở đây. Sát nhập chỉ trừ rs hoặc cộng rs thuần túy là BV sang bắt nạt VQ, giống hệt người lớn nhảy vào lớp học trẻ con bắt nạt bọn trẻ con, VQ chi thêm tiền mua đồ thì hãy nói chuyện ngóc đầu lên dc

giaolong thích bài này.
  17. KhenhDZ

E chả thấy phục hưng cân tí lều nào với bv cả. E chả thấy có cái nguyên tắc củ khoai gì hết. Nguyên tắc là bố bảo sao con nghe vậy.
    Phục hưng 0 ssk đánh với 7ssk, còn bây h vq ex sk + 1 2 3 ssk đánh với 9ssk, cứ đánh đi thì biết làm sao chưa đối mặt đã phải xoắn vậy nhỉ.
    Mà chốt lại là vãi cả lều nguyên tắc , đấy chỉ là anh nghĩ ra thôi

18. Tinh1dem2

Tinh1dem2 Hiệp Sĩ

Chuẩn ghê là người chơi game ai cũng biết điều đó sao Fan k cho BV gộp với HN nhờ ờ nhưng thực sự cũng k ổn vì so với HN thì BV k có tuổi và BV so với VQ thì VQ lại k có tên nên theo tôi BV vẫn nên là BV chấp nhận người chơi với quái VQ vẫn cứ là VQ k nên sát nhập

19. Thôi ông đừng bốc phét

20. KhenhDZ

Thôi ông đừng có chém gió nữa đi, cái này chắc mỗi ông đồng ý chứ ai đồng ý. Tôi lại thách cả cái vq này dám . Vq dám bv dell cả sv luôn vướng cái cục ...

AnThiFCgiaolong đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi