Thông báo Tạm dừng: Bá Vương sát nhập Vương Quyền

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 14/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đợt vừa rồi thấy có ý kiến tăng dư cho VQ để đổi sang nâng cấp cho ring pen tại sao lại hủy vậy em? Ít nhất anh thấy ý kiến đó là tích cực khi ko bên nào chịu thiệt về mình, ý kiến trung hòa ko tạo thiệt hại cho BV như vậy mà còn phản đối thì anh ko thấy có thiện ý sát nhập ở đây. Nếu BV thấy giảm rs là thiệt thì tăng rs cho VQ là xong, vấn đề này chả có ý nghĩa gì cả, tăng hay giảm ko ảnh hưởng gì hết. Hoặc các chính sách định hướng như em nói nếu em thấy nó quan trọng như thế thì để VQ sát nhập vào BV cũng dc, chẳng ai thèm quan tâm cái vấn đề đấy, em nêu lên làm cái gì đâu. Trung tâm vấn đề là đồ đạc, dư cũng vẫn chỉ quy đổi lên cấp cho ring pen, tất cả chỉ có vậy thôi, mọi thứ khác đều là râu ria chả mấy ai thèm quan tâm.
    Cả sv VQ mới có 1 acc đủ 3 ring pen ssk max k5, còn lại toàn lôm côm k1 k2, đến 2 cái ssk còn hiếm nhập vào sv nhìn sơ sơ cũng phải gần chục cái acc 3 ssk trở lên, VQ chịu vào mắt.

Thôi tóm lại fan cứ quyết sát nhập thì sát nhập đi, VQ ai ko chơi dc thì nghỉ.

Last edited: 30/7/21
    Cô Đơn Mình Anh thích bài này.
  2. Đã mở ra topic cho a em chúng tôi góp ý kiến thì cũng nên xem xét đọc qua 1 chút
    Về tuổi đời cũng như đồ đạc của BV hoặc ssk như nào thì chính Fan cũng đã nhận định
    Còn ko bỏ cái câu "Mời anh em cho ý kiến để tôi tiếp tục điều chỉnh cho phù hợp ! "

Đăng Quân thích bài này.
  3. BoGiaHY

BoGiaHY Chiến Binh

thế VQ nó cày 800MT đổi dc 230 dư.. BV 800 MT được bao nhiêu MT dư. FAN nói rõ như ban ngày rồi. bạn chả hiểu cái L gì về từ ngữ của việt nam cả !!

giaolongVitPro đã thích.
  4. BoGiaHY

BoGiaHY Chiến Binh

mua w4 DK 4op ^^

5. BoGiaHY

BoGiaHY Chiến Binh

vấn đề lần RS và đồ đạc không nói đến. vì đồ muốn có thì phải làm phải mua. vậy còn vấn đề ex MT 2 sv đang chênh lệch nhau thì sao. tại sao VQ lại không được tính toán lại khi 2 SV đang không giống nhau về lượng ex MT

6. Dư mt thì cũng đổi sang nâng cấp ring pen hết thôi, bạn nhầm lẫn đầu đuôi rồi, dư là phần phụ thuộc của đồ đạc, cụ thể ở đây là ring pen

7. Khả năng kêu Fan gộp hết vào Vương Mệnh
    a em chúng tôi đồng ý hủy poi VC + Huỷ SSK + Hủy luôn MT dư :D

8. Master và poi dư Master Vương Quyền đã hơn Bá Vương rất nhiều rồi. kể cả leve thuôc tính

VitPro thích bài này.
  9. úi giời SSK tốn bao tiền, cả chục triệu, trăm triệu ấy chứ, hủy làm sao dc

10. Vẫn chơi VQ thôi

11. Fan đã nói là trưng cầu ý kiến thi nên nghe ý kiến member
    Cả 2 bên đều đang bất đồng quan điểm và không muốn sát nhập
    Tốt nhất là nhà ai người nấy ở

Tinh1dem2VitPro đã thích.
  12. phải tính rằng lượng đồ ko có giá trị lắm ở VQ nếu sang VM thì nó đội giá thế nào chứ lại :D

13. Đổi mịa nó 50 acc tốp 1 VQ
    Lấy 50 acc top 1 BV là công bằng hả :D

14. Khóc ít thôi

15. Cậu đang khiêu khích muốn chửi nhau?

16. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Tranh luận thôi nhé các memb, chửi nhau sỉ vả nhau mời ra chỗ khác nhé.

17. Quần áo ssk bên BV có thể ngang với ex sk bên VQ, vậy thì chỉ cần cân bằng cái ring pen ssk giữa 2 sv là dc rồi, tranh luận làm gì nhỉ? Giảm dư bên BV nếu BV chịu thiệt dc, ko chịu thiệt dc thì tăng dư cho VQ để VQ tự đi mà nâng cấp ring pen là xong, chả bên nào thiệt nữa, đơn giản thế thôi mà

giaolongVitPro đã thích.
  18. Top1SerVer

Top1SerVer Cư Dân

cái thanh niên đó khóc là nghề rồi

19. Chuẩn đó :D

20. Tinh1dem2

Tinh1dem2 Hiệp Sĩ

Sát nhập vậy k ổn 1 bên đồ khủng mấy con vk bên đó dùng quét sạch top VQ à ACC bên BV khủng hơn sát nhập sao đc muốn sát nhập phải quyết ACC cho nó đồng điều ngang nhau điều ae VQ muốn là sát nhập phải có công bằng nếu BV gữi nguyên đồ mt.... việc đầu tiên là Fan phải cho tốp VQ lên vk khủng TD với BV ACC mt ring pen ssk dòng tương đương wing .... ACC hạng trung cũng phải tương đương hạng cùi train rác cũng vậy k giải quyết đc k ổn k đã hỏi ý kiến ae ae VQ đã có ý kiến thì phải tiếp thu và điều chỉnh chứ k hỏi làm gì

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi