Thông báo Tạm dừng: Bá Vương sát nhập Vương Quyền

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 14/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Xàm thế nhỉ, tôi ko cày ko bỏ tiền bằng người khác tôi đòng ý, tôi chấp nhận acc tôi yếu có kêu ca gì đâu, có x5 mt cho tôi thì cũng chả lên dc 3 ring pen ssk, nhưng mấy thằng top đầu VQ nó ko bỏ tiền ra cày hử? Tại sao cả sv chỉ dc duy nhất 1 acc có đủ 3 ring pen ssk mã k5? Là do chúng nó ko nổi tiền ra à? Hay bảo chúng nó ko cắn pa ko cày cuốc phọt *** ra?

Last edited: 30/7/21
  2. Anh xác định tư tưởng rồi em, sát nhập thì anh chấp nhận nằm im, ko ho he gì dc, hoặc bán acc nghỉ hoặc vứt acc cắm chơi chơi trong âm thầm, ko tham gia pk nữa. Acc anh thì yếu đuối thấy rồi, ko so ke gì với bên BV cho mệt, có so kè thì cũng ko so kè nổi

3. Đó là phương án tôi ưu thôi
    Còn nếu sát nhập luôn VQ xác định ko ngóc lên được. Chưa sát nhập mà đã khích bác chiến ghê lắm rồi :))

4. Có x2 mt dư thì VQ cũng xác định nằm im, không ngóc lên nổi ấy chứ. Bắt buộc phải mua thêm đồ bên BV mới cân được. Các bác bên BV đồ từ 10 triệu lên 20 triệu lại chả sướng rồi lại còn so kè gì mấy cái MT nữa. Tỉnh táo lên chứ. Không sát nhập được thì xác định đồ vẫn nguyên giá nhé :))

5. Thuyết âm mưu là lộ trình sát nhập BV vào VQ đã đc con buôn nắm đc :D
    Thu gom đồ vs acc bên BV của memb chán với giá rẻ
    Giờ gộp Sever Fan X2 SSK + X2 MT Dư thì tụi nó bể kèo rồi !

6. Thời điểm này chưa nên sát nhập :)) hoặc có thể huỷ ý định này

Tinh1dem2 thích bài này.
  7. Hủy cũng được, chứ gộp thế kia gộp làm gì ?

Tinh1dem2 thích bài này.
  8. Làm sao các con buôn chịu hủy khi găm 1 đống đồ từ BV :D

9. Cái này do Fan thôi . Mong cái dòng ae cho ý kiến có tác dụng

10. Huỷ sát nhập đi, em ko muốn chơi với máy đâu các bác ôi

11. Hoãn khoảng 6 tháng đến 1 năm để phát triển 2 server về cùng hướng cân bằng bớt thì sát nhập, không thì bỏ ý định đó đi cho 2 bên đỡ phải tổn hại

12. cày dc 100 MT dc 200MT=))

tocbacvjp thích bài này.
  13. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thằng nào chả cắn PA, thế BV ng ta có trước ng ta chấp nhận sát nhập sang VQ là để 2sv gộp vào cho sô động. Chứ BV hay VQ cũng chỉ là cái sv chết thôi. Rồi cuối cùng cũng sang HN , lúc đấy đòi quyền lợi đi, xem có dc ko =))

14. X2 SSK, Chắc Fan là bố a` mà phát quà to thế. Vậy 1acc cho 1 cái, mất hết của ông 5trVND tiền bạc. Cấp số nhân sơ sơ 100acc đi bạn
    Ko làm mà muốn có ăn đây rồi

VitPro thích bài này.
  15. nhập hay k nhập k quan trọng. vấn đề giờ adm thay đổi tính năng trên web mà k thông báo làm ae hơi hoang mang =))

16. Đấy là Fan nó đưa ra dự kiến :D
    Biết thì ậm ặc chứ lại

Các file đính kèm:

17. Đừng có xàm ***, nguyên tắc sát nhập là phải cố hết sức cho 2 bên cân bằng, ko tuyệt đối dc thì cũng phải gần cân nhất có thể. Bên nào mà chẳng ăn ba bên nào mà chẳng phải cày cuốc phọt *** ra, tự dưng dí thằng 6 tuổi vào sân đấu của thằng hơn chục tuổi lại bảo nó ko đòi quyền lợi. Chết hay ko chết thì bọn VQ nó đang yên đang lành chẳng muốn nhảy vào sân đấu của thằng hơn chục tuổi, ko có tí thiện ý cho thằng 6 tuổi thì nó thà yên vị ở sv chết còn hơn, chưa kể nó đã đòi ngang cơ hẳn quái đâu, x2 mt thì cũng đã bằng 1/2 của BV đấy

18. Hầy Gộp Vương Quyền vào Vương Mệnh đi
    A em tôi đồng ý hủy SSK + Poi Dư + poi Vc + Hủy Rs :D
    Xem ai là người sân si :D

19. Mơ đi...

20. Cách nc là biết cùng team Hà hói thì phải... Khóc to lên Fan phát kẹo cho=))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi