8 về game Rác Sever

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi idumuc, 16/2/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Auto có biện pháp khác để ngăn chặn chứ ko phải mỗi 1 biện pháp là hợp thức hóa nó, càng ko thể ngăn chặn người biết viết Auto viết Auto riêng của họ -> người ko biết viết Auto vẫn thiệt thòi. Ngăn chặn Auto thì người ko biết viết Auto mới hoàn toàn ko thiệt thòi.
    Thế người bỏ sức ra chơi nhưng công sức chỉ như muối bỏ biển so với người cắm hàng trăm acc rồi -> "ko chịu được nhiệt và bỏ game" thì sao hả bác.

Last edited: 9/3/21
    kidsaker01 thích bài này.
  2. nghe cãi nhau vui quá, chấm cái để hóng >:)

3. Sai tiếp bác nhé, quan điểm của bác là kiểu kinh doanh chộp giật, rồi game sẽ chết sớm.
    Giá trị cốt lõi của game vẫn là TRẢI NGHIỆM NGƯỜI CHƠI, còn việc NPH Game kiếm được tiền là thành quả của việc bán trải nghiệm game người chơi, trải nghiệm người chơi càng tốt -> sản phẩm chất lượng tốt -> tiền càng kiếm được nhiều mà còn bền vững.

kidsaker01 thích bài này.
  4. Ừ, bạn khẳng định "Giá trị cốt lõi của game là trải nghiệm người chơi", trong khi đa số người chơi đồng ý có auto thì 1 mình bạn đi ngược lại.
    Thế thì là như nào :))

Trong khi nói như bạn, thì hiện giờ BQT game này đang kiếm được rất nhiều tiền đấy thôi, trải nghiệm của người chơi đang rất tốt còn gì ?
    Câu trước đá câu sau à ?
    Game này mà không có auto Z thì mới là chết sớm đấy :))

Khổ lắm, đã bảo rồi, tự tạo 1 server online rồi điều khiển theo ý của mình đi, xem tồn tại được bao lâu.
    Còn đã sống ở đâu thì hãy chấp nhận theo ở đấy !

5. ss15 tích hợp auto chạy bãi luôn vipper nói rồi nhé bạn đọc thêm đi =))

6. game này giờ mà bỏ auto Z thì t nhỉ đầu tiên. =))=))=))=))=))

7. YouDead85

YouDead85 Cư Dân

Game đông vui chủ yếu nhờ giao dịch và nhặt đồ,ngày xưa võ lâm hơn thế này nhiều,game cabal mình chơi hiện tại cũng hơn 1 nửa là dân cày tiền mặc dù 1 máy chạy 1 acc còn nặng nhưng vẫn sắm 4-5 máy,có người hơn chục máy trong phòng là bình thường :D.Mình định chơi lại MUHn cubgx do thấy có auto đầu đủ,hehe.Hồi đầu ko có auto bật loa lên ngủ gà ngủ gật nghe ting 1 cái bật dậy xem chaos hay bless nghĩ cũng vui nhưng h chơi vậy chắc chết

8. thôi mày im mẸ mày mồm lại đi. vớ va vớ vẩn. rốt cuộc là mày đang bị ks ở đâu để tao cho acc qua giúp. khóc lóc mãi. ko có chỗ đứng thì anh cho mày 1 bãi. ok chưa???

Em Về Đitungkute đã thích.
  9. đừng nói là đang bị ks ở k3p5 từ tết đến giờ nhé =)))

tungkute thích bài này.
  10. Chốt 1 câu cho chú nghe nhé. những ae cày rác như a đây tuy ngồi máy ít nhưng cũng ko phải là ko biết lắng nghe. riêng như a thì đừng có đứng bố láo, chạy loang quanh tìm bãi nhìn dễ thương chút là bọn anh tạo ngay vài pt cho vài ae chung vui hưởng exp + đồ. chỉ những thằng ông ko ra ông, thằng không ra thằng, đến sau mà láo, thêm cả bị câm thì bọn a cho ăn hành đủ 365/365. còn cứ sống dễ thương, có trước có sau, pm nhau 1 tiếng thì ko thiếu bãi đứng, có khi còn được bảo kê luôn bãi. vậy nha ae. cãi nhau làm *** gì nhiều.

gjahao, Em Về Đitungkute đã thích.
  11. cứ all lên vài câu. kiểu gì cũng có thằng nào đấy giống a giúp chú. lên đây kêu ko ai thương chú cả đâu. ae phải cùng tạo một mạng lưới đoàn kết giúp đỡ nhau, rồi thì ks nhau với mấy tập đoàn ae khác, rồi thì chia nhau đất sống. thế nó mới vui. ok

gjahaoEm Về Đi đã thích.
  12. Nếu tính đa số thì phải tính từ lúc mới có Auto, lúc những người chơi chưa nghỉ vì chán nản, công sức người chơi như muối bỏ biển so với auto hàng trăm acc rác.
    Nói như bạn thì trong khi đa số game online thành công nhất hiện nay cấm auto thì mình lại làm ngược lại??

13. Cấm thì phải xem nó là loại game gì, chứ game cày cuốc nhặt vật phẩm làm éo gì có game nào cấm auto.
    Bạn lấy game bắn súng sinh tồn với chiến thuật moba ra để lấy ví dụ thì nó chả cấm à ?
    Bạn nói ngu bỏ mẹ. Bị bẩm sinh hay có đào tạo vậy ?

tungkute thích bài này.
  14. Tôi chơi MUHN từ 1.0, đến sau bạn thì quá vô lý, còn chơi MU tôi vui thì tôi chơi, tôi ko vui thì để khi nào vui tôi chơi, việc chơi game mà cắm máy Auto quanh năm thì tôi thấy vô vị và nhạt nhẽo, toàn máy chơi với máy mà cũng bày đặt chơi game

15. Bạn cũng nói ngu bỏ mẹ ra, game MU cày cuốc đã cắm tăm để cày EXP rồi, bây giờ đến item vật phẩm cũng auto nốt, thì chơi game cái quần què gì, treo máy auto qua game khác chơi hả

16. Tao nói rồi, nó bị liệt nửa người ko đi lại đc, chỉ nằm cạnh cái PC suốt ngày, tháng và nhìn ngắm cái nhân vật MU của nó. Nó mong muốn đưa MU về thời kì đồ đá, tất cả phải nằm cạnh máy như nó. Nó muốn áp đặt suy nghĩ của 1 thằng liệt nửa người cho tất cả những người bình thường khác.

Powerlifter thích bài này.
  17. Chơi cái quần què gì ?
    Tôi hơi bị nghi ngờ là bạn bảo bạn chơi từ 1.0 đến giờ, vậy bạn chơi cái MU Ioz gì vậy ?
    Bạn đe'o PK à ?
    Bạn đe'o xoay đồ à ?
    Bạn đe'o kill boss à ?
    Bạn đe'o tham gia các sự kiện của game à ?

Mấy cái đó có auto được không bạn ?

tungkute thích bài này.
  18. Càng lúc tao thấy mày nói càng đúng.
    Có lẽ nó không chỉ liệt nửa người mà còn liệt luôn cả não cmnr :))

Em Về Đitungkute đã thích.
  19. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Đọc buồn cười vãi lồ n , đúng là Quân có khác :))

Powerlifter thích bài này.
  20. cty bảo kê xinh chào ae :))
    BoMayLa` zzbaokezz =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi