Góp ý Sân chơi cho Anh Em rẻ tiền

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Render3D, 25/3/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. sever tân thủ là sever không rs và không được mang bất cứ đồ gì sang, trừ ngọc thôi mà ae

Rumba thích bài này.
  2. không rs đồng nghĩa k nhặt đồ không sự kiện =)) thế lại có topic gào khóc thôi

3. giả sử nếu có mở sever tân thủ thì fan khác fix sever đấy nhặt đc đồ, đi được sự kiện thôi chứ sao nữa. ông chưa chơi sự kiện tân thủ bao giờ à?

4. Tân thủ thì chơi kiểu tân thủ đi đào ngọc rồi săn boss mà kiếm bạc

5. Thế fan mở cho ông kiếm tiền với cày đồ không ak =))

6. tiền mua ngoc vào đấy, tiền mua card shop, mua bùa....
    sự kiện tân thủ là thế. hộp box kundun ném ra tiền X*100 tr, còn có tỷ lệ ném ra ngọc socket nữa
    nói kiểu này là chưa bao giờ tham gia sự kiện rồi. không biết thì trật tự mà nghe đi bạn ạ. cứ làm như kiểu

s1m700, nghoanddRumba đã thích.
  7. khi hết sự kiện thì lv với exp master quy đổi sang lần rs

nghoanddRumba đã thích.
  8. Tân thủ vã nhau thì cứ x5 đầu tư mua đồ khủng mà vã :)), còn tân thủ muốn kiếm ăn qua ngày thì cứ đào ngọc mà lên cần cù bù thông minh, còn tân thủ muốn đ.éo làm mà muốn đè đầu thiên hạ thì cút :))

thanghv96Rumba đã thích.
  9. Chuẩn luôn. Chỉ thấy 1 nv duy nhất còn cày từ đấy đến giờ là "ThangBom01". Còn mấy anh em khác chắc theo fan hay đổi tên hết rồi.

Nhân viên Thuế thích bài này.
  10. nhớ hồi còn sự kiện tân thủ đấy, có đợt tôi lãi gần 50k :))

11. Anh em kêu làm gì, sẽ có những thành phần vào khóc để mình họ được chơi thôi, mội chỗ mọi top. Hết

12. Nhìn cmt là hiểu mà =))

13. Có một số anh em chưa tham gia Sự Kiện server 10 bao giờ nên vào phát biểu như đúng rồi .
    Server này chỉ mở 1 tháng và tiền nạp Cashshop cũng không ít , Ai hên thì mới kiếm được mang về ốp vào cho nhân vật cũ đang chơi thôi !

14. ngày xưa tham gia event đó mình cũng thích và cũng kiếm ăn dc,ai chơi chỉ cần cày lên 400 là có quà mang về rồi,nhưng giờ mà mở ra thì có auto chạy bãi các kiểu thiệt thòi đủ thứ cho ai ko có

15. Đồ mình kiếm được mà không dùng đến bán trao đổi cho ae không có thời gian săn boss cũng ok mà , hi hi .

Event này người đông hơn quái , lại là server PK nữa nên các ae có Auto cũng khó lên lại bãi được .
    Quan trọng là cho ae cảm giác được cày lại từ đầu 1 nhân vật mình yêu thích khi chưa có đồ đạc gì đến khi nó lớn trong 1 tháng ấy !

16. ra sv tân thủ là sai lần của admin

17. anhtraifan2020

anhtraifan2020 Hiệp Sĩ

Nếu vậy sao bạn không bảo admin mở thêm 1 sever riêng biệt như MUBV, VQ... vào đó anh em cày lại từ đầu có thích hơn không

18. Mong Mở server sự kiện 1 tháng như ngày xưa admin đã từng làm thôi , chứ mình không đòi hỏi kaka

19. giàu gì mấy thag đó toàn culi cầm ác hộ kiếm trác bạn ey. trả có thag chủ acc nao vào đây cmt đâu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi