Góp ý Sân chơi cho Anh Em rẻ tiền

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Render3D, 25/3/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cần lắm 1 sân chơi cho anh em mà rẻ tiền như sự kiện mở sv Tân thủ 1 tháng như ngày xưa cho anh em vào giết Boss kiếm ít Ngọc Socket hay đồ Ex về úp đồ SOCKET thần thánh mới ra ! ^__^
    Dạo này nhiều sự kiện siêu SOCKET toàn dành cho anh em nhà giàu không ak . Mấy anh em nhà nghèo bọn em toàn ngồi ngắm và ngó không ak
    Please !!!

Memories04 thích bài này.
  2. Đào ngọc buôn bán mà mua
    Yếu chơi kiểu yếu
    Nhắm sv tân thủ nó đeo 1 key exx socket đồ ssk bạn có đỡ đc k.

gjahao thích bài này.
  3. nghèo thì đi làm kiếm iền chơi game làm gì nói như lon ấy

4. Dân đại gia, top, thích seve tân thủ lắm, mở ra họ lại vào phá thôi

5. Kể mà có 1 sv dành riêng cho ae rs dưới 200 lần, tổng point ko quá 40k và 500 skil là rất hợp lý.

6. 1 thanh niên chuyên kiếm tiền từ game cho hay

anhtraifan2020 thích bài này.
  7. Gió ý thêm event cho ae cùng chơi thôi cũng khổ ,các anh em thật là VL quá :))

8. Nghèo không được chơi à ? Phát biểu khôn hơn Cờ hó 1 tí :)) rồi đấy , cố lên tí nữa là thành ó đi cắn dạo :))

DangTuyen thích bài này.
  9. Ủng hộ bạn chủ top ý kiến về 1 sever giành cho tân thủ nha. Mình cũng từng chơi Mu Hn rồi cảm thấy k đủ sức để theo chân các đại gia nên là đã nghỉ từ khá lâu rồi (toàn hàng SSK nghe ghê quá :))) tuy nhiên vẫn hóng hớt vào diễn đàn cập nhật tình hình các bạn chơi Mu HN :D

onedayRender3D đã thích.
  10. Mấy thằng giàu nó đang cấm ae mình chơi game cơ đấy bạn ak , vl quá cơ hihi

11. Mấy năm nay gia đình vợ con ông bà cha mẹ thậm chí kéo theo cả anh em họ hàng hàng xóm láng giềng , đều sống bằng nghề chơi game muhn này và cảm thấy rất Ổn Áp ae :)) :))

12. muốn free lập ac xong rs free đến 20 lần

13. trước có event mở sv 1 tháng song về gộp vào nv. nhưng bh làm gì còn event này, nhớ là dồn rs thì dc x2 con ko dồn thì x3

Render3D thích bài này.
  14. Đến 50 lần nhé. Sv cho tân thủ lại toàn đồ top thì bằng thừa

15. chơi giải trí thôi

16. Phát biểu câu có tính cách cầu tiến 1 tí. Hông lẻ nghèo suốt đời cũng muốn nghèo ah? Chừng đấy Server rồi, bạn muốn bao nhiêu nửa mới đủ?

17. Server này là event cũ , mở 1 tháng thôi . Xong về dồn rs vào nhân vật cũ ae ko nhớ à ?

18. Chính xác luôn Ae

19. Trong 2 người ai nói chính xác về server tân thủ này là khi nào? và thằng trùm của lúc chơi server đấy tên gì? Đừng tự tung roi tự hứng nửa!

20. chắc e và bạn ý nhầm. đó là của FPT ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi