Bang hội Ghóp ý CANABIS về thái độ thành viên

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi yumyice, 19/3/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. title thế cho ae CANABIS đỡ nhảy dựng lên. mình sẽ tóm tắt thôi
    15/3 mình có mua acc của KENDUCK 2 acc Dl SUM rao bán trong game và chỉ gd trung gian qua zalo HOÀNG HÀ
    16/3 Phạm Vũ Duyệt có ngỏ ý đổi cặp acc và khá chốt kèo. Anh Dũng có nói là bị lừa set đồ và ngỏ ý mua lại sum. Nhưng mình không bán
    17/3 Anh dũng dùng ID diễn đàn khác pm mình và hỏi mua chốt cặp acc 9k ( cái này do pm phạm vũ duyệt không rep inbox zalo)
    18/3 anh dũng kêu tại sao kêu bán rồi mà acc lại còn? >> sau đó tố ngược mình chính là KENDUCK . block mình. xóa ra khỏi nhóm zalomuhn. ghim bài nói xấu mình trong đấy
    các luận điểm bằng chứng anh đưa ra thuyết phục lắm :) sdt KENDUCK từ chính mồm anh nói đuôi 255 trong khi của em là 8088
    1 nếu anh vẫn còn cay cú. thì có thể nhờ FAN vào giải quyết vụ này. em sẽ đưa IP tất cả các acc em chơi và cặp DL sum cho check xem có trùng IP không là biết
    2 Hoàng Hà là trung gian có lưu lại số tài khoản ngân hàng của bên bán (bill chuyển tiền vẫn còn) cái này có thể so với bank của em luôn
    3 admin thì truy đồ trộm cắp nhanh lắm. anh tự bảo tay to các kiểu đấy nhờ đi xem đồ nó đi đâu :))
    4 G CANABIS các thành viên rất đoàn kết mình không phủ nhận. giờ thành viên mang người khác đi bêu xấu không chịu nhận sai thì ae có trách nhiệm phải thông não. chứ đừng có sai xong cứ gần cổ lên khẳng định chắc nịch người khác trộm đồ của mình mà bằng chứng thì không có hoặc rất mơ hồ. còn nếu tiếp tục muốn nói mình trộm cặp thì thôi mình không giải thích nữa. nói nhiều mệt.
    Thân ái!!!

2. đây là số tài khoản của bên nhận tiền giao dịch mua bán acc . cái này có thể xác nhận tại Hoàng Hà 1 lần nữa
    ngân hàng nhận tiền BIDV stk 48010000704301 chủ tk trần văn cường

3. nc chấm

4. 1/ Vì là sự vụ của riêng 2 cá nhân liên quan đến GIAO DỊCH - MUA BÁN, cái này ngoài tầm kiểm soát của mình nên mình không có ý kiến được bởi vì
    - Mình ko nắm rõ sự việc giữa bạn và a Dũng @GamethuQN
    - Mình ko trung gian trong giao dịch của bạn và a Dũng
    - Mình ko trong nhóm Ae GamethuVN, nhóm ý chủ yếu phục vụ mua bán acc vật phẩm, mình ko có nhu cầu nên cũng đã out nhóm ý lâu rồi

2/ Về ý kiến của bạn nói thái độ thành viên CANABIS: bạn ko thể nói đó là thái độ của thành viên CANABIS không tốt, vì:
    - A Dũng giao dịch với bạn trên danh nghĩa là admin của nhóm chát ZALO kia (Coi là tay to trong nhóm ý - theo cách gọi của bạn) chứ ko phải danh nghĩa người quản lý CANABIS hay thành viên CANABIS
    - Việc bạn bị kích khỏi nhóm đó, rõ ràng a Dũng có quyền kích vì là admin, còn việc kích đó là ĐÚNG/SAI như nào mình cũng chịu.

3/ Góp ý: Tất cả những giao dịch ko qua trung gian chính thức thì cả 2 bên đều sai và ko ai giải quyết cho đâu bạn à, Fan và Adm làm sao quản hết những giao dịch ngoài luồng. Bản thân mình cũng đã giao dịch mua bán rất nhiều, cũng nhiều lần ko qua trung gian do đối tác tin tưởng, nhưng nói thật cái chính là bản thân phải giữ chữ TÍN chứ khi xảy ra vấn đề gì rùm beng lên cũng chả đi đến đâu.

4/ Thêm 1 lần nữa mong bạn những cái gì không liên quan trực tiếp đến CANABIS mấy thì ko nên giật tít. Tks!

daulaube, NghiadeMrhip93na đã thích.
  5. là 1 phần trong G CÂNABIS giờ lại bảo ko dc nói về CANABIS LÀ THẾ NÀO ANH ƠI? =)) không phải trực tiếp thì là gì. hay bây giờ anh DÚNG lí cùn rồi ko vào nên ae cũng phủi tay luôn coi như không quen biết? trốn chui trốn nhủi chán anh DÚNG lắm. kèo riêng cho anh DÚNG 30K bạc. gọi thẳng FAN vào xử lí cho nhanh nhé. chứ đừng mõm với em. xin địa chỉ. thanh niên chơi game đòi xin địa chỉ để làm gì ko biết =)) chưa thấy ở đâu Member sai lè lè xong giờ G bảo là ko liên quan cả. ae nền tảng tốt như thế em thấy là không ổn đâu. còn anh DÚNG có thiêng đọc đc. Cảm thấy mình vẫn ok em luôn tiếp kèo của anh. chứ đừng vu vạ người khác thế. lớn rồi có phải trẻ rảnh nứt mắt đâu mà thích thì nói thằng này trộm cắp. thích thì nói thằng kia trộm cắp. Thề chứ bản thân anh đầy người tố anh trộm cắp đồ đấy. bây giờ nó là danh dự của 1 con người chứ ko đơn thuần là 1 set đồ 1 2k bạc nữa. anh thích em chơi đến cùng. còn xin địa chỉ thì em xin phép. anh không có tuổi để biết ạ @GamethuQN =))

6. xin địa chỉ để uống bia chứ gì mà k có tuổi

7. =)) mình lại không uống dc bia thế mới chán

8. Giao dịch trực tiếp liên quan gì đến G mà giật tít ? Nói dài nói dai mệt

Hay trước giờ b vẫn hay nói kiểu ""con tằm nó nhả tơ.. ng ta lấy tơ dệt lụa.."" trực tiếp với gián tiếp ntn giờ vẫn phải dạy cho hiểu ah

Thằng A giao dịch với thằng B, hai thằng xảy ra tranh chấp thì 2 thằng tự ra tòa gặp FAN mà giải quyết. Lập mấy cái TOP vớ va vớ vẩn

9. thế thì uống rượu kaka

10. ơ người trong G anh cắn em. em nói lại còn tỏ vẻ abc? vcl thế? giờ phủi đít ấy gì. thì e chứ G CANABIS của nó em chửi thôi giật tít cái gì?

11. Đấy gào lên xem có ai giải quyết cho ko :) cái top vớ vẩn lôi hết cái nọ cái kia vào mà méo ai thèm ngó và xử lý thì phải xem lại

Nhân viên ThuếEm Về Đi đã thích.
  12. Thế khi dao dịch m có mời G cnb tham gia làm trứng k . Tự dưng lôi G ngta vào . Bại não .

13. M lại việc nọ xọ việc kia rồi :)) ăn nói bố láo bảo sao bị sút cả diễn đàn đell ai vào bênh :))

14. Chuẩn rồi

15. Lúc có kèo chả dc cái miếng **** nào, lúc sảy qua tranh chấp tag loạn sạ.

PXTHANG thích bài này.
  16. Tag vội hết ban bệ méo ai biết chuyện gì mà giải quyết :)) xong lôi G vào mới vl :))

17. CANABIS bú **** Legend mù u cũng có ngày lớn mạnh thế cơ à

18. Ko ai cấm m tự sướng bằng mồm của m cả :))

19. chân nhanh hơn lão chí óc chậm phát triển Trẻ con ,Trẻ trâu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi