8 về game Bạc mất giá

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi cuoctinh2, 21/3/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. trung gian thì cũng khác gì tiểu thương, dân buôn đâu mà bảo "bạc quay vòng về với fan"

Em Về Điquynhmnls đã thích.
  2. giờ Fan cho đấu giá đồ = Bạc
    chắc sẽ bạc lại lên mà

3. Có ảnh hưởng. Nếu ae quất lô đề vs fan chẳng hạn, như t bữa nọ đánh 30k đề. Nếu trúng thì 1 lượng lớn bạc sẽ tự sinh ra, bạc nhiều mà ae tiêu ít dẫn đến thừa, nhiều người bán ít ng mua thì giá sẽ giảm.

4. Bạc là do fan sinh ra. trung gian là dân buôn, chuyển tiền cho Fan để nhận bạc với giá ưu đãi rồi bán kiếm lời.
    Đồng thời trung gian mua lại bạc của người chơi với giá hợp lý rồi bán lại cho fan (khi bank đủ nhiều).
    Trong trường hợp không ai mua bạc của trung gian thì Fan vẫn là người đảm bảo sẽ mua lại bạc của trung gian, ai kinh doanh cũng vậy thôi, nếu không có sự đảm bảo sẽ không ai tự ôm 1 đống tiền ảo (bạc) mà không có sự đảm bảo nhất định.

hunghdz thích bài này.
  5. Số bạc mà acc vodoi đang sở hữu là trên 5 tr bạc
    Chưa kể số bạc chìm mà acc khác của TG đang giữ
    Có thể lên tới 10 tr bạc
    Top thương gia bạc bề nổi là 20 đến 30 tr bạc
    Còn bề chìm thì không rõ là bao nhiêu
    Bạc rẻ cũng tốt mà cũng có hại
    Cá nhân tôi không ý kiến

6. Ngáo đá à mà bảo Fan mua lại bạc của trung gian ?
    Đồ bạn tự tạo ra được liệu bạn có mua lại bằng tiền thật không ?
    Còn đảm bảo hay không, bạn nằm ở hố xí nhà trung gian hay nhà Fan mà chắc chắn ?
    Biết thì thưa thốt, không biết thì im mẹ mồm đi, ra vẻ cái gì cũng biết, nhưng thật sự thì chả biết cái đầu b gì, toàn nói lảm nhảm !

7. clone thì im mẹ đi, *** phải bênh thằng nào đâu. nhìn kiểu coment là biết mày thuộc cái dạng gì rồi.

8. Bạc rẻ thì giá trị của mấy acc ko thuộc hàng ngon sẽ bị mất giá.
    Ví dụ: Acc cắm Fan đc 20k bạc trước kia tương đương 1m5 nhưng hiện tại chỉ tương đương 1m3 thôi :D
    Vì vậy bạc rẻ thì ko nên vui mà cũng chả nên buồn. Tốt nhất là cố định đc giá bạc :D

Hunter87 thích bài này.
  9. Tháng sau là 30/4 ... Bạc lại dư giả . thoải mái cho các bạn cày skilll và chạy rs . sướng quá còn gì

Hunter87 thích bài này.
  10. Do fan tung chương trình nạp bạc sát nhau thôi có gì mà phải cãi nhau các ae. Giờ nửa năm mới có đợt nạp bạc lại lên giá 75-77 thôi.

11. Cung đang vượt quá cầu thôi .

Hunter87 thích bài này.
  12. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Nể cho câu "Fan mua lại bạc và đảm bảo cho trung gian" :))
    Bạn nên đi làm Trung Gian cho Fan sớm để được hưởng chính sách như bạn nói :)) .

Hunter87 thích bài này.
  13. ngu nhưng hay đi thể hiện thế thằng đầu khấc =)) mày biết cái lồ n gì mà khẳng định kinh thế trong khi cả đời chơi ba cái acc lom dom

14. Ae cho hỏi tỷ ra nếu muốn mua bạc là bn nhỉ? 1mVND ĐC BN BẠC ạ?

15. clone cái Iồn mẹ m` à ? Nhìn nick bố m` bảo clone thì mày cũng thuộc cái dạng mù bẩm sinh hay tinh trùng dồn lên não ?

16. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Bạn đang ẩn chỗ nào trong nhà mình mà rõ vậy. Ghê thật đấy, đến mình còn méo biết mình đang có bao nhiêu bạc mà bạn lại biết.

17. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Hà nổ chứ ai mà chú phải trả lời =))

gjahaogamemuvp đã thích.
  18. hà nổ thì có chui vào lỗ đy't đầu thai cũng nhận ra

TheMen91, gjahaogamemuvp đã thích.
  19. Đây là Hà. Hà cái gì cũng tỏ. Đừng như Hà.

gamemuvp thích bài này.
  20. Vào đọc comment mấy ông tấu hài vđ =))

SángVN thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi