Góp ý Kính gửi BQT và ADM

Thảo luận trong 'Vương Mệnh' bắt đầu bởi dammemu12, 20/7/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. dammemu12

dammemu12 Cư Dân

Kính mong BQT mu và ADM xem sét về vấn đề ngựa ma có thể sử dụng chung với thú khác như là quái điểu , tại vì DL có ở sv này nó là 1 thứ gì đó rất là khủng khiếp rồi giờ lại được xài chung 2 ngựa , mấy class khác hoàn toàn lép vé giờ lại chỉ sử dụng được 1 trong 2 . Thấy bảo ngựa ma yếu hơn quái điểu nhưng vì đam mê ss cao có ngựa ma mang cho đẹp nên mang ngựa ma thì mất tác dụng với quái điểu nên mình làm bài này mong răng BQT và ADM có hướng giải quyết đẹp cho Class khác đó là sử dụng chung với thú khác như nhân vật DL đang làm ạ . Xin ! có lời hồi ôm sớm từ BQT và ADM .

2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

WZ như nào thì chơi như thế, ko thì chuyển qua dl mà chơi. Ai bảo ngựa ma yếu hơn quái điểu thế ??

3. dammemu12

dammemu12 Cư Dân

vào mà test rồi phán ??? có phải con mu này chuẩn như WZ đâu mà cứ lôi WZ vào nhỉ . Đầy cái nó khác bọt với WZ đấy thì có làm sao đâu .

4. ơ vậy là dl vừa cưỡi ngựa vừa cưỡi quái điểu đc à chủ top

dammemu12 thích bài này.
  5. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Hiện tại ngoài máu boss sau những lần fix của adm thì bản VM này đang theo chuẩn WZ rồi. VM khác vs các sv còn lại.

6. dammemu12

dammemu12 Cư Dân

mấy sv còn lại là ss15 à . Ông nhiều chuyện vl . Chuẩn WZ mà có siêu w3 chuẩn WZ mà k có đồ ruud . Chuẩn WZ mà đi bc cả team ăn Q k đc hộp ruud . Chưa chơi thì đừng phán lung tung mà mang tiếng .

7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

=)). Đồ ruub ko phải là ko có mà chưa cho ra. Còn cái Bc ý là bị fix cmnr, ban đầu chỉ cần đi là có hộp ruub chứ chả cần team ăn Q nhá :))

8. dammemu12

dammemu12 Cư Dân

nói chuyện với ông mệt vcl . góp ý adm mà ở đâu cũng có dấu răng của ông thế . Rảnh thì đi mượn acc mà chơi đi đừng đi cắn người nữa .

9. ơ vậy là dl vừa cưỡi ngựa vừa cưỡi quái điểu đc à chủ top @dammemu12

10. dammemu12

dammemu12 Cư Dân

đúng rồi b

11. người ta là MOD hỗ trợ ae thì bảo rảnh háng ăn ko đc DL thì chuyển qua DL mà chơi còn ko được thì nẽxt .

khóc bố vã vêu mõm giờ =))

tocbacvjp thích bài này.
  12. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Chuẩn ha :)). Tuy ko chơi nhưng tháng cũng vài chục K bạc

baotrung08 thích bài này.
  13. ngon tôi đây cày bục mặt đôi khi phải nạp 1 tý để cày cho nhanh thỉnh thoảng làm vài 3 con boss giải trí :))

tocbacvjp thích bài này.
  14. mình xem đồ bao nhiêu con dl mà chưa thấy con nào có cả ngựa và quái điểu cả

15. ngựa với quái điểu sài chuột phải lấy gì ông soi đc ????

16. ơ thế nhưng mà nếu k chơi lsao biết nó mạnh yếu mà chốt bác nhỉ :))

tocbacvjp thích bài này.
  17. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Giờ ko phải thời ngày xưa mà chơi thuần 1 char. Thấy con nào mạnh thì chơi, ai bắt chơi char yếu đâu :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi