Thông báo Tạm dừng: Bá Vương sát nhập Vương Quyền

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fantasymc, 14/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

- Ủng hộ vụ BV vào VQ nhưng phản đối vụ x2 ring pen hay x2 dư của VQ :)
    - Sv VQ thỏ ngọc Arena liên tục còn BV thì bãi train thì sao mà lại kêu BV và MT dễ hơn VQ :D
    - top dư trên 1000 của 2 sv đều tầm 60 người là same same rồi ko cần phải x2 hay giảm đâu. VQ có những acc đã hơn 2000 dư còn BV giới hạn 1200
    - Nói thật sv nào bị sát nhập là sv ấy thiệt thòi quá nhiều rồi lên mong fan chỉ tìm các cân bằng point thường hay rs thôi và làm sao cho B S L nó cân bằng là quá tốt rồi :) Point dư MT hay Ring pen socket hiện tại mình thấy khá là ổn rồi :D

hungchinhz thích bài này.
  2. Cô Đơn Mình Anh

Đúng còn gì :) Tính số lượng đồ SSK bên BV cũng ko bằng số lượng ex sk bên VQ :))

3. mấy ông BV có đổi ssk lấy ex sk của VQ ko nhỉ

4. Bên nào cũng thấy thiệt thòi thế thì thôi ai về nhà nấy cho lành. Nếu thấy ngang bằng thì VQ sẵn sàng đổi acc có ex sk lấy acc bên BV, liệu BV có đồng ý =)) đương nhiên là ko rồi =)) Đối với VQ thì cày mt hộc mặt cả năm, cắn pa điên cuồng cả năm mới lên dc 1 cái ring pen ssk thôi đó =)) Vài món ssk, acc 3 ssk của VQ hiện tại nó làm mưa làm gió =)) Nghe vài món ssk nó nhẹ nhàng quá =))

5. Mong Fan bỏ map đào ngọc chứ ko toàn thấy auto đào nản vcl

6. mấy ông BV có đồng ý đổi ssk lấy ex sk bên VQ ko nhỉ

7. Có. Cứ 1 sét 1 món đổi cho

8. Cần gì sát nhập. Chắc tưởng cần:D

9. rồi thế mở mồm ra la vq nhiều ex sk hơn . 1 mon ssk == 1 set ex sk thi xin hỏi BV có mấy chục sét exsk nêu quy đổi vây

10. Thì tôi cũng có quan tâm đâu, sát nhập hay ko sát nhập cũng thế thôi, ko ngăn cản cũng chả ủng hộ, nản quá sức với game của fan

11. Ring pen nhân đôi sl. Vậy ng có 2 cái thành 4 cái. Người 3 cái thành 6 cái ak. Kakka

12. thực gia vq rs 2k xx nhung so point rs thường+ point vk ck da gan bang so point rs 3k cua bv r BAY GIO ANH FAN CHI CAN MỞ THÊM POINT DƯ CHO VQ NUA LA GAN NHU SO POINT NO TUONG TƯƠNG DƯƠNG R

13. Ngày PH sát nhập Bv. Ae PH biết bao nhiu thiệt thòi
    Thế giờ sao. Ae PH cho ae BV mất dấu.
    Chơi game. Vẫn là tư duy và sự đoàn kết TV thôi

giaolong thích bài này.
  14. À cái đấy đương nhiên rồi, tất cả vấn đề chỉ là con người và đầu tư, thế cho nên tôi mới ko quá quan tâm sát nhập hay ko sát nhập, nhưng cái gì ra cái đó, ko phải ai cũng thoải mái như tôi. Những vấn đề tôi nói chắc chắn sẽ là vấn đề chung của nhiều người khác, tin chắc sát nhập mà ko tặng thêm VQ hoặc giảm BV thì VQ bật xới ít cũng 1 nửa

15. Cô Đơn Mình Anh

Đổi như nào nhỉ ? 1 món ssk đổi lấy 1 sét ex sk à :))

16. Cô Đơn Mình Anh

bất hợp lí :)) Cả vụ x2 Dư bên VQ cũng bất hợp lí :)

17. nguyenduc1010

nguyenduc1010 Hiệp Sĩ

Quan điểm cá nhân của em thôi Giờ HN cũng giới hạn 200k Point mà sát nhập BV vào với HN cho hay.
    BV sever cũng đc lâu lâu rồi đồ đạc cũng khủng :D

18. Thôi ko nên sát nhập . Sv nào sv ý chơi ko cãi nhau :))) bá vương ko biết bao nhiêu cái sv nó sát nhập vào rồi . Không biết đến bh vương mệnh lại sát nhập vào bv đây

19. 1 Sever ra từ rất rất lâu đi so với 1 Sever non trẻ :D
    Lượng EXP gấp 2 trong khi đổi poi MT dư cũng rẻ gấp 2
    wing ful + lượng đồ SSK quá nhiều trong đó VQ duy nhất chỉ vài món vũ khí đấu giá có hạn là SSK :D
    Thế cho sang VQ cầm acc top 1 VQ + EX socket rồi cầm acc bên BV vụt xem có quỳ ko là biết

20. VQ nó Pk gần như full ngày ảena
    Còn các bãi trian thì auto cày rác nó rải kín các sever thì bãi trian wor đâu :D
    Acc nào hơn 2k dư vậy ?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi