8 về game Hỏi về dung hợp đồ socket có dòng ex.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi duchieuss2, 23/8/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mình mới chơi lại mu, vào thấy có đồ socket có dòng ex . Ae nào biết cho mình hỏi , Nếu đồ socket có 1 dòng ex thì có dung hợp lên đc đồ thành socket 2 dòng ex ko. Như là mình dung hợp đồ hoàn hảo 1 dòng thành món đồ 2 dòng thường dung hợp . Ae nào hiểu về dung hợp đồ socket ex thì chỉ mình với.

2. Đồ socket thì cứ kiếm đồ exl 1 dòng mà dung hợp nhé. Muốn lên full cũng dc. Nhưng tỷ lệ thấp đến đáng thương. Nếu đồ đã khảm mà dung hợp exl thì tỷ lệ rất thấp, lên cao tay đc 2 exl là cao rồi. Nên kiếm đồ socket chưa khảm dung hợp để tỷ lệ cao hơn

duchieuss2 thích bài này.
  3. OK cảm ơn bác đã chỉ .

4. thấy bảo đâu đó tỉ lệ đc 2% :))

5. Đúng rồi. Nhưng nếu chưa khảm ngọc thì tỷ lệ cao hơn xíu. Nói chung chịu khó làm vài chục lần kiểu j chẳng lên

nghoanddNhân viên Thuế đã thích.
  6. 2% thì gần ngang đánh đề

7. Bác ak nếu đồ socket chưa khảm thì sẽ ko dung hợp đc bác nhé bắt buộc phải khảm 1 dòng thì ms dung hợp đc

8. bác chưa hiểu về xác suất rồi.

lần 1, tỉ lệ thành công là 2% = 2/100
    lần 2, tỉ lệ thành công vẫn là 2% = 2/100

Tính tổng 2 lần sẽ là 2%*2% = 2/100 * 2/100 = 0.04% nhé

Chứ không phải 100 lần quay thì sẽ được 2 phát đâu :))

9. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Bạn này thi trượt xác suất rồi
    Nếu trúng cả 2 lần là 0.04%
    Nếu tính trúng 1 lần, xác xuất luôn là 2%

10. thanks bác.

Em tính tỉ lệ trúng cả 2 lần :))

11. Thường thì ng ta sẽ quay với đồ socket đã khảm 1 dòng chứ nếu khảm full thì k thấy ai quay nữa. Tỷ lệ thì 2%. Thấp thảm thương thế thì chịu khó quay.k lẽ 100 lần k lên dc. cơ bản là kiếm đủ đồ exl k. Ví dụ cây TPK nếu vào đc dòng exl thì giá lên cũng dc khoảng 20k. Từ 28k/1 cây 15 max lên 1 exl thì sẽ là gần 50k. Mà kiếm dc 1 cây để dung hợp thì cũng tầm 500 bạc 1 cây. 40 lần là hết 20k bạc rồi. Nên suy ra thì mua luôn đi khỏi xoay mất công lỗ vốn

12. A cho hỏi là đồ 5sk để mình dh thì ko cần khảm vẫn dh đc ak A

13. Hình như phải khảm 1 dòng thì mới dc hay sao

14. người ta chỉ dung hợp quần áo 5Sk thôi, giá tầm 50 bạc/1, vậy 100 món là 5k bạc+tiền ngọc nữa là tầm 5k bạc nữa

15. Đồ exl mà vũ khí k có giá 50 bạc đâu. Phải 500 bạc 1 món là ít. Cộng với ngọc đập nữa ae.tốn kém lắm.

16. ơ bây giờ có dung hợp được đồ ex socket nữa không nhỉ

Last edited: 27/3/21
  17. thấy vẫn dung hợp được
    nhưng tỉ lệ vẫn thấp và khi có sự kiện tăng 50% tỉ lệ dung hợp đồ cũng không được hưởng chính sách :(

18. Sao mình đưa vao no bao đồ không hợp lệ nhỉ trong khi đồ sockets luck +15 khảm 1 dong đồ kia ex+11 1 dòng hoàn hảo

19. Chưa thấy ai Dung Hợp được đồ Socket 3 dòng ex nhỉ ?

20. sao mình đưa vào no báo không hợp lệ nhỉ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi