Góp ý Vấn đề acc 2k và gia trì

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Sao0nline9x, 7/4/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Do bác fan mới fix acc 2k rs mất bạc mới được point nên giá trị của acc 2k có giảm và gia trì thì phải đợi hoặc mất zen mới gia trì được ngay, vậy e góp ý mới bác fan cho acc 2k chạy gia trì có thể đập luôn khi max lv như vậy ae acc 2k có chút động lực mong bán @fantasymc xem sét ý kiến này

Render3D thích bài này.
  2. E góp ý r nhưng k thay đổi gì cả, acc 2k cho max lv đập lại đập đc trên wep thì tuyệt vời quá,

3. cũng mong bác fan cho cái này đối với acc 2k sẽ công bằng cho acc 2k hơn

4. vuongindo

vuongindo Hiệp Sĩ

mình không có acc nào rs 2k nhưng mình vẫn ủng hộ ý kiến của bạn, vì bỏ ra thời gia và tiền bạc để chạy được 1 nhân vật rs 2k thì cũng có được 1 ưu đãi nào cho nhân vật rs 2k chứ, không có ưu đãi nào thì mất hay

5. acc 2k h chả có ưu đãi nào. hzzzzz

6. bố cái thằng rẻ rách king9x chỉ loanh quanh la liếm cái gì free là ẳng lên như chó đòi cơm thế, cái mả bố nhà mày người ta relife hàng đống còn chưa đòi quyền lợi cày lên 2k có cái gì mà đòi, trong lúc cày lên 2k chúng mày chẳng bú không sót cộng rác nào còn kêu gì

dianamama3 thích bài này.
  7. Khánh sam sung, king9x. Công nhân sam sung

8. Admin Cũng nên tạo 1 động lực cho ae cày lên 2k , chứ không phải ai cũng có điều kiện thời gian và tiền bạc để Ri Lai , ^__^

9. vuongindo

vuongindo Hiệp Sĩ

10. 2k giờ cắm rác nhé :))

11. Chó lại sồ ra cắn người à khéo nó lại câu mất

12. Rồi sao nữa Bới Văn Hà, tao như nào cũng không bằng thằng trộm cắp vặt nhà mày đâu

13. khánh sam sung lại tính lừa đảo à

14. Chắc không cao tay bằng Bới Văn Hà nhà mày đi ăn quỵt đâu nhể

tnt9x thích bài này.
  15. toàn lời lẽ hình ảnh vu khống
    id clone
    của khánh sam sung king9x chó dại sever

16. Ngày trước acc 2k mới được gia trì , từ khi cho cả acc 1k gia trì bằng P.O số điểm gia trì tăng x2 , x3 khổ VL , lại còn phải chờ đợi 1 tiếng

17. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

@fantasymc gia trì khi max lv là dc đập búa ngay và nv sẽ hiện tại bãi cày lv a ơi

18. acc 2k tỉ lệ đập búa ra x2 cao hơn còn gì

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi