Thông báo Phần thưởng Công Thành Chiến ở HN

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 16/3/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Xin bạn giới thiệu cho mình 1 MU trăm nghìn lượt folow lúc nghỉ game còn bán đc đồ đc acc giá cao, thanh lý acc mà adm nhập vào với :D

tocbacvjp thích bài này.
  2. sao ko bảo bác fan tăng thủ quái lên chỉ những vn max poin mới dame đc

3. map vua =))
    rớt như sung rụng

4. K vào dc kaka

5. chế đã lên Uruck bao giờ chưa nhỉ ? đọc và ngẫm đi nhé. quái Uruck ngoài thủ khỏe còn là quái thuộc tính nữa đấy

6. Dự tính khi áp dụng cả guil nhưng sẽ vao Map vua đứng auto => các acc ngoài guil muốn vào sẽ hối lộ xin vào guil để được vào Map hoăc guil tự cho các acc rác của mình vào để cầy đồ.
    Vì vậy để chuẩn nhất Fan điểu chỉnh chỉ những nhân vật trong Guild chủ thành tham gia vào sự kiện mới được vào :)):)):))

Hunter87 thích bài này.
  7. Khi bạn yếu bạn luôn sợ thằng mạnh nó ăn mất phần nhưng b có đầu tư cái mẹ gì đâu mà đòi ăn :))
    Ctc các sv khác ầm ầm sv hn đi trước nhưng lại phải lùi sau vì mấy thằng k làm mà đòi có ăn :))
    Tiền ít lại đòi hit l thơm =))

8. ở đâu cũng có thành phần méo đầu tư nhưng vẫn muốn có đớp. lm thì méo lm nhưng vâcn muốn có ăn. ăn k dc lại ý kiến ý cò bla bla các kiểu.

Em Về Đionghuyday đã thích.
  9. Đây là ko ăn được thì đạp đổ này :))
    Người ta mạnh thì người cho clone vào săn
    Thế giờ sự kiên map thần cuối tháng cũng tăng sức mạnh quái như thế nhé =)) >> lúc ý lại khóc ngay :P

tocbacvjp*Bùi* đã thích.
  10. mong quái thật mạnh vào cho mấy thằng culi kiếm ăn cho acc=))=))

11. thang123456

thang123456 Hiệp Sĩ

mình thì cung chơi nhiều thể loại game rồi nhưng theo mình nghĩ Fan nên công bằng 1 chút, ạ Ví dụ công thành chiến mình nên Fích poid cho tất cả các ae tham gia công thành chiến đều bằng nhau đồ đạc các thứ bằng nhau, k có sự chênh lệch về ác tóp hay ác cỏ, mà quan trọng là cách Pk chiến thuật của các G. làm vậy để thu hút được các ae mới chơi game có sự hứng thú hơn, chứ bây giờ 1 G tóp mà 10 G k có Top poid k có đồ víp làm sao ăn được 1 G Tóp toàn ae gọi là víp của Mu hà nội ạ.. xin ae có ý kiến đóng góp, và đừng chửi, thank you

Hunter87 thích bài này.
  12. cho mình xin thể loại game chơi free được cấp acc cấp đồ y hệt bọn nạp thẻ với tốp để fang nhau với :D

thang123456 thích bài này.
  13. thang123456

thang123456 Hiệp Sĩ

mình k nói là game freee được cấp acc và đồ, mà là ví dụ vào CTTC thì tất cả các ác tham gia bị fich về 1 múc poid nào đó cộng đồ đạc giống nhau để ae pk k có sự chênh lệch về poid và đồ

Caominh9xHunter87 đã thích.
  14. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bỏ tiền ra mua acc sắm đồ thì sẽ mạnh. Đừng cào bằng thằng đi ô tô xe máy = thằng đi xe đạp vs đi bộ.

thang123456 thích bài này.
  15. thang123456

thang123456 Hiệp Sĩ

như vậy ví dụ ae chơi ác cùi bắp mà ae Pk hay chiến thuật hay vẫn có thể chiến thắng, chứ k theo kiểu mình nhiều tiền mình pk k hay nhưng cây đồ trên người của mình víp hơn mình vẫn thắng...đây là ý kiến cá nhân nhé ae đọc có búc xúc cũng k nên chửi mình nhé

16. thang123456

thang123456 Hiệp Sĩ

vậy thì mình k nói nữa thank you ae, còn ô tô mua được nhưng cách sống và cách chơi chưa trắc bằng ông đi xe đạp đâu :D

Hunter87 thích bài này.
  17. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Vâng.. chào ông đi Xe Đạp

Quang Minh thích bài này.
  18. nhìn thấy cư dân là biết vào cào phím =))

19. Vãi Iồn cách sống với cả cách chơi =))
    Đã dính vào game thì thằng Iồn nào chả như thằng nào, bày đặt.
    Những thằng hay nói đạo lí thì thường sống như buô`i.

Mà chính những thằng đi xe đạp lại là những thằng ra đường đi bố láo nhất.
    Đèn đỏ thì vượt, đạp xe thì giữa đường, ăn uống khạc nhổ, cậy đi xe đạp nên không ai thèm bắt nên lại tưởng thế là mình vip thì phải ?

onghuyday, tocbacvjpNoDayRoi đã thích.
  20. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

=)). Cách sống thì để ng đời nó phán , chứ mình sống đâu phải 10 ng đều yêu quý mình dc. Bàn tay còn có ngón ngắn ngón dài ;)).

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi