Thắc mắc Nhanh Nhanh ko hết slot.Bữa tiệc autopk sắp chính thức được bắt đầu

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi kendamilUK, 20/5/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. kendamilUK

kendamilUK Hiệp Sĩ

Thấy từ hôm qua đến hôm nay anh em cộng đồng MU bàn tán sôi nổi với chủ để Fan đang dự thảo cho sử dụng autopk với hai gui đang đối địch là Newstar và LG. Nếu dự thảo này thông qua anh em nào đang lén lén lút lút sử dụng autopk nhanh nhanh đăng ký slot vào hai Gui trên để được thỏa mãn đam mê- đê mê trong tự hào khi sử dụng autopk nhé!
    nhưng trước khi chính thức thông qua dự thảo ko sử lý 2 gui dùng autopk mình vẫn quay clip một loạt acc top của Gui LG Mu.Lon sờ ton chạy trên arena và vẫn quay clip như thường ngày thì phát hiện các bạn như được mùa, auto từ trong ra ngoài, auto từ cave đến top tép giật xuyên rào rồi tránh bom các thể loại ở mọi bãi cắm. và coi đó như là một ngày ăn mừng vì sự hậu thuẫn của bos.
    không biết nước cờ này đi là đúng hay sai nhưng chúc Fan và ban quản trị thành công
    clip này ko mang ý định tố cáo! clip mang tính chất chúc mừng các bạn vì đã gây được áp lực để fan cho các bạn công khai sử dụng autopk . một công công cụ đắc lực cho một loạt người khuyết tật. có lẽ bộ môn pk này sắp được đề cử để tham gia thi paragame và chắc chắn các bạn sẽ là những người vô địch dành huy chương vàng vẻ vang :o):o):o):o)
    à tiện thể thì xin hướng dẫn các bạn một cách để tránh bị dính tên trên bảng phong thần là đổi tên là xong nhé =)).

luongtheanh thích bài này.
  2. Mày đang dùng phần mềm gì mà có cả auto buf sum vs qb hay thế =))

3. Ae nào có auto chạy bãi vs rs ko cho e xin với

4. Bố mày đã lộ autu thế kìa rồi còn đăng lên . Óc *** cứ tưởng thiên tài . Sum với qb tt buf cùng đc 1 lúc vl thế .

5. Mỗi lần post bài lại vẫn cái giọng mỉa mai ấy , cơ mà sm QB TT buff đồng loạt đc, chắc cái này chỉ là lỗi game thôi chứ ko phải auto, ngày trước doạ Ambu cũng auto canh gần đầu cổng arena thì ko thấy khóc, giờ chửi rúc thì làm sao có đất mà auto. Chỉ là sự khóc lóc như 1 con pờ hò thì vẫn như ngày xưa, ko sai khác điểm gì :))

6. cho chúng nó chơi với nhau đi quan trọng gì đâu người anh em, trong game này thắng cũng chính là đang thua mà không thua thì cung thành thua. Càng kiêu ngạo càng thua vì tiền và thời gian hi sinh vô ích

7. kendamilUK

kendamilUK Hiệp Sĩ

Chỉ có óc bỏ và tập thể các óc bò mới bảo tôi dùng auto buf =))

8. tự bốc *** ăn =))

9. kendamilUK

kendamilUK Hiệp Sĩ

cái này nói lên cái gì bạn ê

10. Giả ngu à ? Hay tự bốc *** ăn nhiều nên ngu rồi =))

11. kendamilUK

kendamilUK Hiệp Sĩ

dang hỏi bạn là cái clip bạn đăng nói lên cái gì? autopk à hay là cái gì?

12. Bản thân cũng auto bỏ mẹ ra rồi lên đay tố ng khác auto . Đúng lũ bại trận :) . Pk thua thì đỗ auto trong khi bọn nó là thằng auto đầu tiên . Suốt đời bọn m cũng *** lam trò trống đc gì đâu

13. kendamilUK

kendamilUK Hiệp Sĩ

tố cáo đi bạn ê. không có video tố cáo mõm thì các bạn là nhất. các bạn là một tập đoàn mõm tố cáo bằng nước bọt à =))

14. T có bao giờ auto *** đâu mà tố cáo =)) . Mà t cũng phải đàn bà như tụi m đâu mà đăng ba cái clip xàm này lên làm lol gì . Thích auto thì auto . Thích pk tay thì pk tay t chiều tụi m hết mà :)

15. kendamilUK

kendamilUK Hiệp Sĩ

nếu như clip này được coi là tự ị tự ăn thì mời bạn ăn luôn cho nóng. để nguội nó thối lắm
    còn clip nào đăng lên để up kho clip full lên đối chất nào

16. Cũng dùng auto, sum với qb tt buff 1 lúc kìa pa :))

17. kendamilUK

kendamilUK Hiệp Sĩ

phải nói một câu là bạn thực sự là một con bò. Có bài mới trên diễn đàn nói về buf kìa, lên mà xem con bò

18. kendamilUK

kendamilUK Hiệp Sĩ

@vidautaxanhau đã liếm láp sạch sẽ chưa bạn ơi? nhìn bạn không khác gì tự ị ra rồi đi một vòng chửi bới. đến cuối lại phải quay lại tự dùng lưỡi để nạp cái mình vừa thải ra vào lối mõm nhỉ. mà nghe nói Zeus bạn cầm bị lên bảng đếm số vì sử dụng auto ấy nhỉ? =)) từ thằng chủ gui đến thằng culi buồn thật

19. ơ sao lại mũ tham tinh ;))

20. T có auto như m *** đâu =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi