Thắc mắc xin phép coppy thông báo dọn dẹp xoá acc rác của @ADMIN

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi anhtraifan2020, 4/4/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [QUOTE="anhtraifan2020,
    1. Nhân vật reset thấp dưới 500 lần, point dư ít dưới 10k
    2. Trên người mang nguyên bộ đồ shop hoặc đồ hoàn hảo 1 dòng tăng ZEN, đeo 2 nhẫn phù thuỷ
    3. Nhân vật reset P.O đều đặn 1 ngày 1 lần hoặc không reset
    4. Trên người nhân vật chỉ chứa chaos, blue, ngọc và đồ hoàn hảo. Trong hòm đồ cũng chỉ chứa toàn chaos, trên hòm ảo với chợ ảo cũng đầy cụm chaos +30
    5. Nhật ký Bank chỉ có giao dịch gửi zen vào Bank, bán zen lên shop, bán ngọc chaos lên chợ ảo
    6. Nhiều account cùng IP có biểu hiện tương tự
    ,[/QUOTE]

Nếu account có đủ cả 6 biểu hiện trên thì bị khóa cũng xứng đáng, nhưng 99% ko ai đủ cùng lúc cả nên ae yên tâm cày kéo.

2. chấm

3. Kêu ca méo gì, chơi đc chơi ko chơi đc nghỉ. Fan làm như thế là đúng, khoá hết mấy acc rác lại cho ae có chỗ key kéo. Giá mà Fan mạnh tay vs auto chạy bãi hay auto pk hơn nữa thì càng ngon. Cảm thấy game ko hợp thì nghỉ, ko thì đi tìm mấy cái mu lậu chơi vài tháng ấy cho hợp ý, game thì có nhiều người chơi mà cứ đòi theo ý ông, ngta quản lý game đâu thể chiều hết tất cả ý của mọi ng đc. Game để duy trì thì phải nâng cấp và thay đổi, đương nhiêu có những cái khá rườm rà và loằng ngoằng nhưng nó là cần thiết để game đc ổn định hơn.

4. Chứ như ngày 1.0 hay ss4 ss6, lừa đảo trade, bug hack, chế độ bảo mật kém.... Vân vân và mây mây. Có chơi vào cái lỗ... Đương nhiên tôi cũng thấy Fan có vẻ ưu tiên những người có tiền hay người cầm acc top, đó là điều đương nhiên, ngta làm game vì cái gì??? Chả nhẽ làm cho vui xog uống nc lọc cầm hơi? Cũng như ông bỏ tiền mạng tiền điện tiền mua đtdđ tivi ra để xem những chương trình giải trí, chả có cái gì miễn phí đâu.

5. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Khoá có 200 acc chứ 2K acc bạn cũng éo có bãi cày đâu =)).

onghuyday thích bài này.
  6. mấy thằng cóc nhái có tư tưởng đấy thì làm gì có vé cày =))

tocbacvjp thích bài này.
  7. Dọn bớp acc rác cho ae còn chỗ mà cày cắm

8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

=)). Lại cái suy nghĩ đó. Riêng bãi ngon thì ko bao h có mà cắm đâu, ngồi đó mà mơ đy. Acc rác thực chất ng ta cắm bãi cùi cùi là chính, chứ bãi vip thì 2,3 team ng ta ks nhau ko đến lượt bạn đâu.

9. nói đúng là dọn bớt acc rác cho ae khác có chỗ cắm rác cùng =))=))

onghuyday thích bài này.
  10. rõ là nói chơi game giải trí mà huynh lại đi so đo với người ta đồ full đồ ex, tôi chơi mấy acc cùi mặc đồ cùi cắm 1 bãi thôi fam, ngày rs vài lần , đến giờ lên đào ngọc , rồi đến giờ săn boss, vv,mây mây. huynh nên xem lại cái khái niệm giải trí của mình đi. :D

11. chúng tôi tin anh cường =))=))=)) 200acc là 200 acc

12. game để giải trí mà, thấy game k còn giải trí nữa thì nghỉ đi bạn :D

13. 1. Cái này bạn nên hỏi ae chơi lâu hoặc tự test, chơi game mà cứ ko chịu tự khám phá thì có gì hay.
    Còn đồ đắt ko có tiền mua thì đừng chơi nữa, kiếm tiền lo cho bản thân và gia đình trc. Hãy nghĩ rằng game là giải trí chứ ko phải công việc.
    Đọc ms hơi hiểu hiểu mục 1 bạn muốn nói cái gì

2. Trước đây rs onl đc cho nvat rs tùy. Nhưng sau nhiều vụ gamer lợi dụng thì mình thấy cái này thỏa đáng. Trên 150 lần ms rs onl đc
    3. Ngày trc 1 lần là kết hôn đc nhưng giờ 50 lần. Cũng như là 18 tuổi kết hôn.
    Giờ fan cho rs free tới lần thứ 50 rồi đừng đòi hỏi thêm

3.

14. Xin cái kèo 200acc phát auto hay thành lập 1 đội chuyên nghiệp làm công việc này vậy, ít phải 5 ông ngồi chơi 1 case 4 màn hình ms kiểm soát dc ấy nhỉ

15. bắt đầu siết lại để hút máu mấy thằng ngu còn chơi chứ sao nữa =))

16. anhtraifan2020

anhtraifan2020 Hiệp Sĩ

hoá ra tin nhắn này admin thử xem chủ tài khoản trong số điện thoại của acc anhtraifan có lập đến 200 account không , mà đâu cũng bị anh em lôi mình ra nói là cắm 200 acc vậy , nghe bực thật @admin có thể đưa cho anh em và tôi xem bằng chứng cụ thể không ? @amin mà cho được bằng chứng hay video 200 acc trong số đt ý cùng cắm admin cứ khoá hết acc khỏi giải thích cho phép 10 acc/ sdt mà bảo mình cắm 200 . Là 1 chủ của game nói phải chuẩn nhé

onghuyday thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi